Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 112
    Member babykute67's Avatar
    Like
    9
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Các pro dl hãy chỉ giùm mình cách tăng point dl sao để pk và săn boss với!!!!help me!

Các pro hãy giúp mình với!sao di solo chẳng lại ai cả các pro à!mình chơi sv Phục Hưng!solo DW thi MNS!MG chém nhah dã man!DK combo1 hit đi ỉa lun!sum thi khỏi nói phản đòn cộng pk tốt!RF thì khỏi nói!1hit thì die!Elf thì khỏi nói lun!cứ như vô đối vậy!đánh chẳng ăn nhằm vì buff khủng quá!làm sao để có thể pk đây các pro mong các bác chỉ zùm e!kinh nghiệm còn non yếu! rs da !12x rùi!săn boss toàn miss!ko bik faj làm thế nào!
    đây là cách cộng điểm của mình (kinh nghiệm còn non mong các bác thông cảm bỏ qua):
    được 21k point
    str 13k
    agi 6000(để cởi đc ngựa đánh hỏa âm)
    vit 1k3
    ene 3k
    Mong các pro chỉ zùm e!e xin chân thành cảm ơn!!!!

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Máu 1k3 thì đánh nhau kiểu gì.

Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Xin Thưa với bạn . Vs tất cả những j bạn đang có : Bạn chưa thể săn Boss Được .

Để săn được Boss , ít nhất bạn phải đáp ứng được :

1. point . ( phải tầm 50K point > ) . Lúc đó Streng bạn mới đủ săn boss
    2. Đồ :
    - Toàn bộ đò bạn phải Luck và Rate . Như vậy mới có thể săn đc boss .
    - Không thì mặc Set thần Agnis Hoặc Broy . Tuy nhiên để PK hay train thì Set AGNIS là hơn cả .
    Nhưng để săn BOSS thì Nên sử dụng Set BROY : Vì nó có 5% MNL .

BONUS thêm : W3 DL nữa .
    Last edited by letiendung1234; 19-05-2012 at 02:02 PM.

Thành Viên Guild DatCang
    Guild DatCang
    nhiepph0ng's Avatar
    Like
    23
    Được Like 29 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi letiendung1234 Xem bài viết
    Xin Thưa với bạn . Vs tất cả những j bạn đang có : Bạn chưa thể săn Boss Được .

Để săn được Boss , ít nhất bạn phải đáp ứng được :

1. point . ( phải tầm 50K point > ) . Lúc đó Streng bạn mới đủ săn boss
    2. Đồ :
    - Toàn bộ đò bạn phải Luck và Rate . Như vậy mới có thể săn đc boss .
    - Không thì mặc Set thần Agnis Hoặc Broy . Tuy nhiên để PK hay train thì Set AGNIS là hơn cả .
    Nhưng để săn BOSS thì Nên sử dụng Set BROY : Vì nó có 5% MNL .

BONUS thêm : W3 DL nữa .
    xin thưa với bạn đến lúc đáp ứng đủ điều kiện như bạn nói thì có lẽ những món đồ săn được ở boss chẳng còn giá trị gì nhiều nữa

5. Các thành viên đã Like nhiepph0ng cho bài viết này:

TonyTuong (19-01-2014)

Member
    Like
    0
    Và thưa vs bạn . Mình đã chơi DL từ những SV đầu tiên của MU Kim long > Mu Hà Nội.

Để săn được Boss Tối thiểu cũng phải được tầm 50K point . Đồ Luck + Rate hết . K thì Cứ Ngồi đấy mà MISS

Và lúc đó đồ săn đc vẫn còn giá trị bạn nhé .

Like
    9
    cảm ơn mấy bạn rất nhìu!bạn nào giúp mình cộng điểm để đi pk tốt với!chân thành cảm ơn!

Senior Member mrkenny's Avatar
    Like
    72
    Được Like 27 lần trong 27 bài
    Trích Được post bởi letiendung1234 Xem bài viết
    Và thưa vs bạn . Mình đã chơi DL từ những SV đầu tiên của MU Kim long > Mu Hà Nội.

