Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 28
    Banned
    Like
    91
    Được Like 139 lần trong 80 bài

[Hoàng Kim] phát hiện mới ở Map karutan

Hum nay vừa mới phát hiện bãi train khá vip ở karutan,nhìn chung thì điểm kinh nghiệm ở đây thấp hơn 3rack (chỉ bằng 2/3 điểm ở 3rack,quái 3rack đánh ra bãi zen 800-900k ở đây chỉ 500-600k) nhưng quái vật thì đông vô kể phải tầm 16-18 con nếu tính ra thì có thể nói ngon hơn rất nhiều so với 3rack(tất nhiên không thể = kan3 được) Mọi người xem thử hình chụp

Đông vãi đái phải nói là BC chay

Ưu điểm : ít KS,quái đông,điểm kinh nghiệm cũng khá tốt
    Nhược điểm :Chỉ dành cho DW,Eft,MG,SM còn DK,DL,RF không thích hợp ! (vì quái tản theo chiều dài)

Banned Hooligan's Avatar
    Like
    11
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Rất thích thể hiện . Train thử đi rồi hãy nói hơn hay kém 3rack nhá

Banned
    Like
    91
    Trích Được post bởi BanhChim Xem bài viết
    ko phải quăng gạch mà mình đã test bãi này rồi
    chỉ khi này ko còn bãi đễ train mới lên bãi này đánh để đợi bc thôi còn train bãi này thì rất nản.tớ nói thật đấy
    Còn hơn 3rack,đếm rồi,dc 16 con,3rack 10 con,bãi này hơn= 2/3 điểm kinh nghiệm 3rack thôi,nếu bạn tính kĩ sẽ biết,còn không dùng casio FX 500 ấy

Banned
    Like
    91
    Trích Được post bởi Hooligan Xem bài viết
    Rất thích thể hiện . Train thử đi rồi hãy nói hơn hay kém 3rack nhá
    Làm bánh xe còn hay hơn là cái gậy thọt ngang ,train rồi mới nói chẳng rảnh chém gió Hooligan à

Senior Member
    Địa điểm
    Thiên Giới
    Like
    8
    Được Like 50 lần trong 35 bài
    Nay fx 570VN plus rồi còn ai sài hàng cổ FX 500 đâu. Test sơ qua bãi này cũng tạm ko nhanh lắm thích hợp cho những bạn với lv thấp như 360< Thì mình thấy trian bãi này là hợp lý còn 380-390 thì kantru3 vẫn là map nhanh nhất. Và bạn lich có công post ko nên quăng gạch như thế bạn ấy đã có lòng tốt share cho những bạn chưa biết các bạn biết rồi ko share mới là những bạn ..... đấy.
    Thân!

Banned
    Like
    91
    Trích Được post bởi Hasegawa Kodaka Xem bài viết
    Nay fx 570VN plus rồi còn ai sài hàng cổ FX 500 đâu. Test sơ qua bãi này cũng tạm ko nhanh lắm thích hợp cho những bạn với lv thấp như 360< Thì mình thấy trian bãi này là hợp lý còn 380-390 thì kantru3 vẫn là map nhanh nhất. Và bạn lich có công post ko nên quăng gạch như thế bạn ấy đã có lòng tốt share cho những bạn chưa biết các bạn biết rồi ko share mới là những bạn ..... đấy.
    Thân!
    Vậy so với 3rack cái nào hơn ông mod cho lời giải cái

Banned Hooligan's Avatar
    Like
    11
    Trích Được post bởi LichKing Xem bài viết
    Làm bánh xe còn hay hơn là cái gậy thọt ngang ,train rồi mới nói chẳng rảnh chém gió Hooligan à
    Giờ 3rack nhiều người chưa 1 hit die nên mới train ở đây tạm. 1 hit rồi thử xem ở đâu nhanh hơn. Chẳng phải chọc gậy bánh xe nhưng mà muốn hỏi bạn nếu bạn ko choi DL mà là sm dw mg thì liệu có share lên forum thế này không

Senior Member
    Địa điểm
    Thiên Giới
    Like
    8
    Được Like 50 lần trong 35 bài
    Chơi sum dame 65k sang dame 2 còn chưa giám lên 3rack train vì nhanh die gấu lên kantru3 thì ks ko lại những bạn với cái speed pro quá

Senior Member BanhChim's Avatar
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    SM muốn ks pro thì phải trên 80k poin.65k thì ks thua DK rồi

Banned
    Like
    91
    Trích Được post bởi Hooligan Xem bài viết
    Giờ 3rack nhiều người chưa 1 hit die nên mới train ở đây tạm. 1 hit rồi thử xem ở đâu nhanh hơn. Chẳng phải chọc gậy bánh xe nhưng mà muốn hỏi bạn nếu bạn ko choi DL mà là sm dw mg thì liệu có share lên forum thế này không
    Đúng là chưa biết gì mà thích dạy khôn người khác,quái ở đây mạnh hơn quái` 3rack và kan3 về damge lẫn giáp nhiều ông bác ạ không tin bác có thể lên test sẽ thấy,còn tui chơi DL hay SM hay MG là quyền tui,chẳng liên quan gì hết,biết thì nói cho người khác biết với không biết thì im chẳng rảnh đi thọc này thọc nọ đâu,trong cái` 229 bài biết của ông thì chẳng có cái bài nào ra hồn chỉ toàn topic lập vì cá nhân ông và spam đủ kiểu không phải thọc gậy cũng là cái đinh trong mắt người khác !

Banned Hooligan's Avatar
    Like
    11
    Trích Được post bởi LichKing Xem bài viết
    Đúng là chưa biết gì mà thích dạy khôn người khác,quái ở đây mạnh hơn quái` 3rack và kan3 về damge lẫn giáp nhiều ông bác ạ không tin bác có thể lên test sẽ thấy,còn tui chơi DL hay SM hay MG là quyền tui,chẳng liên quan gì hết,biết thì nói cho người khác biết với không biết thì im chẳng rảnh đi thọc này thọc nọ đâu,trong cái` 229 bài biết của ông thì chẳng có cái bài nào ra hồn chỉ toàn topic lập vì cá nhân ông và spam đủ kiểu không phải thọc gậy cũng là cái đinh trong mắt người khác !
    Giờ nhìn cả bài viết xem đc bao nhiêu để nói cơ akf. Nghe này khi rs > 100 lần tôi train ở đây suốt nên thừa biết. Thử mang con Sm 20k ene ra test xem chỗ nào nhanh hơn. Lúc ấy rồi hãy nói ai không biết gì mà đi dạy khôn