Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 CuốiCuối
Kết quả 71 tới 80 của 98
    Senior Member linhsohot's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Red face JennyTom chuyên trấn lột đồ DK khủng

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

niềm vui thì cũng tắt khi anh JennyTom Bước tới và nói ĐQN đâu đưa anh em ơi cầm 2tr mà tiêu
    rưng rưng nước mắt nhưng phải chấp nhận vì anh ấy là đầu gấu có sét víc ai dám bật
    rồi đến khi anh JennyTom nói
    nghe nói chú mới làm cái W3 Luck MNL đúng k- em
    anh Tom lại cầm 3m2 bịt mồm và nói cầm đi em đừng ý kiến thằng đệ anh đứng cạnh đấy
    thôi đành chúc anh JennyTom tiếp tục đi trấn được nhiều đồ khủng của ĐK
    em cầm nhiều tiền sợ cướp quá anh ơi !

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi thandarus Xem bài viết
    nhìn lại bài viét của mình dài dòng văn tự quá . lại thiếu nhiêu dấu . tại vì đọc những dòng licking viểt mà mình không thấy hài lòng chút nào về cách nói ngu va thông minh .măc dù mơi phải mổ va nằm viện về vết mổ thì đau người thì mết nhưng cố găng viểt 1 bài để khỏi bức súc . hix bởi vì đam mê mà bảo thành ngu . không có thăng ngu như thế này thử hỏi bạn săn đồ bán cho GM ah
    LickKing nó sn 92 còn trẻ con lắm chấp làm gì hả bác Game phải có ng` nọ người kia, chứ đúng như bác nói...đứa nào cũng nhăm nhăm đi buôn như nó thì bán cho ai? ai tiêu thụ ?

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Đất Cảng "Tự Hào Guild FairPlay nhất Năm 2011"
    Like
    328
    Được Like 452 lần trong 282 bài
    Trích Được post bởi MOON Xem bài viết
    Phải xem nhận thức của mỗi người một khi đã là đam mê sở thích thì tiền xếp phía sau thôi. mỗi người có cách chơi cách sống của riêng mình chẳng có gì phải bàn cả. mình thấy thoải mái là được thôi mà.
    với tôi ko cần VIP ko cần Khủng nhưng thấy thoải mái khi online là OK + thêm nhiều bạn bè quý mến

Banned
    Like
    91
    Được Like 139 lần trong 80 bài
    Trích Được post bởi thandarus Xem bài viết
    đây lạ lân đâu tiên tôi bưới vao chơi MU HN ne . còn không biết cách đánh ơ máp nao cho mau Rs . không biết săn đô Ex ơ đâu . không biết chọn nhân vật gi đê chơi khỏe đê mau Rs .va vé Gaion ngay thương va chu nhật lại cân 1 tốp rs cao đê đi được trong đó . va rất nhiêu thư khác nữa đên bây giơ tôi cũng chưa hiểu hết vê cách chơi của MU Hn . nhưng tư khi mơ sv đến giơ tôi cũng đã học được khá nhiêu vê cách chơi va cách săn đô . con nói như licking thi cũng đúng chua chăc bỏ tiên ra ma đã mạnh .chơi game là cân thơi gian cân sự kiên tri va thông minh va hơn nhau ở cái đâu . đua em tôi ở gân nha chơ con sm apple . 2 đua nó thay nhau chơi 24/48 không nghỉ . va đả va chạm kiểu MU như náy rồi lên việc chơi nhân vật gì vá săn đô ơ đâu với nó quá đơn gian . nó cũng không phải bỏ 1xu nao mà đồ đạc nó đầy . xoay W3 xịt đến 10 lần . mà VP không thiếu đồ đạc không thua kém ai. nhưng nó có thệ làm được như vậy giông bạn và mấy bạn gọi đó la thông minh .vậy cái even nạp thẻ lấy đồ thân này sao mấy bạn không săn đô bán rồi nạp thẻ để lấy đi . ơ đây không có ai la ngu cả bạn ah. tôi cũng có thể làm giống bạn . cũng chơi cũng săn đồ bán . nhưng tiếc là tôi không có thơi gian nhiều để ngôi máy thứ nhất vì tôi còn công việc va gia đinh con cái không riêng gì tôi va cũng có rất nhiều ngươi ở đây cũng có thể giống như tôi không thể lúc nào cũng ngôi ôm lấy chiếc máy đi train và đợi chơ giơ săn Thỏ săn rồng được .thế lên chúng tôi phải bỏ tiền ra để mua đồ từ các bạn . thư hỏi không có chúng tôi bạn săn được đồ quý mà nhân vật của bạn lại không dùng được bạn có vưt sop hay để đó cho đẹp không .chính vì như vậy mới có những người như chúng tôi đam mê chơi MU lại không có nhiêu thơi gian như 1 số bạn khác lên phải bỏ tiền túi ra để mua những món đồ từ những ngươi như bạn . người ta gọi đó là luật bù trừ . được cái này mất cái kia . bạn bỏ công sưc thơi gian ngồi máy để có được những thứ đó .con tôi lại không bỏ công sức và thơi gian thế lên không thể có được những thứ đó lên bẳt buộc phại nạp thẻ mua của bạn . vậy bạn gọi đó là ngu sao . thật buôn cười
    Tui vừa buôn vừa train cũng được top 23 all mà,do cái đầu thôi

