Trang 2 của 23 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 227
    Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Đất Cảng "Tự Hào Guild FairPlay nhất Năm 2011"
    Like
    328
    Được Like 452 lần trong 282 bài

Lời Chào Tạm Biệt Của HaiPh0ng tới AE+BQT MU HN..!!!

đã từ lâu rồi kể từ đầu năm 2011 tôi biết đến MU HN với mục đích giải trí cho qua ngày nhưng vô tình khiến tôi cảm nhận đc nhiều niềm vui trong 1 nỗi buồn xa và nhớ nhà da diết...chưa 1 lúc nào khiến tôi hình dung đc 1 ngày 1 trò chơi khiến tôi phải vương vấn,phải lưu luyến khi chuẩn bị ko đc chơi như thế...

Sai lầm của tôi đưa đây tôi đến MU HN và cũng chính vì sai lầm đó...giờ tôi phải chia tay HN.Lòng tôi nghẹn ngào biết mấy khi xa nhưng người a e luôn an ủi tôi khi buồn...động viên tôi lúc tôi suy sụp...chia sẻ cho tôi khi tôi mỉm cười...
    giờ đây người đi làm,người đã có gia đình,người kết thúc đời học sinh đê bước vào cuộc sống của 1 người trưởng thành...

lần lượt chia tay từng người 1 và cái gì đến cũng đã đến.chỉ còn vỏn vẹn hơn 2 ngày nữa tôi phải tạm xa thứ mà tôi xem như là niềm vui trong suốt hơn 1 năm qua...tôi phải đi...đi đến 1 nơi ko ai muốn đến chỉ vì 1 phút ko kiềm chế đc sự tức giận khiến tôi phải trả giá.1 cái giá quá đắt...

tôi nói ra điều này ko phải khoe khoang 1 điều gì đó bởi "tốt đẹp phô ra,xấu xa thì đậy lại".tôi muốn gửi đến 1 thông điệp rằng :đừng 1 phút nóng giận đê tôi lãng phí đi tuổi trẻ của mình trong 1 nơi "xa tận chân trơi,gần ngay trước mặt" như tôi.tôi mong nhưng AE bạn bè tuổi trẻ hay cố gắng sống thật tốt và có ích,đừng ai sai lầm như tôi...!!!

đúng giờ đây "nước mắt tuôn rơi và trò chơi đã kết thúc".thức trọn 1 đêm đê viết lên nhưng tâm tư này trong lúc những người thân của tôi chìm trong giấc ngủ,a e của tôi đang chơi game 1 cách vui vẻ và cũng có những người an ủi động viên tôi vì họ hiểu và thông cảm,họ ko nghĩ câu chuyện của tôi là 1 trò hề...và tôi thầm cảm ơn những người đó...!!!

giá như tôi cứ trốn tránh cứ đi tôi sẽ vẫn đc chơi tiếp nhưng tôi muốn 1 ngày tôi gặp lại những người a e tôi quen biết,yêu quý tôi với tư cách như 1 người xã hội chứ ko phải là 1 kẻ chui lủi nhục nhã ko có tự do..!

những cảm xúc giận hờn khi ko hiểu nhau,bực tức khi 1 người nào đó xúc phạm,mỉm cười khi AE cười đùa,lúc đó dường như tôi chợt quên đi hết sự mệt mỏi của 1 kẻ xa nhà...!!!
    cùng 1 lời chia tay của tôi là 1 lời cảm ơn chân thành tới những người tạo ra sân chơi này,đê a e tôi đc gặp nhau và hiểu vê nhau...cảm ơn những người coi tôi là 1 người bạn thật sự dù ko biết tôi là ai ? ở đâu ? và sống ntn ?

cảm ơn những giây phút Offline thực sự ý nghĩa của anh em dẫu biết ko có cuộc vui nào là vĩnh cửu nhưng những giây phút trong cuộc vui đó là mãi mãi...Game online,1 game ảo trên mạng nhưng có quá nhiều điều nhỏ bé nhưng ý nghĩa mà ngoài đời ko hề có...1 cung bậc tình cảm,tình anh em,tình bạn bè đúng nghĩa...!!!

