Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 26 của 26
    Senior Member sonvoitn's Avatar
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Red face AE vào xem 1 con TUẤT cắn càn này:))

chuyện nó là thế này. Buổi sáng ngày kia, acc DK của mình: SonVoiTN có train ở k3 sv6 bãi 2 thì bị 1 con DK cùi bắp: QuachTuan

cắn trộm,do mình chưa tăng vit nên die. sau đó mình liền tăng vit và vào bem nhau vs nó. nó cậy có eff buff (bosskhung) nên to

họng. nhưng vẫn bị mình cho quỳ liên tục. rồi mình bảo nó thích thì vào đấu trường solo 1-1. k ai buff gì, chỉ GM thôi thì nó éo dám,

xong lấy hết lý do nọ kia, là tao k tăng máu, rồi con tao đang quỷ đỏ........đéo dám solo. còn bảo cả MauChozzz vs NTT33 còn phảinể nó..v..v..

luc đó còn cả nv ElfVip, KojZjnZjn vs 1 nv eff buff Di4uThuy3n ở đó từ đầu đến cuối. nó k bem đc mình rồi out chạy mất

về UT ở k3sv1.

chuyện chỉ có thê mà lúc sau mình về D4sv1 bán ít đồ thì con eff bosskhung post lên là mình lừa đảo nó 500k. rồi

sau đó cả 1 số nv (mình k tiện nói tên) éo biết gì cũng bày đặt sủa càn theo nó. nói thật chứ mình cũng chả phải giàu có gì

nhưng cũng đéo bao giờ đến nỗi phải đi lừa đảo. các bạn có thể hỏi nv VoXXXFuck, acc phụ của Bemap vs Ronaldo xem trc giờ

mình làm ăn như nào, mình mua đồ và vp của VoXXXFuck bao nhiêu lần, mình mượn vp của bạn ý có trả thiếu 1 cắc nào k mà

bây h có con "TUẤT" bosskhung vs con QuachTuan (2 con là 1) bảo mình lừa nó. cả 1 số bạn trẻ k biết gì cũng sủa theo đàn.

mình chỉ nói vậy thôi, còn trc h ai chơi MU đều biết nv SonVoiTN chưa có 1 tai tiếng gì.........ae có ai xem qa thì up dùm mình để

biết đc thực sự ai ms là TUẤT..........

Thân!

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    53
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    uppppp cho ông bạn làm ăn đàng hoàng

Like
    1
    Trích Được post bởi JamePhongs Xem bài viết
    uppppp cho ông bạn làm ăn đàng hoàng
    tks nha

Like
    1
    uppppppppppppp.......

vừa rồi mình đưng ở d3 sv1 hỏi mua ít vp của HjHucCaDem thì có nv NewFils bảo mình lừa đảo đc 500k xong sắm đồ ngon nhỷ....xl

bạn NewFils nhé, bạn chả biết cl` gì thì đừng sủa càn như thế, để r` bị người khác nhét cứt vào mõm cho đấy. bạn cứ thử hỏi

Bemap xem đồ tớ sắm từ bao giờ r`, w3 tớ từ đâu mà có....tơ thì đéo bao h chấp loại chó rr đâu. nhưng đừng nghĩ tớ đéo nói thì thì

sủa sao cũng đc...nghe nó ngứa đít lắm bạn ạ..

ae có ai xem qa thì up bài giùm mình..... để 1 số 1 chó nó khỏi sủa...cho sv đỡ bẩn....mình xin tks trc.

TẤT CẢ VÌ 1 SV HOÀNG KIM KHÔNG CÒN CHÓ

Senior Member LanhHuyet's Avatar
    Like
    9
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    cái thằng QuachTuan ấy hả. Mình biết nó tính rẻ rách từ lâu rồi, cái đợt đầu nó chơi vào Bc ko ks đc quest của mình nó cứ đứng bật pt liên tục rồi nhặt quest, phải nói là 1 phong cách rất rẻ rách

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    SơnVoi thấy lừa đảo gấu mấy lần mà

Like
    1
    Trích Được post bởi 2Time Xem bài viết
    SơnVoi thấy lừa đảo gấu mấy lần mà
    xl bạn nhé....bạn hỏi xem ai là mình bị lừa gấu thì nói hẳn tên và bằng chứng ra đây....nói thật chứ trc h mình đều nạp card và mua gấu trong shop.....chưa mua 1 con nào trong game cả