Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 tới 62 của 62
    Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    bboybigt's Avatar
    Like
    109
    Được Like 61 lần trong 48 bài

Statusicon22 OhMyGod sever HT rr hơn 1 con xúc vật mà mình nghĩ =))

có 1 mẩu chuyện trong sever HT.có thằng OMG chuyên đớp chuyện người khác khi ko có gì liên quan đến nó mà vẫn đớp hôm nay nó thách thức Tôi ( BIGBANGT) KS nó đến đêm UT sv2 luôn vậy mà lúc 8h nó đã rúc sang sever1 đến gần 11h lại thấy nó sủa lên vâng trong lúc nó UT đã có vài người nhìn thấy có khi có cả ảnh trong lúc thách thức OhMyGod đã sủa ra 1 câu con chó nào về UT sever thì làm chó mút buồi cho cả sever.vậy các Proz thử hỏi nó sủa ra đc câu đấy mà nó ko dám UT sever2 k3 là sao nay m viết bài cho a.e và mấy con chó đàn G TinhBan,Newstar,Friend vào đây mà sủa chuyện vui chưa từng thấy và bây h là 12h30 nó đã về sever1 nhưng đã kẹp auto sủa trong game các bạn thử nghĩ 1 thằng đứng TỐP All 15 mà chỉ dám sủa mõm đéo dám làm to mồm kêu KS đến đêm UT tại sever2 luôn mà chưa đầy 3h nó đã chạy tót về sever1 đứng may bị mấy người phát hiện và nói với mình .đc cái G nó nuôi toàn chó đàn.các bạn chờ xem chó đàn G nó vào đây sủa nhé

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    nhung theo minh thay OMG noi dung ( BBT la thang re rack nhat sv HT ) BBT chuyen di an cut' nguoi khac noi cau nao thay thoi' cau day . =]] sv HT goi BBT la thien cau? =]]

Senior Member Man LHM PC1's Avatar
    Địa điểm
    01659014916
    Like
    211
    Được Like 136 lần trong 106 bài
    byeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567