Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 62
    Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    bboybigt's Avatar
    Like
    109
    Được Like 61 lần trong 48 bài

Statusicon22 OhMyGod sever HT rr hơn 1 con xúc vật mà mình nghĩ =))

có 1 mẩu chuyện trong sever HT.có thằng OMG chuyên đớp chuyện người khác khi ko có gì liên quan đến nó mà vẫn đớp hôm nay nó thách thức Tôi ( BIGBANGT) KS nó đến đêm UT sv2 luôn vậy mà lúc 8h nó đã rúc sang sever1 đến gần 11h lại thấy nó sủa lên vâng trong lúc nó UT đã có vài người nhìn thấy có khi có cả ảnh trong lúc thách thức OhMyGod đã sủa ra 1 câu con chó nào về UT sever thì làm chó mút buồi cho cả sever.vậy các Proz thử hỏi nó sủa ra đc câu đấy mà nó ko dám UT sever2 k3 là sao nay m viết bài cho a.e và mấy con chó đàn G TinhBan,Newstar,Friend vào đây mà sủa chuyện vui chưa từng thấy và bây h là 12h30 nó đã về sever1 nhưng đã kẹp auto sủa trong game các bạn thử nghĩ 1 thằng đứng TỐP All 15 mà chỉ dám sủa mõm đéo dám làm to mồm kêu KS đến đêm UT tại sever2 luôn mà chưa đầy 3h nó đã chạy tót về sever1 đứng may bị mấy người phát hiện và nói với mình .đc cái G nó nuôi toàn chó đàn.các bạn chờ xem chó đàn G nó vào đây sủa nhé

Senior Member MrFang's Avatar
    Like
    116
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi bboybigt Xem bài viết
    ơ nó bảo cả sever chửi tao mà tao chỉ thấy ngoài cái G Đối địch rr đấy sủa cắn mình theo đàn ngoài ra cũng chẳng còn ai trừ những thằng liệt vào danh sách đen
    Tao cũng chửi này thành chó rồ

Guild HuTjeuGo
    bboybigt's Avatar
    Like
    109
    Trích Được post bởi MrFang Xem bài viết
    Tao cũng chửi này thành chó rồ
    mày bị chó điên àh Hoàng mặt chó

Senior Member OhMyGod SVHT's Avatar
    Like
    4
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    để bố kể cho con nghe nhé con chó.bố bị dis con à. đi chơi về thì CM đã vào. con bố gọi con lên k3 b2 con có lên cạc đâu.đừng sửa nữa con chó àh.. con nếu con thk . 2 bố con minh DEL acc luôn.chơi ko con .nếu xoắn thì đừng sủa với bố nữa nhé !!!

Like
    4
    thk là chơi con àh .DEL luôn. sao ???? sợ thì đừng sủa nữa =]]]]]]]]]]]] DEL acc đó =]]]]

Junior Member MrTrungga's Avatar
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    BBT ạ. người đọc đã hiểu mày là con ng` như nào qua cách mày post bài. ăn nói nhưng dân đầu đg xó chợ, kẻ ko có học thức. thằng cháu tao 8 tuổi nó nhìn bài viết của mày nó bảo: chú ơi ai mà nói tục kinh thế!! lớn hay bé vậy chú. ko = cháu, cháu ko nói tục đâu. mày đúng là ko = thằng trẻ con BBT ạ. tất cả đã hiểu mày là dạng gì trong cái xã hội ngày càng hiện đại và ko có chỗ cho những kẻ ko có học thức và ăn nói vô văn hóa.! thân gửi đến mày

Like
    4
    uppp đợi tin con chó =]]

Like
    4
    thích chơi với tao àh =]] sao con trai sợ thì thôi .bố ko chấp mày đâu con ok thì DEL luôn =]] bố hơn con 1000 lần rs đó =]]]]]]]]]

Junior Member MrTrungga's Avatar
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    chán thằng bé quá

Like
    4
    tiền bố ko thiếu chỉ sợ thằng đéo có tiền làm liều thôi =]]]]]]]]]]]]]]]

Guild HuTjeuGo
    bboybigt's Avatar
    Like
    109
    Trích Được post bởi OhMyGod SVHT Xem bài viết
    để bố kể cho con nghe nhé con chó.bố bị dis con à. đi chơi về thì CM đã vào. con bố gọi con lên k3 b2 con có lên cạc đâu.đừng sửa nữa con chó àh.. con nếu con thk . 2 bố con minh DEL acc luôn.chơi ko con .nếu xoắn thì đừng sủa với bố nữa nhé !!!
    ôi thôi rồi 11h30 bố train sever3 vì ko còn ai sv2 để KS đang train thì bị con chó Chrismat cắn và bị đá vào mồm 11h50 bố đc tin từ Viettel,votinh17,HEROKOREA,Veam... thằng OMG đứng bãi 2 k3 đc 1 tí xong chạy về sever1 còn lúc 10h đang UT sever1 treo Shop bán đồ gì đấy ghi là 1m có PB85TN ở đấy nói có 2 thằng OMG chụp thằng nào thì mình bảo chụp thằng Mặc HL +15 Exc lúc mình sang sever2 là 11h59... sang thì chỉ có 4 người train tìm mãi con chó OMG mà ko thấy sau hơn 1h đợi chờ nó sever2 mà vẫn thấy nó sủa mình bèn qua sever1 xem thế nào hóa ra là UT sever1 để Auto Post từ lúc nào rồi a.e xem và chú ý cái h mà m post bài có khớp vs lời mình nói ko nhé mà có cả ảnh nó chạy về sever1
    còn mày thích chơi delete acc trứ gì rất hân hạnh nếu như lời mày nói mà ko dám làm thích thì tao chiều đến đêm
    bây giờ ý mày là thích delete acc với tao.thể lệ như thế nào.và delete xong mày có xin lại ADM lập lại nhân vật hay ko nói thẳng ra ở 4rum đi con thách thức với bố ko phải lối