Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 79
    Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài

AE Mu Vào thì nhẹ nhàng thôi nhé ko lại bị close

cái píc này cũng đc 3 ngày từ cái hôm QuySauDoi chơi acc h4nd0i gạ solo dell acc Coomboo ( anh trực ) đến khoảng time tỷ số 7-0 h4nd0i kéo dài thời gian chạy rúc ở xó đến khi gặp đối thủ thì dùng kill chém băng cho đối thủ đi chậm rồi chạy tiếp... sau 1 time ko cầm cự đc sợ phải dell acc h4nd0i đã Ctrl + F4 vs 1 lúc sau vào game thì biện cớ đủ mọi lý do là bị hack dis.... và G có DD nên ko pk đc ... theo như mình đc biết trước khi solo thì 2 bên đã out G và solo anh em xem vs chém nhẹ thôi nhé ko BQT vào close tks

nói trung là chưa có tiền thì đừng có gạ người khác solo dell acc nhé đã nghèo còn tinh tướng tao biết mày năm nay tròn 33 tuổi cũng đã đến tuổi gần trung niên nhưng mà mày ngu quá QSD à lớn mà ngu lại còn mồm to nữa à nhầm lịch sự tý AE vào gọi chú nhé ko lại tủi thân ...!

2. 3 thành viên Like huntergirl cho bài viết này:

NhoxConPro (16-02-2012), THPT Đồng Hỷ_A5_K19 (15-02-2012), tungdepzaikt (15-02-2012)

Banned
    Like
    2
    Được Like 23 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi MuonChit Xem bài viết
    mình ko bênh ai cả.pk thắng thua là chuyện bình thường mà thôi.người chắc đã bít lỗi rồi ,vậy mà vẫn lập hết bài này đến bài nọ là sao
    Thằng QuySauDoi mà biết Lỗi hả ối vkl , Nó vẫn còn Ẳng như chó kia kìa

Like
    162
    mình ko bênh ai cả.pk thắng thua là chuyện bình thường mà thôi.người chắc đã bít lỗi rồi ,vậy mà vẫn lập hết bài này đến bài nọ là sao
    ôh thế à cái chuyện pk là BT nhưng mà câu sau của nó là del acc vs nó mà biết lỗi à vẫn còn khệnh lòi ra kia kìa vào game vẫn post lên vô đối hô hô ai mà đỡ đc chắc nó phải cho uống thuốc phòng bệnh dại mất

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết

cái píc này cũng đc 3 ngày từ cái hôm QuySauDoi chơi acc h4nd0i gạ solo dell acc Coomboo ( anh trực ) đến khoảng time tỷ số 7-0 h4nd0i kéo dài thời gian chạy rúc ở xó đến khi gặp đối thủ thì dùng kill chém băng cho đối thủ đi chậm rồi chạy tiếp... sau 1 time ko cầm cự đc sợ phải dell acc h4nd0i đã Ctrl + F4 vs 1 lúc sau vào game thì biện cớ đủ mọi lý do là bị hack dis.... và G có DD nên ko pk đc ... theo như mình đc biết trước khi solo thì 2 bên đã out G và solo anh em xem vs chém nhẹ thôi nhé ko BQT vào close tks

nói trung là chưa có tiền thì đừng có gạ người khác solo dell acc nhé đã nghèo còn tinh tướng tao biết mày năm nay tròn 33 tuổi cũng đã đến tuổi gần trung niên nhưng mà mày ngu quá QSD à lớn mà ngu lại còn mồm to nữa à nhầm lịch sự tý AE vào gọi chú nhé ko lại tủi thân ...!
    anh xin chỉnh sửa chút ít.cái hình này anh chụp vì a đoán kiểu đéo gì thằng chó Đông này nó cũng out ra và bảo là hack dis.Và đính chính là ko phải Handoi alt + f4 đâu em ạ.mà nó ấn M và move 1 nơi nào đó và bảo là bị hack dis.chứ có máy nào nhanh đến nỗi a mà đang ở đấu trường.trận đâu kết thúc,a chưa kịp nhìn thì nó đã post lên là dcm bon may hack dis.con chó này đúng là tuổi nó lớn thế nào thì tầm dẻ rách của nó như thế.

