Kết quả 1 tới 10 của 83

Threaded View

™Thành Viên Cấp Cao™

Địa điểm
    ๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ- ~.Hugs Not Empty.~๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ-
    Like
    201
    Được Like 506 lần trong 320 bài

[Event] Sát Thủ Tấn Công Lục Địa Hoàng Kim !

Ngay từ hôm nay các bạn nên chuẩn bị cho mình một trận chiến đích thực đã và đang sắp được diễn ra tại Sever Hoàng Kim, vậy trận chiến đó là gì? Phải chăng là đại chiến bang hội hay đấu trường rực lửa, tất cả đều ko phải mà là một cuộc chiến xuyên lục địa với 1 một Sát thủ cục kỳ lợi hại và khủng khiếp. Sát thủ này được trang bị giáp sắt, kèm theo một nội lực rất mạnh có thể gây sát thương đến bất kỳ những ai truy đuổi.

Khi giao tranh với Sát thủ, những mảnh giáp sẽ bị sức mẽ và sẽ rơi ra những viên VCent dầy cợm lóng lanh rất hấp dẫn. Nếu Sát thủ bị giết càng nhiều thì lượng Vcent sẽ rớt càng nhiều tùy theo số lần bị giết và cũng có thể các bạn ko đủ sức giết được Sát thủ ở thời điểm hiện tại, nhưng thời gian sau thì có lẽ sẽ ko thành vấn đề. Sát thủ sẽ chỉ xuất hiện duy nhất vùng đất Noria với những đồng cỏ xanh tươi đầy hương thơm gió mát, nhưng sẽ biến mất một cách đột ngột lúc ẩn lúc hiện ở nhiều sub khác nhau. Nhưng các bạn ko cần phải lo lắng, sẽ có một phóng viên thông báo và chỉ dẫn cho các bạn là Sát thủ đang xuất hiện ở đâu.

*Hướng dẫn tham gia:

Các bạn đăng nhập game, move về vùng đất Noria vị trí bất kỳ, khi các bạn nhận được sự chỉ dẫn của phóng viên thì các bạn truy tìm để truy sát. Sát thủ đó sẽ PK với các bạn thật mạnh tay và ko nhân nhượng, vì thế các bạn nên tạo cho mình một nhóm pt thật khủng để hỗ trợ cho nhau thật tốt, cũng có thể các bạn xảy ra tình trạng pk lẫn nhau để giành khoảng trống để pk sát thủ nhằm sở hữu VCent thật nhiều cho mình.

Chú ý: Những member yếu cũng đừng lo lắng vì mình ko pro như những char top thì làm sao tham gia nổi. Các bạn yên tâm, bất kỳ sát thương nào dù nhỏ hay lớn khi trúng vào Sát thủ vẫn rớt Vcent. Char top chưa chắc là ổn vì khi tiếp cận sát thủ thì đã bị Sát thủ giết rồi và hiễn nhiên Sát thủ ko thể nào giết một lúc nhiều người được, đó là cơ hội cho những char yếu, chỉ cần các bạn nhanh tay vẫn sở hữu được.

*Thời gian diễn ra vào 20h đến 21h ngày cuối của tháng.
    * Và lần tháng này sẽ diễn ra vào ngày 31 tức vào tối thứ 7 tuần này !
    * Hãy chuẩn bị tư trang để chiến đâu nhé các bạn
    * Rất mong được toàn thể AE ủng hộ
    * Mọi thắc mắc các bạn PM Y!M : Hip.HaNoiSmod_UtCung

™HipCass™Út Cưng kính báo!

2. 9 thành viên Like ™HipCass™ cho bài viết này:

AnhLinh (27-03-2012), Út Cưng (27-03-2012), Friend (27-03-2012), haiphong (29-03-2012), hoangsolo (27-03-2012), Mr.Hùng (30-03-2012), ongchuoi (30-03-2012), TruongVoKy (27-03-2012)