Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 79
    Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài

AE Mu Vào thì nhẹ nhàng thôi nhé ko lại bị close

cái píc này cũng đc 3 ngày từ cái hôm QuySauDoi chơi acc h4nd0i gạ solo dell acc Coomboo ( anh trực ) đến khoảng time tỷ số 7-0 h4nd0i kéo dài thời gian chạy rúc ở xó đến khi gặp đối thủ thì dùng kill chém băng cho đối thủ đi chậm rồi chạy tiếp... sau 1 time ko cầm cự đc sợ phải dell acc h4nd0i đã Ctrl + F4 vs 1 lúc sau vào game thì biện cớ đủ mọi lý do là bị hack dis.... và G có DD nên ko pk đc ... theo như mình đc biết trước khi solo thì 2 bên đã out G và solo anh em xem vs chém nhẹ thôi nhé ko BQT vào close tks

nói trung là chưa có tiền thì đừng có gạ người khác solo dell acc nhé đã nghèo còn tinh tướng tao biết mày năm nay tròn 33 tuổi cũng đã đến tuổi gần trung niên nhưng mà mày ngu quá QSD à lớn mà ngu lại còn mồm to nữa à nhầm lịch sự tý AE vào gọi chú nhé ko lại tủi thân ...!

2. 3 thành viên Like huntergirl cho bài viết này:

NhoxConPro (16-02-2012), THPT Đồng Hỷ_A5_K19 (15-02-2012), tungdepzaikt (15-02-2012)

Like
    162
    Trích Được post bởi Topiris Xem bài viết
    Bạn à ai Cụng Muốn sv Đông vui , Biết PK Chỉ là vui vẻ Giait trí , Nhưng mà thằng bạn của bạn Nó khệnh vkl , No còn Tuyên Bố tât cả ae hoàn mỹ chỉ là con gà , Nó mới là Pro và ko ai có Tuổi để PK với Nó
    SỐng ở đời Phải Biết Mình là ai , Ở ngoài đời mà nó khênh khạng thế thì đi ra đường nó sút cho vỡ móm chó
    đừng nói chuyện ngoài đời nói chuyện trong game đi mày ...... nói thật chẳng có ai là vô đối cả núi cao còn co núi cao hơn....! tuy nó là thế đến đường cùng rồi mà vẫn to mồm thế này tha đc à

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    bạn chơi mà sống tốt thì mọi người cũng chơi đẹp mà
    mình thì ai cũng biết máu pk ghét bọn lừa đảo vs mồm to
    mình tên Beo. bạn cứ hỏi những người đã từng chơi Mu với mình xem.mình cũng chưa từng lừa ai và ăn hiếp 1 người nào yếu hơn mình cả.chắc có lẽ mình chờ Mu mới thoi.Mình mong mấy bạn tha dc thì tha cho người ta đi

Like
    162
    Trích Được post bởi MuonChit Xem bài viết
    mình tên Beo. bạn cứ hỏi những người đã từng chơi Mu với mình xem.mình cũng chưa từng lừa ai và ăn hiếp 1 người nào yếu hơn mình cả.chắc có lẽ mình chờ Mu mới thoi.Mình mong mấy bạn tha dc thì tha cho người ta đi
    mình nói là 1 chuyện nó del hay ko kệ nó 2 chuyện này tuy ko liên quan đến nhau nhưng 1 thằng 33 tuổi nói trung là xếp vào hàng già còn chơi mu đừng để mang tiếng là đc

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    thôi nào các bạn biết thế là dc nói nhìu làm gì .Anh beo nữa cũng khỏi phải nói làm gì cho mệt kệ nó đi nói nhiều lại sinh ra cãi nhau

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi BoBoZuZuN Xem bài viết
    thôi nào các bạn biết thế là dc nói nhìu làm gì .Anh beo nữa cũng khỏi phải nói làm gì cho mệt kệ nó đi nói nhiều lại sinh ra cãi nhau
    cảm ơn bạn.mình chúc mấy bạn chơi vui vẻ va hòa đồng

Banned
    Like
    2
    Được Like 23 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi MuonChit Xem bài viết
    Thật buồn là bạn là người Tiêp quản va cầy kéo Acc QuySauDoi , Sau khi người bạn ko chịu đc Tủi nhục mà Bỏ acc Ra đi , Cái acc đó mang tiếng xấu rồi thì nó sẽ mãi mãi bị mang tiếng dù chủ mới của Acc đấy là 1 người Tử Tế , Acc h4nd0i cụng bị mọi người Ghét vì thói huyênh hoang Khệnh khạng , lên đên lượt QSD tiếp QUản cụng ko khá lên đc @@!

Senior Member THPT Đồng Hỷ_A5_K19's Avatar
    Like
    360
    Được Like 315 lần trong 213 bài
    cũng tại QSD to mồm quá tinh tướng quá nên mọi người mới ghét nếu không chả ai điên mà mất công sức gõ unikey trời lạnh mỏi tay lắm

Like
    162
    nói trung là sợ thì ở nhà đừng có mà phách lối kiểu như bá đạo ... đã nghèo còn hùng hổ gọi người # solo dell acc Già rồi còn bị trẻ con kinh cho

Senior Member Cu Tí Sành Điệu's Avatar
    Like
    42
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    bảo sao gạ solo dell ACC vs mjk` bảo rút ngang poin ông cộng hết @@ hơn 20k r2 vkl` ra

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

wqewewq

Trích Được post bởi BoBoZuZuN Xem bài viết
    người ta nghĩ Mu cho acc rồi còn chửi làm gì nữa
    NGHJ? j cai loai ay"_no noi" cho acc chang? co nhe~ no cho het ca? do+gay HN ma no ban 800VND day a...ma moi ng thua biet no ban cai gia ay" deo ai mua @@@ thu? nghi~ di co dung ko...