cảm xúc của tôi giờ đây nhiều lắm,tôi muốn ngồi viết thật nhiều...thật nhiều hơn nữa nhưng khoảng trống luôn có hạn.xin dành lời cảm ơn sâu sắc nhất tới Anh Hòa Tổng Cục Trưởng,Bác THành Onetime người bạn già đáng kính,MeoHoang,landofphi,son_nv,HipCass và tất cả người trong BQT MU HN....cùng 1 lời chúc sức khỏe chân thành nhất...!!!

gửi lời chào đến những người ae của tôi của dù giờ đây họ đang ở đâu,còn chơi game hay nghỉ,cs họ ra sao thì trong tâm trí tôi và kỉ niệm về hộ vẫn luôn tồn tại...và tôi học đc rât nhiều điều từ nơi này...
    CHào tất cả a e MU HN nói chung và AE HK,HM cũ nói chung,chúc các bạn có 1 cuộc sống thật sự ý nghĩa và hạnh phúc....!!!
    AE GUild Friendhp,DatCang bên HM cũ...
    AE DatCang bên HK,AE Warlord,AE russia,AE POLICE,LinhSoHot....và toàn thể những a e khác...(vì nhiều quá tôi xin phép nhớ trong lòng thôi)

Cảm ơn lời mời và buổi off của Tuấn chủ GUild POLICE cityhunter cùng những giây phút thoải mái và vui vẻ nhất...
    (lời hứa a up ảnh vê buổi off a vẫn nhớ và chắc chắn sẽ thực hiện trước khi đi...)
    Cảm ơn a e đã bớt chút thời gian tới dự buổi off 7.4 với những khoảnh khắc ko thể nào quên và đặc biệt trân trọng tình cảm mà a Thịnh xxWTFxx cùng a e đã dành cho tôi...
    những kỉ niêm đã đi cùng năm tháng...!!!

Hoàn Mỹ năm xưa....

1 người em tốt bên HM...

và rồi Hoàng Kim thời mới open...

kỉ niệm đi event cùng AE guild...

rồi những giây phút war đầy háo hức...

và rồi chạnh lòng khi nói tiếng chia tay....

rồi một trong những AE yêu quý tôi...

và tất cả những a e tôi ko thể kể hết...1 lời chào cùng lời chúc có 1 cuộc sống thật hp,yên bình và thành công trong cuộc sống...!!!

tôi sẽ luôn nhớ về mọi người...nhớ vê từng kỉ niệm đẹp hôm nay,ngày mai...và mãi mãi...!!!
    Tôi HaiPh0ng chủ GUild DatCang từ trước đã vô tình có lỗi điều gì mà tôi ko biết xin đc bỏ qua...!!!
    từ ngày mai acc HaiPh0ng tôi xin tặng lại tâm huyết của tôi cho SInh extracting,verylove mong 2 anh em đừng mất đi những điều DatCang đã và Đang có...
    đừng mất đi sự tín nhiệm cùng tình cảm của a e như 1 điều mà ae MU đã dành cho DatCang "Guild FairPlay nhất năm 2011"
    mong một ngày găp lại mọi người vào 1 ngày ko xa...!!!
    Tạm biệt tất cả...!!! tôi sẽ luôn nhớ về mọi người...mãi mãi là như vậy...

GIữa Đường Đời ta đã nhận ra nhau
    Dẫu 1 thoáng rồi chia xa mãi mãi
    Bỗng 1 ngày trong đời ta nhìn lại
    Sẽ ấm lòng như giây phút đầu tiên...!!!
    và người bạn rất lâu tôi mới gặp lại...!!!

Hà nội 3h sáng ~~8h 30' sáng 11/4/2012

người bạn của các Anh Em "HaiPh0ng"...!!!
    Last edited by haiphong; 11-04-2012 at 01:23 PM.

