Sv đã đến mức thế này rồi - có 2 chục mống online là cùng, mà đa số đều cắm UT ở sv 1.
Ừ thì góc lag, lợi dụng lỗi game là sai nhưng liệu có cần nhất thiết phải dìm nhau xuống ko ?
Cứ hết người này đến người kia bị block, chả mấy sv chỉ còn có 5-6 người onl.
Các ông lớn tuổi rồi, hơn tôi tới 5-6 tuổi chứ ko ít mà 2-3 hnay suốt ngày thấy kiện với cáo, chắc cũng chỉ tức khi bị block
Nào thì : " Phải cho ra đảo ", " Vì sự công bằng của MU ", " Phải cho đi 1 tháng mới được ADM ", " Xin ADM phải phải xử thật nặng. Tội cố tình phá hoại MU công bằng ", ...
Nếu cứ tình hình này tiếp diễn chắc Huyền Thoại đến sập.
Mọi người cư xử người lớn chút đi, đừng có thấy DD lợi dụng lỗi game này là kiện với cáo kiểu đấy. Kiện cáo ở đây ko có j sai, nhưng với những câu comment phía dưới thì khó mà có thể chấp nhận được.

Em có 1 góp ý với Admin là giảm thời gian Block từ 7 ngày xuống 1-3 ngày

Tiện thể mong Admin xem xét qua bài này và cho 1 câu trả lời sớm nhất có thể

Trích Được post bởi A ][_,inh Xem bài viết
Tôi nói nhanh nha , nghèo không có tiền nạp cash để RS cày lên 400 đã vất vả nhặt đc 4 viên Cre 4 viên Chaos + 600m Zen liệu bạn train 1 lần có nhặt đc từng đấy thứ không , cũng vất vả vậy mà khi RS thường thiếu 10k point so vs RS vip , mà 10k point để ăn đc ở cái Event nạp cash ( điểm point Event thì mất bao nhiêu tiền ) nên ADM nên fix lại vs giá RS và RS thường vs RS vip như tôi giới hạn RS 18 lần/ngày tương đương 18*700(Gcnet) = 12600vnd/ngày liệu có nhiều quá không , 1 tháng = 378000vnd + vs 275000vnd tiền nét ( trọn Gói tư nhân ) chưa kể ra nét , chưa kể RS UT nữa , thì 1 tháng 1 game thủ mất khoảng ~ 650000 vnd 1 tháng bạn không mất dưới 700000vnd , nếu bạn nào ngồi nét thì nhiều hơn , các bạn đi làm ra tiền thì không nói làm gì , vì giải trí là fai mất tiền , còn các bạn đi học thì sao , không có tiền or ít tiền không chơi nổi MU-hanoi

Nên ý kiến của mình là ADM nên fix lại RS vip trả tiền theo tháng , và RS thường thì để nguyên số point = RS vip

Ae thấy ý kiến hay thì Thanks cái nhé oke
P/S : con trai mình 5 tuôi học mẫu giáo lớn 1 tháng hết 120k tiền học 120k tiền bán chú ( buổi trưa ) tiền ăn 13k 1 bữa * 24 buổi tất tần tật thì 1 tháng khoảng 550k , chơi MU-hanoi tốn hơn nuôi 1 đứa con 5 tuổi các bạn à , không chơi thì nhớ còn chơi biết là đốt tiền

Đấy, ai thích ném gạch thì cứ vào ném thoải mái đi