Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 27
    Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài

Thương hại 1 người bây h nó chơi lại mình =))

Minh chơi acc TAKERU cũ cái đợt trước solo dell acc với civic nhưng vì thương hại nó mong muốn nó sống tử tế nên mới ko cho nó del acc.. và cho nó sống cùng 1 Guild ai ngờ rằng nó mượn đồ mình rồi đem đi bán tuy đồ ko có giá trị lắm mình có thể cho nhưng đánh giá 1 con người set QN 5% +9 bán đc bao nhiêu ... hay đc mấy chục k VP để về mua sữa cho con mày à ... ! tưởng mày thế nào Civic à ( mong anh em thông cảm nói ra lời này vì mấy chục k VP thôi nhưng nó là chó vẫn hoàn chó )

Senior Member
    Like
    15
    Được Like 27 lần trong 14 bài
    chẳng tin bố con thằng nào hết . bố con sống với nhau 20 năm trời . có gói thuốc Lào mà đêm 2 bố con ngủ với nhau mà còn mất huống chi .......

Senior Member THPT Đồng Hỷ_A5_K19's Avatar
    Like
    360
    Được Like 315 lần trong 213 bài
    hết thuốc chữa
    ôi nhục nhã thay cho 1 rân chơi
    sao bảo tiền nhiều lắm mà
    tưởng thế nào hóa ra không bằng......

Senior Member
    Like
    15
    Được Like 27 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi THPT Đồng Hỷ_A5_K19 Xem bài viết
    hết thuốc chữa
    ông rốt bỏ mẹ . tiền nhiều thì càng muốn tiền nhiều thêm . thế mà cũng không biết . không làm thế sao có nhiều tiền được .

Like
    162
    Trích Được post bởi THPT Đồng Hỷ_A5_K19 Xem bài viết
    hết thuốc chữa
    nói chung minh cung tin nhầm 1 người đéo hiểu đc nữa cái set QN minh hứa cho thằng bạn mình nhưng vì thấy nó ko có đồ mình cho nó mượn vài hôm để nghịch nào ngờ

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    Minh chơi acc TAKERU cũ cái đợt trước solo dell acc với civic nhưng vì thương hại nó mong muốn nó sống tử tế nên mới ko cho nó del acc.. và cho nó sống cùng 1 Guild ai ngờ rằng nó mượn đồ mình rồi đem đi bán tuy đồ ko có giá trị lắm mình có thể cho nhưng đánh giá 1 con người set QN 5% +9 bán đc bao nhiêu ... hay đc mấy chục k VP để về mua sữa cho con mày à ... ! tưởng mày thế nào Civic à ( mong anh em thông cảm nói ra lời này vì mấy chục k VP thôi nhưng nó là chó vẫn hoàn chó )
    a Nam ML`~~ tin nó chi z, tin e đây này kaka lúc e chơi acc TAKERU có Set Rdo event +13 5%4% mà có mật đâu

Senior Member B3map's Avatar
    Like
    29
    Được Like 18 lần trong 15 bài
    xin chia buồn cũng nam nha, a cũng bó tay luôn tuy ở cùng BN nhưng a và nó khác nhau quá. a chơi acc 1minh chẳng mất mát gì hôm nay mấy ae gặp nhau uống rượu cũng định gọi nó nhưng sau lại thôi. may quá không cùng đường dây nóng. hôm nay a 1minh xg chỗ a, ae gặp nhau vui wa. CIVIC oi e làm a xấu hổ quá, cả BN chắc sót lại 1 mình e là người như vậy

8. Các thành viên đã Like B3map cho bài viết này:

THPT Đồng Hỷ_A5_K19 (06-03-2012)

Like
    162
    Trích Được post bởi B3map Xem bài viết
    xin chia buồn cũng nam nha, a cũng bó tay luôn tuy ở cùng BN nhưng a và nó khác nhau quá. a chơi acc 1minh chẳng mất mát gì hôm nay mấy ae gặp nhau uống rượu cũng định gọi nó nhưng sau lại thôi. may quá không cùng đường dây nóng. hôm nay a 1minh xg chỗ a, ae gặp nhau vui wa. CIVIC oi e làm a xấu hổ quá, cả BN chắc sót lại 1 mình e là người như vậy
    trước em solo dell acc Vs nó thấy SV hm còn ít người Vs AE G bao tha cho nó nên em mới tha biết thế này cho nó dell mẹ acc rồi níu kéo tội nhức đầu ... lúc trưa nay no pm em ở yahoo mượn set RD even +13 đê nghịch nhưng lúc đấy em đang sửa máy tính ko vào game đc may mà ko cho nó mượn ko nó lại.... !

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    trước em solo dell acc Vs nó thấy SV hm còn ít người Vs AE G bao tha cho nó nên em mới tha biết thế này cho nó dell mẹ acc rồi níu kéo tội nhức đầu ... lúc trưa nay no pm em ở yahoo mượn set RD even +13 đê nghịch nhưng lúc đấy em đang sửa máy tính ko vào game đc may mà ko cho nó mượn ko nó lại.... !
    tao sống thế này mà lắm lúc đi mượn đồ ae còn ko cho này

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    TheDeath's Avatar
    Like
    154
    Được Like 83 lần trong 73 bài
    sang HK đi mặt lồn tao cho set TT full socket +11

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối