Kết quả 1 tới 6 của 6
    Member
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài

mình xin ý kiến các bạn sever hoàn mỹ

Khi PK song mình yêu cầu chụp hình để mình xem điểm point +, mình cũng đã nói thẳng, nếu đúng point mình del. ma đọi hơn 15 phút
    mới trả lời mình đã post bài forum.
    vậy hỏi các bạn lấy gì mình làm bằng chứng để mà tin tưởng
    Các ban hacker nào pro cho mình xin ý kiến. là người kia send hình ảnh cho mình. mình có hack đc đồ người đó không.

Senior Member
    Like
    18
    Được Like 93 lần trong 90 bài
    mình chủ acc zAkayz cũ ,cái này mình đính 9 luôn. giống như topris send hình cho mình. la minh thua 100% , cái này không send , thi co nhieu cách lắm, vì chụp hình với send hinh chup trong game la khác, giong nhu topris đo chụp hình ko có gì bào chũa, còn bạn va coo danh toi 2 hiệp, nên chắc chắn 1 số vấn đề không làm rõ

Senior Member
    Địa điểm
    D?i H?c Ha N?i
    Like
    739
    Được Like 140 lần trong 125 bài
    Câu cuối với câu đầu chả hợp nhau tí j

Banned MyLife_IsZeRo's Avatar
    Like
    9
    Được Like 13 lần trong 11 bài
    theo như mình biết thì trận đầu 2 ng` hòa.trận thứ 2 thì mình ko đc xem.Nhưng theo lý thuyết thì 2 SM solo với nhau nếu = pois ai nhanh thay hơn thì thắng.Nhưng thực tế thì ko hẳn như vậy.nó còn phụ thuộc vào 1 số yếu tố như mạng có ổn định hay ko,lúc cả 2 die thì hoi sinh ơ vị trí ntn...
    Nhưng tối hôm kia ở k3 sv 7 thì QSD và Cool có giao hẹn trước khi pk và sau khi pk send hình để kiểm tra pois.Lúc ấy có rất nhiều ng` chứng kiến.
    Tối qua solo mà QSD ko giám send hình thì công nhận là có nhiều điều để nói.Mình đồng ý với Cool là chứng cớ ở đâu để chứng minh là QSD rút 99k pois ( cả lv )

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Ai cũng vậy.nếu như mình thắng 1 cách minh bạch đàng hoàng thì tại sao sau khi người thua họ yêu cầu chụp hình point để send qua cho họ xem thì QuySauDoi không làm được điều đó?có gì khó khăn khi mình rút 99k point bằng họ mà không cho họ xem được?
    lại đi ra post cái hình chụp trước khi thi đấu rồi nói cái giọng như thế?

Senior Member Cu Tí Sành Điệu's Avatar
    Like
    42
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    còn 1 cái nữa là sum QSD tăng 64k vit mặc sem PK choro tăng 25k ene ae tính xem rf dc bn % trong khi đó tớ Cool 130k máu ( ngang máu ) mặc sét ex Luck 5% 4% HP GC GST 4% đánh QSD phản dame cả 2 cùng chết trong trận thứ 2 ai pro sum tính sem 25k ene + 1 ring 5% rf dc bn % ?
    Last edited by Cu Tí Sành Điệu; 13-02-2012 at 09:06 AM.