Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 39
    Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Đã Tìm Ra Cách Tăng Poin Cho RF

Giật tít tí . tôi rs 75 lần . tăng poin như thế này Str 7k Agi 8k Vit 500 Ene 300 . RS xog đeo Tiểu Quỷ đánh ra tầm 10k . Nhưng lên k2
    đánh chỉ đc hơn 5k . Sao lại bị giảm nửa dame thế nhỉ . Và hỏi ý kiến ae xem tăng như vậy đi train đã là cách tăng khỏe nhất chưa . Sáng có nghe ông MRDUY bảo tăng cách này khỏe Str đủ mặc đồ Ene 4k Vit 2k còn đâu agi . Thử tăng mà yếu hơn . Mình hay train AALH . AE vào CM góp ý để giúp ae chơi RF đc tốt hơn

Banned
    Like
    39
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Trích Được post bởi KunAguero Xem bài viết
    Giật tít tí . tôi rs 75 lần . tăng poin như thế này Str 7k Agi 8k Vit 500 Ene 300 . RS xog đeo Tiểu Quỷ đánh ra tầm 10k . Nhưng lên k2
    đánh chỉ đc hơn 5k . Sao lại bị giảm nửa dame thế nhỉ . Và hỏi ý kiến ae xem tăng như vậy đi train đã là cách tăng khỏe nhất chưa . Sáng có nghe ông MRDUY bảo tăng cách này khỏe Str đủ mặc đồ Ene 4k Vit 2k còn đâu agi . Thử tăng mà yếu hơn . Mình hay train AALH . AE vào CM góp ý để giúp ae chơi RF đc tốt hơn
    với mu-hanoi.net. bạn đánh theo đường AALH là 1 sự lựa chọn đúng đắn khi chơi 1 mu có điểm point ặng mỗi khi rs khá cao. vì vậy AALH luôn được ae rf ưa dùng. trả lời về tại sao dame của bạn giảm đi 1 nửa. câu trả lời là/ ở mỗi máp . quái sẽ mạnh hơn tùy từng máp. bạn train ở k2 đương nhiên là dame của bạn chưa đủ xuyên giáp quái vật vì agi của bạn chưa đủ mức độ để giữ nguyên dame khi chuyển các máp khác nhau. . bạn muốn train tốt nhất,
    hãy thử tăng
    str đủ mặc đồ
    agi 60% số poin
    vit 20%
    ene 10>20%/ chú ý lên tăng vit mỗi lần rs. nó cũng sẽ tăng 1 chút dame max min cho bạn

Senior Member cocxjnh1's Avatar
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    tui 75k pone tang sao ^^

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Mình cũng k fai Pro nhưng cũng chơi RF mình thấy RF ảo Vl... nhưng mình có 1 cách Cộng điểm ae thử xem. riêng vs ng nh Point bạn cứ cộng 25k ene ( dame to mà ăn bos nhanh) ene 1k8 maxx buff ( thấy có bạn kêu cộng 3k8 nhưng + vào dame k to hơn đâu tớ thử rồi phí Point) nếu để trian thi cộng 1 ít Vit nếu bạn dùing đồ QL còn đâu fang hết AGI.. còn PK nên chia 1 chút máu nhưng k nên ham hố cộng nh vi RF càng nh máu thi thủ càng yếu chết vẫn nhanh...( theo KN của t 20>30k máu ) chủ yếu RF thấy nó đấm nhanh cho nó ngất chứ k fai đánh kiểu như DW đâu .
    Ngu ý thôi ae ai Pro có thể chi bảo để t Test nhé

Senior Member Man LHM PC1's Avatar
    Địa điểm
    01659014916
    Like
    211
    Được Like 136 lần trong 106 bài
    Mình có 1 bí quyết đó là giờ mình đã max 4 cột HEROIN ^^ nên ko cần cách tăng

Banned 0o0TongDaChu0o0's Avatar
    Like
    233
    Được Like 130 lần trong 99 bài
    Trích Được post bởi Man LHM PC1 Xem bài viết
    Mình có 1 bí quyết đó là giờ mình đã max 4 cột HEROIN ^^ nên ko cần cách tăng
    vẫn chiến đâu cơ à

Member
    Like
    3
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi KunAguero Xem bài viết
    nói một cách dễ hiểu
    mỗi vùng giáp quái lại khác nhau...số agi chưa đủ xuyên phá hoàn toàn giáp quái

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài
    chủ topic cũng hiểu
    kha khá rồi.

Member
    Like
    3
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi tinhlagimf Xem bài viết
    mình cũng k fai pro nhưng cũng chơi rf mình thấy rf ảo vl... Nhưng mình có 1 cách cộng điểm ae thử xem. Riêng vs ng nh point bạn cứ cộng 25k ene ( dame to mà ăn bos nhanh) ene 1k8 maxx buff ( thấy có bạn kêu cộng 3k8 nhưng + vào dame k to hơn đâu tớ thử rồi phí point) nếu để trian thi cộng 1 ít vit nếu bạn dùing đồ ql còn đâu fang hết agi.. Còn pk nên chia 1 chút máu nhưng k nên ham hố cộng nh vi rf càng nh máu thi thủ càng yếu chết vẫn nhanh...( theo kn của t 20>30k máu ) chủ yếu rf thấy nó đấm nhanh cho nó ngất chứ k fai đánh kiểu như dw đâu .
    Ngu ý thôi ae ai pro có thể chi bảo để t test nhé
    đã tăng thử ene kết quả mất 5k để tẩy điểm t.t

Phó Guild BaDao
    Guild BaDao

Like
    2
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    khi rs thấp bạn nên cộng str đủ mặc đồ ene vit 500 còn đâu phang hết agi pk khỏe train nhanh
    còn khi trên 30> sẽ học cách tăng khác
    rất nhiều kiểu tăng cho rf ))))))))))))))))0

Thành Viên Guild Killers o0KhunG0o's Avatar
    Địa điểm
    Sparta - Hải Phòng
    Like
    39
    Được Like 31 lần trong 20 bài
    Chả Biết Các Pro Có Những Cách + Như Thế Nào. Tôi Chơi Bên MU Hải Phòng Mới Sang MUHN SV Bá Vương Tên Nhân Vật o0KhunG0o Các Pro Nào Có Nhu Cầu Vào Game Maill Tìm Tôi.

(( NHẬN TẤT CẢ CÁC KÈO CỦA CÁC CLASS ))