Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 tới 51 của 51
    Game Master Châu Bá Thông's Avatar
    Địa điểm
    ...River...
    Like
    169
    Được Like 903 lần trong 336 bài

[Mỗi tuần 1 nhân vật] Tuần 2 - Comback of Admin Giám Đốc Điều Hành

Thân chào!
    Lời đầu tiên xin kính chào các hảo hữu, đồng chí, đồng đội, đồng thau, đồng nát của forum MU Hà Nội vì lâu ngày quá mà ta chưa gặp nhau. Đó là lời đầu tiên mà Quán Bar Lorencia và cũng là lời của anh bạn đồng nát Giám Đốc Điều Hành gửi đến các bạn!

Vậy là chúng ta đã xa nhau đến nay đã được 2 năm rồi đấy nhỉ (2011 --> 2012)! Thời gian 2 năm trôi qua mình cảm thấy rất chi là nhớ đến các bạn, đặc biệt là các thớt gia của forum. Lâu nay các đồng chí quá đam mê, ham muốn đến việc Công Thành Chiến sắp nổ ra, đã ra sức mài đao, rèn kiếm mà quên mất việc rèn miệng lưỡi chặt chém trên forum. Hôm nay, Quán xin gửi đến các bạn 1 con nhợn không béo, không ốm nhưng mỗi khi nhắc đến là các bạn game thủ đã muốn “nhóm lửa, bắt xoong, bắt chảo” lên rồi. Đó không ai xa lạ mà chính là bạn Phi_ cu toe nhà mình. Lâu nay bạn đã xa cách chúng ta để đi tìm niềm vui “cực lạc” chốn bồng lai tiên cảnh, đi gặp con cháu đời thứ 19 của phái Nga Mi là “Cu Chỉ Ngược” để tận hưởng khoái lạc đó.

Phi tuy nhỏ tuổi nhưng sức trẻ, tài cao. Là chủ nhiệm của 1 CLB game MU Hà Nội tại TP. Hải Phòng, là 1 Giám đốc của 1 Công ty lớn là MU Hà Nội và là Giám đốc LỚN của 1 Công ty…NHỎ công ty “Trách nhiệm hết hạn – một thành viên”. Anh còn là hội viên của hội Lão thành cách mạng MU Việt Nam, Hội Người thấp tuổi tài cao và đặc biết là anh còn tham gia các hội trên face như: Hội 18+, Hội “thẩm du” hay Hội những người thích ngắm bưởi trên facebook
    ,..vv..vv, hiện tại anh đang chăn dắt một số em gái tại Hải Phòng. Có một số em gái nguyện sẽ chết vì anh và đã có một số em chết vì anh cũng bởi 1 lý do: “thà chết chứ nhất định không yêu anh”.

Nói tới, nói lui, nói xuôi, nói ngược, móc móc, nói khía cũng không thể kể hết công trạng của Phi_cutoe nhà mình mà lại làm cho các “thớt gia” nóng ruột. Các đồng chí đồng thau của forum cũng chưa hiểu hết về các tính cách, tính tình cũng như cách cư xử của Phi trong cuộc sống cũng như trong công việc thì đây là một dịp mà các “bô lão” của forum MU Hà Nội ra tay….mà không ra sức trổ tài mới đúng, điều tra, tra hỏi Phi.
    Các bô bão, thớt gia chú ý, cứ đúng theo luật thì chỉ được phép tra hỏi Phi 5 câu hỏi, hỏi cả chuyện trên trời, dưới biển, chuyện thiên hạ, chuyện trong nhà,….vv..nếu quá giới hạn thì cẩn thận kẻo Phi căm ghét mà baned ID forum hay games thì khốn.

Kính chúc các thớt gia vui vẻ và may mắn. Chúc Phi được toàn thây sau đợt này.

Phi thôi bà con. Xoong, chảo, nồi đã bắt lên rồi!
    Mềnh....lặn đây!

Chân dung anh Phi_cu toe nhà mình sẽ được update lên sau nhé!
    ......Chuyên vạch lá tìm sâu, ném đá giấu tay, chửi có mục đích, tự tìm mục tiêu. Nếu phát hiện gian dối (hack) và tư lợi cá nhân (ăn cắp items) sẵn sàng chửi không thương tiếc. Bảng phong thần, quán bar Lorencia, …v.v... là những mục tiêu đầu tiên nằm trong danh sách chửi.!

2. 16 thành viên Like Châu Bá Thông cho bài viết này:

Anh Dũng (05-06-2012), anhtram501 (28-10-2013), ™–Sói–™ (08-08-2013), ™HipCass™ (21-03-2012), bboybigt (21-03-2012), Giám Đốc Điều Hành (21-03-2012), smodHoa Linh (21-03-2012), hoanhp1221 (04-05-2012), huntergirl (21-03-2012), jewelry1 (25-07-2013), kidvn (05-06-2012), levis11o2 (07-06-2012), Mr.Hùng (26-03-2012), ongthjnh95 (22-03-2012)

Member Hoàng ❤ Thương's Avatar
    Địa điểm
    Manchester United
    Like
    6
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Mặt thốn quá ^^

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456