Để săn được Boss Tối thiểu cũng phải được tầm 50K point . Đồ Luck + Rate hết . K thì Cứ Ngồi đấy mà MISS

Và lúc đó đồ săn đc vẫn còn giá trị bạn nhé .
    Thế h MU phục hưng ông có chơi dl không ?
    12x săn bos đc rồi. Muốn săn boss cậu phải có w2 mnl. DL săn bos thì phải đi cùng G. Có mỗi RF là solo vs boss HK đc thôi. Phải có buff. Đến khi nào cộng đc 11k agi thì mới solo ( phải có elf buf) vs boss đc.
    vs số point như cậu thế là đc rồi. Mình chỉ sửa thế này:
    str: 11k
    agi 6k
    ene: 5k
    vit: 1k3
    Lên lv thì cộng hết vào vit mới pk đc. Bạn phải có tầm 4k máu thì hẵng đi pk. Gặp thằng nào có elf buff thì té đi. Cò quay làm gì.
    Còn bọn mg, elf, soul thì cứ thế mà phang phập, không phải xoắn. ngại mỗi rf vs bọn có elf buff thôi. Nên nhớ = lần rs có thể đánh ngang cơ vs mg có buff. Sợ mỗi RF thôi vì nó là trùm solo rồi. Hơn nó 30 lần cũng ko ăn thua đâu.
    Đồ đạc thìt trước hết bạn phải sắm cho mình 1 cái w2 MNL cái đã. sau đó là 1 sét 5%, nếu có thêm 4% hp hoặc 4% GST thì tuyệt vời. pen 2% sát thương hoặc pen 10%.
    đeo khiên rồi hẵng pk nhé, quạ yếu lắm.
    nếu có đủ số đồ trên thì bạn mới có thể thực hiện đc ý đồ của mình.
    Trên đây là những dòng chia sẻ của mình, DL top 11. Có gì thiếu sót ae góp ý nha.
    Còn gì không hiểu bạn pm yh: chitaylentroi_handoivodoi1412 để biết rõ hơn nhé. :d
    Chúc bạn sớm thành 1 DL bá đạo sv.

Like
    9
    tks!hình như bạn là "'1thoidenho'" đúng ko!mình là babyvip đứng ở 33!hix!cảm ơn bạn nhìu!mong là mình cộng điểm sẽ thành công khi pk!mà nếu vs cộng ntn co đi train đc ko bạn!fien cái đang train mà rủ đi sô lô đột xuất thì đánh sao được!mong bạn chỉ giáo thêm!!!
    Last edited by babykute67; 19-05-2012 at 03:11 PM.

Member
    Like
    0
    Tôi Đang cầm rất Nh Char DL rồi . Chán lắm rồi . Đang chơi 1 em SV HT . 170K point thôi .

PH tôi k chơi . chỉ làm khán giả xem bh cái tượng đài sát nhập nó bắt đầu thôi

Senior Member mrkenny's Avatar
    Like
    72
    Được Like 27 lần trong 27 bài
    Trích Được post bởi babykute67 Xem bài viết
    tks!hình như bạn là "'1thoidenho'" đúng ko!mình là babyvip đứng ở 33!hix!cảm ơn bạn nhìu!mong là mình cộng điểm sẽ thành công khi pk!mà nếu vs cộng ntn co đi train đc ko bạn!fien cái đang train mà rủ đi sô lô đột xuất thì đánh sao được!mong bạn chỉ giáo thêm!!!
    ừ, thì bạn cộng như trên. Xong lên lv thì cộng hết vào vít. lên đc tầm 360 lv là đc gần 2k7 point thêm rồi. Cộng hết vào vít, thế mới solo đc. Muốn pk bạn cứ sắm cho đủ sét trên đã. Không thì như tớ dùng sét chí tôn 4%, có 2 đồ 4%, 10%. Pen 2% sát thương, ring 5%. khiên 4%5%, QTDV 10%, w2 mnl. Pk ngán mỗi RF, chấp con MG CONGANHUYEN hơn 5 lần rs có buff luôn, ko biết là thắng hay thua nhưng vẫn ăn đc nó. Có gì cứ pm yh mình.

12. Các thành viên đã Like mrkenny cho bài viết này:

babykute67 (19-05-2012)

Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối