Kết quả 1 tới 2 của 2
    Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Đất Cảng "Tự Hào Guild FairPlay nhất Năm 2011"
    Like
    328
    Được Like 452 lần trong 282 bài

Gửi Muss6.3 vài giải đáp cho sự thắc mắc...!!!

tìm mãi ko thấy Muss6.3 đâu đành gửi MuSS6.3 vài câu :
    biết thì thưa thớt ko biết dựa cột mà nghe.thứ nhất tôi giải thích cho bạn nghe :
    thứ nhất là tôi chưa bắn chết ai (theo tội "giết người" điều 93 bộ luật TTHS)
    mà tôi chỉ vi phạm "cố ý gây thương tích" theo điều 104 bộ luật TTHS)
    thứ hai là với 1 số tiền làm tại bênh viện Bạch Mai tôi có ngay 1 bênh án + gia đình có công với cách mạng + 1 số tiền thì với tại ngoại thời gian đợi xét xử là điều đơn giản (theo chính sách nhân đạo quy định tại bộ luật HS)
    thứ 3 là tôi ko thể hiện gì cả bổi tốt đẹp phô ra còn xấu xa ai cũng đậy lại vì thế tôi ko thích thể hiện những điều này.
    dù sao thì tôi cũng đc sự đồng cảm với a e suốt thời gian qua.còn nếu bạn thấy tôi là gì thì cũng tùy bạn thôi nhưng quan trong là tôi nhận đc những gì và hãy xem bạn nhận đc những gì...!!!

tôi cảm thấy ko hổ thẹn còn nói thât nếu tôi là bạn tôi thấy nhục lắm...bạn hiểu ý tôi nói chứ.tôi mong là bạn hãy suy ngẫm về những gì mình nói trứơc khi phải nhận lại những điều mình ko muốn từ những lời nói của mình.

bạn cũng khá nguy hiểm đấy.nhưng tôi nóng nẩy nên chỉ phạm vào "cố ý gây thương tích" thôi còn nếu bạn có phạm tội thì tôi nghĩ chắc chắn nhẹ hơn tôi nhiều đó là tội "trộm cắp tài sản" hoặc cùng lắm là "cứơp giật" nói thế chắc bạn cũng hiểu.

mong mọi người đừng chửi bới hay nói những điều ko hay bởi vì nhuưthế tôi tự thấy tôi trở thành trò cười.

cảm ơn..!!!
    và xin mọi ngươi đừng nhắc lại câu chuyên này thêm 1 lần nào nữa...!!1

Senior Member
    Like
    35
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    câu " bạn cũng khá nguy hiểm " rất hay