Kết quả 1 tới 2 của 2

Hybrid View

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 54 lần trong 10 bài

Những điều bất thường ss 6.3 sever Phục hưng

Kính thưa quý bạn và các vị !: sau đây tôi xin thảo luận cùng các bạn về vấn đề top rs hiện nay :
    Trước hết tôi xin nói rõ đây là thảo luận chứ không phải toppic buộc tội bất cứ nhân vật nào , nếu bạn nào có kinh nghiệm luyện rs thì chia sẻ cho anh em :
    Trước hết xin hỏi quý vị 1 lần rs quý vị mất bao lâu ?. Theo tôi dùng mọi cách các bạn có thể rs nhanh nhất 30p/1 lần đối với thời điểm hiện nay . Chưa thể nói thời điểm lúc vừa open xong chắc là supperman mới làm được điều này !. Mình xin lưu ý là trường hợp 1 vài người chơi 1 acc thì có thể 1 ngày rs 48 lần .....=>> được mấy thở ???
    Thứ hai : Các bạn cứ tính xem số ngày từ khi open đến h * số lần rs /1 ngày thì sẽ ra kết quả top bay h đúng hay sai
    Thứ ba : Chuyện đó chưa phải là tất cả . Sau khi các bạn đã có hướng rs như vậy tôi hỏi thử các bạn có ủy thác được lúc nào không ...Ai trả lời có xin vui long pm yahoo : dung_nghi_anh_don_gian2003 !!!! Chia sẻ kinh nghiệm có thưởng !!!!!
    Mà việc vô lý nhất đó là các top rs vừa có số lần rs cao lại vừa có số điểm ủy thác khủng ??? tại sao ... Không lẽ vừa train vừa UT được ...Mình lấy ví dụ như : TicChuot va Soliderhn hiện nay rơi khoảng 10k UT mà nhìn top xem Nhất là Solider hn vừa top 1 được 1 ngày .. nói các bạn đừng tự ái nhé chỉ là thảo luận thôi !!
    Thứ tư : Mình và các game thủ mạo muội xin admin và ban quan trị lịch trình Reset và UT của top 10 Hàng ngày để anh em thêm kinh nghiệm cày !
    Ví dụ như : rs lần thứ xxx vào giờ.. ngày ... tháng....
    UT sô điểm xxx từ giờ... ngày ... tháng đến ... giờ , ngày tháng .. Tổng số điểm nhận được = ....
    Mong ADmin và bqt chú ý toppic này và tạo điều kiện xem lịch trình cho anh em cùng tập trung học hỏi nha .. Rất mong có sự đóng góp của các bạn

Member
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Mình là 2NE2
    xin nói ,nếu không phải các bạn chỉ giáo. mốt ngày tốp RS dc bao nhiu lần,UT được bao nhiu h, các bạn không phải là người không bao giờ ngủ và không bao giờ khu vực bạn không bao giờ mất điện. và bạn cũng chỉ cày 24/24. đặc biệt là các bạn luôn có mot mình một sv vip không bao giờ bị ks.muốn đánh đấu thì đánh.Nối tóm lại bạn ấy là con Trời ...nếu dể chơi game xuất sắc vậy thì phí quá..bạn ấy nên làm tổng thống...
    và cái đáng nói mổi người chỉ có 24 h.bạn ấy chơi sv nào?Ăn Uống ,Ỉa,Ngủ,bệnh tật vẫn chơi game.Nhân vật này không có đặc biệt gì trên top ngay từ khi mới mở ra,(xin lỗi các bạn cái tên ấy tớ chưa nghe bao giờ .>>>
    >>1 là nhân vật do admin tạo ra để tránh người ta có top mau chán và nghỉ game
    >>2 là Hack..mà admin noop khong tìm ra lý do tâm phục khẩu phục close ac.
    Nếu không sử lý tốt những người có số RS thấp 1xx còn chả muốn chơi nói gì đến game phát triến ngày càng có nhiều member mới tham gia...
    Với tôi bây giờ là 17x...máy cũng chạy ngày khoảng 20h,..do bận chủ yếu là cmay6133ay1.nhưng game có bao nhieu bùa và thú EXp tui cũng dùng hết rồi.nói chung 1 lần RS 1 con pet.
    và hôm nay thấy rằng chuyên đua tôp chỉ có thădien996 mới dám hy vọng.>>bây giờ admin không sử ok.thì tương lai admin chơi với top.anh em tôi phải đi tìm Mu khác...dẫu có buồn thì mọi người vẫn phải ra đi.
    Tôi đến nhanh như cơn gió
    Sẽ tan nhanh như cơn mưa
    bạn đừng có day dưa
    Thời gian không trờ đợi!