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi LichKing Xem bài viết
    Tui vừa buôn vừa train cũng được top 23 all mà,do cái đầu thôi
    Người ta nói là không có thời gian đi buôn vs đi train mà vẫn khủng hiểu chửa,đừng bao giờ tự hào mình là ng` thông minh

Banned
    Like
    91
    Trích Được post bởi pangchiuxx Xem bài viết
    LickKing nó sn 92 còn trẻ con lắm chấp làm gì hả bác Game phải có ng` nọ người kia, chứ đúng như bác nói...đứa nào cũng nhăm nhăm đi buôn như nó thì bán cho ai? ai tiêu thụ ?
    92 thì sao nào lấy cái tuổi để nói người khác thì quả là kẻ tầm thường??? Đời người được đo bằng tư tưởng và hành động chứ không phải thời gian nhé,bác cho dù lớn tuổi kiểu nào nhưng vẫn còn suy nghĩ nông cạn thì bác cho dù tuổi tác lớn cỡ nào thì cũng đáng ở địa vị thanh niên mà thôi,ngược lại những người trẻ tuổi suy nghĩ sáng suốt hiểu biết thì cho dù tuổi tác thanh niên nhưng địa vị lại đáng bậc có tuổi,ở đây tui không nói tui mà tui chỉ nói cái suy nghĩ của bác còn trẻ quá đấy

Member
    Like
    0
    92 thì sao nào lấy cái tuổi để nói người khác thì quả là kẻ tầm thường??? Đời người được đo bằng tư tưởng và hành động chứ không phải thời gian nhé,bác cho dù lớn tuổi kiểu nào nhưng vẫn còn suy nghĩ nông cạn thì bác cho dù tuổi tác lớn cỡ nào thì cũng đáng ở địa vị thanh niên mà thôi,ngược lại những người trẻ tuổi suy nghĩ sáng suốt hiểu biết thì cho dù tuổi tác thanh niên nhưng địa vị lại đáng bậc có tuổi,ở đây tui không nói tui mà tui chỉ nói cái suy nghĩ của bác còn trẻ quá đấy
    Đang nói thẳng vào mặt bạn đấy LickKing chứ ko phải nói cả cái t? 92 đâu

Banned
    Like
    91
    Đang nói thẳng vào mặt bạn đấy LickKing chứ ko phải nói cả cái t? 92 đâu
    Đúng là suy nghĩ kém mà,không đáng chấp

Member
    Like
    0
    Đúng là suy nghĩ kém mà,không đáng chấp
    Ừ thôi không chấp, bạn trên tầm lúc nào cũng 1 cái giọng hiểu biết, vào đây ng` ta lập topic tỏ vẻ ngưỡng mộ vs độ chịu chơi của JennyTom thì bạn vào đây lại bảo ng`ta ngu đúng là 2` , giàu có muốn tiêu tiền cũng là cái tội

Banned
    Like
    91
    Ừ thôi không chấp, bạn trên tầm lúc nào cũng 1 cái giọng hiểu biết, vào đây ng` ta lập topic tỏ vẻ ngưỡng mộ vs độ chịu chơi của JennyTom thì bạn vào đây lại bảo ng`ta ngu đúng là 2` , giàu có muốn tiêu tiền cũng là cái tội
    Ai bảo ngu đâu có tiền thì kệ người ta nhưng khoe của để người ta nói là cái ngu đó cũng giống bác phô trương đạo đức ra cũng là cái ngu thứ 2 đó

Member
    Like
    0
    Ai bảo ngu đâu có tiền thì kệ người ta nhưng khoe của để người ta nói là cái ngu đó cũng giống bác phô trương đạo đức ra cũng là cái ngu thứ 2 đó
    Đạo đức mình đây chả cần, thỉnh thoảng vào 4rum thấy chuyện chướng tai gai mắt thì comment thôi