Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 33 của 33
    Senior Member huybitla's Avatar
    Like
    44
    Được Like 18 lần trong 14 bài

Thân gửi anh em MU-hanoi.net

Sau nhiều năm gắn bó với MU-hanoi giờ đã đến lúc nói lời chia tay . 1 phần vì công việc , 1 phần vì gia đình (vợ mới sinh đứa t2 ) và phần lớn là BQT đã ko còn quan tâm đến game thủ . Mình ko còn hào hứng chơi game nữa mọi nhiệt huyết gắn liền với mình trong 10 năm chơi MU cũng như từ ngày bắt đầu có MU-hanoi.net , giờ đã ko còn .
    Chúc toàn thể ae game thủ ở lại chơi vui vẻ , những ai đi tìm vùng đất mới sẽ đc những giây phút vui vẻ . Ko phải bức xúc như thời gian vừa qua .
    tb: theo mình thấy dù có chơi MU nào đi nữa , thì ADM nào cũng làm game để kiếm tiền , anh em nên lựa chọn cách chơi sao cho hợp lý với túi tiền của mình nhé . ( Các bạn càng bỏ ra nhiều tiền thì ADM càng ra nhiều event rút tiền nhiều hơn như SV HK bây giờ)
    BitlaPo: acc đã có chủ mới , tạm biệt anh em !

2. 5 thành viên Like huybitla cho bài viết này:

AngelBlate (11-03-2012), bvhp (11-03-2012), KhongCanBiet (11-03-2012), THPT Đồng Hỷ_A5_K19 (11-03-2012), Xe Đạp Ơi (11-03-2012)

Senior Member THPT Đồng Hỷ_A5_K19's Avatar
    Like
    360
    Được Like 315 lần trong 213 bài
    Trích Được post bởi KhongCanBiet Xem bài viết
    khi nào ra sv mới thế bạn ơi...mình chán chơi MU của HN.net lắm rồi..hết ra sv mới hút máu..lại ra mấy cái MU khác nản..đội ngũ BQT này vl
    11h22p chính thức open sv Hoàn Mỹ
    qua la liếm đi

Senior Member KhongCanBiet's Avatar
    Địa điểm
    ..tỘi..phẠm..trUy..nÃ..
    Like
    110
    Được Like 218 lần trong 149 bài
    Trích Được post bởi THPT Đồng Hỷ_A5_K19 Xem bài viết
    11h22p chính thức open sv Hoàn Mỹ
    qua la liếm đi
    11h22p ngày nào tháng nào năm nào mới đc chứ nói thế thì bố ai biết

Senior Member KhongCanBiet's Avatar
    Địa điểm
    ..tỘi..phẠm..trUy..nÃ..
    Like
    110
    Được Like 218 lần trong 149 bài
    Trích Được post bởi huybitla Xem bài viết
    Sau nhiều năm gắn bó với MU-hanoi giờ đã đến lúc nói lời chia tay . 1 phần vì công việc , 1 phần vì gia đình (vợ mới sinh đứa t2 ) và phần lớn là BQT đã ko còn quan tâm đến game thủ . Mình ko còn hào hứng chơi game nữa mọi nhiệt huyết gắn liền với mình trong 10 năm chơi MU cũng như từ ngày bắt đầu có MU-hanoi.net , giờ đã ko còn .
    Chúc toàn thể ae game thủ ở lại chơi vui vẻ , những ai đi tìm vùng đất mới sẽ đc những giây phút vui vẻ . Ko phải bức xúc như thời gian vừa qua .
    tb: theo mình thấy dù có chơi MU nào đi nữa , thì ADM nào cũng làm game để kiếm tiền , anh em nên lựa chọn cách chơi sao cho hợp lý với túi tiền của mình nhé . ( Các bạn càng bỏ ra nhiều tiền thì ADM càng ra nhiều event rút tiền nhiều hơn như SV HK bây giờ)
    BitlaPo: acc đã có chủ mới , tạm biệt anh em !
    k biết bao giờ mới lại đc chơi MU cùng anh bạn ML của mình........tuy quen trên MU từ sv HM..nhưng ông a cũng tin tưởng mình lâu lâu cũng giao acc cho mình cầm..

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234