Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011
Kết quả 101 tới 101 của 101
    Senior Member
    Like
    48
    Được Like 87 lần trong 32 bài

Thực sự buồn :-s

Kún đã đồng hành cùng Mu Hà Nội khá lâu , đã quen đc rất nhiều bạn bè trên mọi miền tổ quốc ... như ở tốp píc cũ Kún đã nói :
    MU Hà Nội cũng chính là nơi kết nối cộng đồng, là nơi để người gần gũi với nhau hơn. Chúng ta có thể gặp khoảng cách rất xa về mặt địa lí nhưng ở MU khoảng cách ấy dễ dàng bị phá bỏ. Từ những phương trời xa xôi, các anh em không hẹn mà gặp nhau, coi nhau như anh em, như những người bạn thân, điều đó thật tuyệt vời. Có những người bạn mà tôi đã gặp ở MU, những anh em tâm đầu ý hợp tôi luôn coi thời gian được nói chuyện cùng họ là một kỉ niệm đẹp. Thật khó hình dung khi một ai đó sống mà không có kỉ niệm. Kỉ niệm cho dù vui hay buồn, là ngọt ngào, êm ái, hay đắng cay cũng giúp cho chúng ta có động lực để vượt lên phía trước. Và Mu cũng không phải là nơi để kiếm lợi cho bản thân mình ...

Vậy mà giờ đây lại có quá nhiều thành phần xấu đang xậm nhập vào Mu mình , tàn quét tất cả sever và rất nhiều người mất đồ trong đó có e em viết bài này để cảm ơn đội ngũ BQT đã rất nhiệt tình giúp đỡ em , toàn thể anh em trong Mu đã quan tâm đến em và cũng để cho những người có những ý nghĩ chơi chỉ để kiếm lợi cho bản thân , ăn trộm ăn cắp của người # vơ vào làm của riêng mình tự hiểu ... bạn cũng là 1 game thủ như mình bạn cũng biết được tâm lí 1 người game thủ khi mất hết đồ mà họ đã gắng sức bao lâu mới có được để giờ đây trắng tay lại thành trắng tay
    Là một người con gái chơi game , cũng như bao chàng trai trong thế giới Mu này trời ơi buồn quá ... anh BEMAP ơi đừng nghỉ game nhớ cứ chơi đi anh buonvilozn nữa híc híc

2. 6 thành viên Like MsKun cho bài viết này:

bodytolove (21-02-2012), DuiCui. (21-02-2012), huntergirl (21-02-2012), Nonstop (21-02-2012), songvimu12 (21-02-2012), Teresa (21-02-2012)

Senior Member
    Like
    48
    Được Like 87 lần trong 32 bài
    Trích Được post bởi VanMenh Xem bài viết
    tội nghiệp pé Kun.lâu lâu vào 4rum thấy em bị như vậy,thật là bùn.chẳng lẽ anh lại tái xuất giang hồ nhỉ
    a ơi sang toppic kia nc nha tcho toppic này lắng xuống đi ạ