2. 27 thành viên Like haiphong cho bài viết này:

1m78 (28-06-2012), A ][_,inh (12-04-2012), Anh Dũng (07-05-2012), anhlusken (11-04-2012), ™HipCass™ (11-04-2012), B3map (11-04-2012), BichDao (08-05-2012), binladen1 (13-04-2012), DuiCui. (16-04-2012), Extracting (11-04-2012), huntergirl (11-04-2012), huybitla (11-04-2012), joker (11-04-2012), linhsohot (11-04-2012), LoveKent93 (15-04-2012), LuBu (17-04-2012), Mr.Hùng (11-04-2012), Ngáo•Đá•Sập•Ke (28-06-2012), nhiepph0ng (07-05-2012), nhym.0nline (12-04-2012), ninhbinh (12-04-2012), ongthjnh95 (11-04-2012), Polife (13-04-2012), Sydney (11-04-2012), THPT Đồng Hỷ_A5_K19 (11-04-2012), tungdepzaikt (11-04-2012)

Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài
    vi` một phút sai lầm mà đã đánh mất tuổi " .. là sao nhỉ đi tù à em hay là đi nước ngoài . Dù sao cũng chúc em mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến . Sớm gặp lại em SV phục Hưng

Senior Member hunter_pro's Avatar
    Like
    4
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    tạm biệt anh tú nhé.chúc anh mạnh khỏe

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Like
    328
    Trích Được post bởi HuyetQuy1 Xem bài viết
    - E cảm ơn. Cố gắng sống tốt anh nhé
    nên nhớ a vẫn lưu tất cả những giây phút ấy = những gì a có thể nhé...

thôi.điều gì đến đã đến,xl vì những ngày qua a suy nghĩ nhiều và a e ít đc nc với nhau.

nhưng dù ntn thì với a,hình ảnh e vẫn thế Quốc ạ.

cố gắng thật nhiều e nhé.rồi a e sẽ găp lại nhau vào 1 ngày ko xa....

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Like
    328
    Trích Được post bởi TroiXanh Xem bài viết
    vi` một phút sai lầm mà đã đánh mất tuổi " .. là sao nhỉ đi tù à em hay là đi nước ngoài . Dù sao cũng chúc em mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến . Sớm gặp lại em SV phục Hưng
    vâng.chắc sẽ lâu lắm a ah.dù sao cũng cảm ơn a....

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Like
    328
    Trích Được post bởi hunter_pro Xem bài viết
    tạm biệt anh tú nhé.chúc anh mạnh khỏe
    cảm ơn e.chúc a e vui vẻ nhé.giờ nghẹn ngào chẳng nói đc nữa rồi...

Senior Member LucKaKa's Avatar
    Like
    0
    Được Like 30 lần trong 27 bài
    Chào thằng bạn ! Dù bạn đi đâu hay làm gì không chơi Game được nhưng chúng ta mãi mãi là bạn . Chúc bạn và gia đình luôn luôn hạnh phúc, thành đạt trong cuộc sống

9. Các thành viên đã Like LucKaKa cho bài viết này:

haiphong (11-04-2012)

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    ủa anh đi đâu vậy anh

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Like
    328
    Trích Được post bởi LucKaKa Xem bài viết
    Chào thằng bạn ! Dù bạn đi đâu hay làm gì không chơi Game được nhưng chúng ta mãi mãi là bạn . Chúc bạn và gia đình luôn luôn hạnh phúc, thành đạt trong cuộc sống
    OK.cảm ơn ông bạn từ bên HM
    t cũng luôn chúc bạn cùng gia đình như vậy.

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Like
    328
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    ủa anh đi đâu vậy anh
    e chém cả ngày nhưng ko bỏ đc 10 phút đọc những gì a viết thì e hỏi a như vậy làm gì,

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    em đọc rồi vẫn khièuer

hay anh đi lĩnh án à anh