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Topiris Xem bài viết
    Thằng QuySauDoi mà biết Lỗi hả ối vkl , Nó vẫn còn Ẳng như chó kia kìa
    Định chơi lại Mu.ai ngờ thèn bạn vì hiếu thắng mà ra nông nổi như thế này.SV HM còn mấy người đâu mọi người nhịn nhau 1 tiếng dc ko vậy

Like
    162
    Định chơi lại Mu.ai ngờ thèn bạn vì hiếu thắng mà ra nông nổi như thế này.SV HM còn mấy người đâu mọi người nhịn nhau 1 tiếng dc ko vậy
    nhịn nhiều rồi .. đến lúc nó nổ ra thì là như thế .... theo bạn thế này nhé lúc đó mình pk thua nó thì chắc chắn ko phải lập 2 cái topic đâu mà nó quấn đít đấy mà bạn bảo nó nghỉ game mà hôm nay vẫn giao bán acc 500k thế mà nghỉ à chắc bán đi mua acc # mà số thằng QSD cũng khổ dính vào cái acc h4nd0i chủ nào cũng ko ra gì

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    nhịn nhiều rồi .. đến lúc nó nổ ra thì là như thế .... theo bạn thế này nhé lúc đó mình pk thua nó thì chắc chắn ko phải lập 2 cái topic đâu mà nó quấn đít đấy mà bạn bảo nó nghỉ game mà hôm nay vẫn giao bán acc 500k thế mà nghỉ à chắc bán đi mua acc # mà số thằng QSD cũng khổ dính vào cái acc h4nd0i chủ nào cũng ko ra gì
    bạn đã hiểu sai ý mình. mình đã bỏ game, buồn quá định chơi lại Acc QSD đó ai ngờ chuyện này nên ko có lòng dạ nào mà train cho nổi
    còn chuyện về Acc h4nd0i mình cũng chỉ nghe nói chủ acc đó ko chơi nên cho đong cái acc đó

Banned
    Like
    91
    Được Like 139 lần trong 80 bài
    Thằng h4ndoi là thằng chỉ biết khoe khoang,tốt đẹp thì phô ra xấu xa thì đậy lại

Banned
    Like
    2
    Được Like 23 lần trong 17 bài
    Bạn à ai Cụng Muốn sv Đông vui , Biết PK Chỉ là vui vẻ Giait trí , Nhưng mà thằng bạn của bạn Nó khệnh vkl , No còn Tuyên Bố tât cả ae hoàn mỹ chỉ là con gà , Nó mới là Pro và ko ai có Tuổi để PK với Nó
    SỐng ở đời Phải Biết Mình là ai , Ở ngoài đời mà nó khênh khạng thế thì đi ra đường nó sút cho vỡ móm chó

Like
    162
    bạn đã hiểu sai ý mình. mình đã bỏ game buồn quá định chơi lại Acc QSD đó ai ngờ chuyện này nên ko có lòng dạ nào nào train cho noiir
    bạn chơi mà sống tốt thì mọi người cũng chơi đẹp mà
    mình thì ai cũng biết máu pk ghét bọn lừa đảo vs mồm to

Senior Member B3map's Avatar
    Like
    29
    Được Like 18 lần trong 15 bài
    QSD va handoi co quan he ae mà,handoi thi a van nói chuyện vẫn ae bình thường, còn thằng kìa thì mom` nó vô đối thật mà nó chạy đâu mất rồi, nó chưa bán hết đồ nó chưa nghỉ được đâu, nó tuyên bố là phá nát cái sv này cơ mà, a sợ wa