tôi là chủ acc nuhoangsm , sau 1 ngày bị mất đồ nhờ BQT đặc biệt ADM SƠN và người bạn tốt TÚ chủ gui haiphong tôi đã nhận lại được đồ của mình , tôi không biết nói gì hơn xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người , còn 1 chuyện nữa tôi muốn nói là sáng nay tôi nhận được tin nhắn của người đã lấy đồ của tôi nội dung :
thật sự em muốn xin lỗi anh mong anh bỏ qua những sai lầm e đã gay ra
trieuphu_9xxx: nếu anh chấp nhận cho em xin lỗi thì em xin anh 1 điều anh viết 1 bài cho ADM bảo em chỉ là người GD với anh chứ ko phải hack
trieuphu_9xxx: acc em giờ còn hơn 600k VP em cũng ko muốn bỏ phí thế nếu anh chịu cho em xin lỗi và giúp em 1 chút em xin tặng anh 1 nửa số vp cho anh đồ thi GM chắc cũng lấy cho anh rồi
trieuphu_9xxx: em chỉ nói thế thôi mong anh đừng nghĩ em lấy tiền ra để mua sự giúp đỡ của anh nhé
trieuphu_9xxx: em thật sự xin lỗi anh
trieuphu_9xxx: em thấy xấu hổ lắm
trieuphu_9xxx: em cũng muốn tiếp tục chơi mu lắm nhưng giờ bị khóa nick rồi
trieuphu_9xxx: em chào anh !
nói thật tôi thật sự khâm phục ban ấy quá , hôm đó mất đồ tôi chưa kịp cho bạn ấy xem đồ thi đã bị mất , phải nói là quá giỏi
con việc tha lỗi cho bạn hay không thì phải xin với BQT xem mọi người có thể tha thứ cho bạn hay không , tôi không làm gì được
bạn biết thế sao còn ăn cắp , đây là bài học cho những ai có ý định cho nhưng ai co ý định ăn cắp đồ , ăn cắp kiêu gì cũng bị công an bắt