Kết quả 1 tới 2 của 2
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 10 lần trong 7 bài

Thân gửi AE MU và BQT

Thân chào các bạn. mình biết hiện giờ. anh em sv HK và các sv khac nói chung đang có 1 chút thành kiến về cách làm master= GC và rửa tội =GC . Mình là 1 Fan của MUHN.net ngay từ những bước đầu chập chững với sv HT(khi đó BQT đang hết sức khó khăn về mặt kinh tế) sau đó đã hoàn thiện mình hơn với SV AH (vẫn còn 1 số lỗi lớn. mùng 1 tết bay đồ cả SV). tiếp đó là HM với một bước tiến chuyển lớn là 14 sub lúc nào cũng trong tình trạng full. BQT kinh tế đã khá giả hơn và với đội ngũ nhân viên kĩ thuật tuy chưa bằng FPT nhưng cũng đủ để cho BQT có thời gian làm event+chém gió và đôi khi là cả cày kéo trong sạch với các member khác. và theo tình hình mới hiện nay BQT sẽ cho ra mắt phiên bản 6.3 với nhiều tính năng hơn và đương nhiên là rất đắt đỏ+ lỗi nhiều. fix tùm lum nên BQT lúc nào cũng trong tình trạng thay nhau mà trực. kể cả trong những ngày lễ lớn như halowen noel và tết nguyên đán thỳ các bạn ấy vẫn luôn bên các bạn để tổ chức event, để fix lỗi game và đôi khi là cả những hiểu lầm không đáng có từ phía game thủ. trong khi đó các bạn đang tay trong tay với người yêu và ấm cúng bên gia đình
    Mình đã chơi tổng cộng 4 SV(tính cả mu KL) và chưa từng cho dù chỉ là 1 cái thẻ(thế mà đồ vẫn cứ vãi). Cay cú nhất là có đêm h sáng mình cộng sai điểm ,trong khi đó có đến 700k vc mà đêm hôm không thể bán cho ai đành ngậm ngùi dắt xe đi 3km để mua cái thẻ mobi 10k. Mình hiểu tâm lí của các bạn^^
    Lần này mình không thể bem 1 thằng mà mình ghét, cấm cửa 1 map mà mình thích , không thể vui vẻ cùng anh em đóng cửa, không thể pk khi săn box kundun nữa( nhưng mình vẫn áp dụng theo cách pk10 mạng ra rửa tội gấp)
    Các bạn à. theo các bạn thỳ còn trò chơi online nào theo thể loại nhập vai mà rẻ như MU nữa??? auditon ư? CF ư??? kiếm thế sao??. hay võ lâm 1-2-3. oh no no no tất cả đều quá đắt.
    Các bạn có thấy sv HK mình đã bảo trì lần nào chưa nhỉ. đó là nhờ công sức của BQT và vốn đầu tư không nhỏ cho cụm máy chủ này .
    Các bạn muốn lấy lại đồ mất ,các bạn muốn chơi trong 1 sv ổn định thỳ ai sẽ là người bỏ tiền và ai sẽ là người nhận tiền để đương công việc đó?????
    hay đôi khi đơn giản chỉ là các bạn nhờ các mos, smod giúp đỡ, tư vấn thỳ các bạn ấy cũng chỉ là game thủ như chúng ta trong khi cắm chuột train thỳ vào diễn đàn hỏi đáp thôi. vậy ai sẽ là người trả lương cho các bạn ấy nếu chính các member không nạp tiền??. và các bạn cũng đừng gây sức ép quá lên họ vì họ cũng là con người như chúng ta không theo một khuôn nào cả. họ cũng có quyền đc nói cấu cửa miệng mà
    Và khi BQT làm điều này họ cũng đã tính kĩ càng rằng khi một charter đủ khủng để kiếm đồ ngon về bán lại cho mem mới thỳ họ có bao giờ cần phai nạp thẻ nữa??
    Đây là những điều mình nghĩ và muốn nói cùng tất cả anh em. cũng có người thích người không thích và mỗi người đều có một quan điểm riêng nhưng các bạn nên biết đây là thời buổi kinh tế thị trường mà
    CÁC BẠN HÃY HỌC CÁCH CÀY TIỀN MÀ KHÔNG CẦN NAP THẺ NHÉ
    Chúc BQT luôn luôn khỏe mạnh cho những đợt sóng gió(mùng 1 tết năm nay mà như Anh Hùng năm ngoái xin thề ta đi off cầm theo ĐQN sả bác TCT)

2. 3 thành viên Like dieulinhxinh cho bài viết này:

duchong89 (27-12-2011), Quangvn (27-12-2011)

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 10 lần trong 7 bài
    uppppppppppppp cho nỗi long BQT

4. Các thành viên đã Like dieulinhxinh cho bài viết này:

Quangvn (27-12-2011)