Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 112
    Member babykute67's Avatar
    Like
    9
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Các pro dl hãy chỉ giùm mình cách tăng point dl sao để pk và săn boss với!!!!help me!

Các pro hãy giúp mình với!sao di solo chẳng lại ai cả các pro à!mình chơi sv Phục Hưng!solo DW thi MNS!MG chém nhah dã man!DK combo1 hit đi ỉa lun!sum thi khỏi nói phản đòn cộng pk tốt!RF thì khỏi nói!1hit thì die!Elf thì khỏi nói lun!cứ như vô đối vậy!đánh chẳng ăn nhằm vì buff khủng quá!làm sao để có thể pk đây các pro mong các bác chỉ zùm e!kinh nghiệm còn non yếu! rs da !12x rùi!săn boss toàn miss!ko bik faj làm thế nào!
    đây là cách cộng điểm của mình (kinh nghiệm còn non mong các bác thông cảm bỏ qua):
    được 21k point
    str 13k
    agi 6000(để cởi đc ngựa đánh hỏa âm)
    vit 1k3
    ene 3k
    Mong các pro chỉ zùm e!e xin chân thành cảm ơn!!!!

Senior Member shinichi001's Avatar
    Like
    9
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi mrkenny Xem bài viết
    bạn hơi nhầm rồi, Mu này agi dùng để phá giáp. Nói nôm na kiểu như là 2 thằng đánh nhau tay bo, thằng nào đấm nhanh càng đấm vào chỗ hiểm đc nhiều hơn thì thằng kia đau nhiều hơn.
    Nhưng mà pk tầm h thì cũng ko nên cộng vào agi vội, thà mặc đồ 5% rồi cộng vào máu ý. DL có điểm yếu là hồi Cột màu vàng lâu vs máu giấy mà. Dame thì cũng đc gọi là to 1 tí rồi. muốn pk thì thêm máu ấy. Cậu cứ sắm cho tớ sét 5% là ok rồi. không thì sét 4% Gst cũng tạm đc. cứ phải có dòng 5% đã.
    Dl có đồ 5% không những phản dame nó còn đc lợi thế này. Khi bị phản dame thì thường bị giật 1 cái. Nhưng ai đeo ngựa hay đeo sói thì lại không bị gì. Thế nên mặc đồ 5% là mình đc cái lợi thế đó.
    tớ nghĩ dl nên mặc 10%4%gst và 4%hp..như vậy chuẩn hơn

Member babykute67's Avatar
    Like
    9
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    hizza!băng khoăng quá!mình sẽ thử agi 7k xem sao tại mình cởi ngựa!ko bik co len dame ko!

Senior Member BichDao's Avatar
    Like
    110
    Được Like 84 lần trong 72 bài
    Trích Được post bởi babykute67 Xem bài viết
    Các pro hãy giúp mình với!sao di solo chẳng lại ai cả các pro à!mình chơi sv Phục Hưng!solo DW thi MNS!MG chém nhah dã man!DK combo1 hit đi ỉa lun!sum thi khỏi nói phản đòn cộng pk tốt!RF thì khỏi nói!1hit thì die!Elf thì khỏi nói lun!cứ như vô đối vậy!đánh chẳng ăn nhằm vì buff khủng quá!làm sao để có thể pk đây các pro mong các bác chỉ zùm e!kinh nghiệm còn non yếu! rs da !12x rùi!săn boss toàn miss!ko bik faj làm thế nào!
    đây là cách cộng điểm của mình (kinh nghiệm còn non mong các bác thông cảm bỏ qua):
    được 21k point
    str 13k
    agi 6000(để cởi đc ngựa đánh hỏa âm)
    vit 1k3
    ene 3k
    Mong các pro chỉ zùm e!e xin chân thành cảm ơn!!!!
    Săn box thì mặc đồ luck nhé.Cứ đồ 10% mà phang

5. Các thành viên đã Like BichDao cho bài viết này:

babykute67 (20-05-2012)

Senior Member mrkenny's Avatar
    Like
    72
    Được Like 27 lần trong 27 bài
    Trích Được post bởi shinichi001 Xem bài viết
    tớ nghĩ dl nên mặc 10%4%gst và 4%hp..như vậy chuẩn hơn
    sét tớ đang dùng là 4% với 10%, trc tớ dùng sét 10% 4% HK rồi bán tậu sét 4% chí tôn có cả 4%hp 4% GST.
    Không = đồ 5% đâu cậu ạ. Tất cả các pro top DL sv đều lùng sục đồ 5%. Các dòng kia đều bỏ đi hết. Không tin cậu xem thằng Mattoet top đầu DL nó đang lùng sét HK 4%5% đó. Bọn Sum pk với mình toàn chết vì phản dame thôi

Like
    9
    Trích Được post bởi babykute67 Xem bài viết
    hizza!băng khoăng quá!mình sẽ thử agi 7k xem sao tại mình cởi ngựa!ko bik co len dame ko!
    yên tâm đi 100% đánh đc hỏa âm

Like
    9
    Trích Được post bởi mrkenny Xem bài viết
    sét tớ đang dùng là 4% với 10%, trc tớ dùng sét 10% 4% HK rồi bán tậu sét 4% chí tôn có cả 4%hp 4% GST.
    Không = đồ 5% đâu cậu ạ. Tất cả các pro top DL sv đều lùng sục đồ 5%. Các dòng kia đều bỏ đi hết. Không tin cậu xem thằng Mattoet top đầu DL nó đang lùng sét HK 4%5% đó. Bọn Sum pk với mình toàn chết vì phản dame thôi
    đc mình đag mặc chí tôn luck 4%10% có 2 món thêm 4%hp bh đổi lại hì hơi tiếc

Like
    72
    cái gì chả phải test cậu, cách cộng điẻm tớ cũng là test hơn trăm lần đấy. thử rồi biết. ko đc thì đánh Xick rs vậy

Member
    Like
    32
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    DL có 2 kiểu chín là DL ene và DL str....DL str thì tăng str nhiều DL ene thì tăng ene nhiều....DL str thì phá giáp tốt....dame bt....DL ene thì dame to rất thích hợp train có elf....DL săn pos thì kiếm cái cánh MNN là ok....ko có RF buff phá giáp là săn tốt

Member
    Like
    32
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    mặc đồ thì 1 set 4% 4%hp + 15 vk thì ko phải nói.....mặc tầm 1 2 đồ 5% để khi pk đối phương đánh vào phản đan bị ngắt chiêu....DL cưỡi người TD chạy tốt thủ ko cao nhưng ngựa + item 4% gia cương 7% GST và ngựa 40% cũng đc xếp vào hàng tag

Like
    72
    Trích Được post bởi anjunadeep Xem bài viết
    DL có 2 kiểu chín là DL ene và DL str....DL str thì tăng str nhiều DL ene thì tăng ene nhiều....DL str thì phá giáp tốt....dame bt....DL ene thì dame to rất thích hợp train có elf....DL săn pos thì kiếm cái cánh MNN là ok....ko có RF buff phá giáp là săn tốt
    Ấy, đấy là Mu khác cậu ơi. Mu này tăng vào STR dame to nhất. Mu khác tớ toàn tăng 1k str còn lại ene.Nhưng mU này chỉ 5k ene thôi. Cậu chơi RF nên không biết. Tớ đã test điểm cộng rất nhiều rồi.