Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 33 của 33
    Senior Member
    Like
    15
    Được Like 27 lần trong 14 bài

CTC đc thành mà không được đồ thần thì là CTC gi

CTC mà là thử nghiệm mà được thành mà trong thành không train đc không rớt đồ thần thì đc thành để làm gì . thử nghiệm thì thử nghiệm cũng phải có 1 tí gì kíck lệ ae chứ . hay ra cái CTC này chỉ là để xoa rịu lại cái Even 8/3 cho ae đỡ bức xúc và để lôi keo gọi ae vẫn ủng hộ MU hà nội thì theo tôi không cần . giờ 8/3 cũng đã qua rồi ae cũng đã ngôi ngoai đi cái Even đó rồi và 1 số ae cũng đã quay lại với MU hà nội đợi bản 6.3 ra đời chứ không cần 1 CTC thử nghiệm không đc cái gì mà bản 6.3 thì không thấy đâu cả . tôi rất muốn nói nhiều về cái bức xúc của ae nhưng sợ dài ròng văn tự ae lại không thích và tôi sợ không kìm nén đc bức xúc của mình trong cái even 8/3 lên chỉ nói vậy thôi ae nào hiểu đc công sức thời gian tiền của đô vào đây để vui chơi giải chí mà chỉ nhận đc điều bức xúc thềm thì như nào .
    ae nào đi qua mà thấy tôi viết bài này cảm thấy ý kiến của tôi là vớ vẩn làm ae đọc mà muốn chửi hay nói gì tôi thì cứ tự hiên . tôi quen bị gạch đá rồi . thêm tí nũa cũng không sao . vì tôi thấy bức xúc lên nói sorry Ae

Senior Member 0977883689's Avatar
    Like
    15
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Chơi cái MUHN này,từ bên HT rồi AH đều tham gia CTC cả,train rớt đồ thần là điều đương nhiên nhưng đây là test và chưa có chủ thành nên làm sao vô đc map săn đồ thần

Senior Member rengudan's Avatar
    Like
    5
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    ý ông này bảo là ra CTC phải được cái gì béo bổ ý.chứ vui ông ý không thích .(vật chất là số 1)

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upppppppp nao co la vui rui` ma`

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234