Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 81
    Senior Member HoangKyAnhPro's Avatar
    Like
    0
    Được Like 15 lần trong 11 bài

AngelGirl__Chủ G Hunter có xứng đáng là một chủ G_A/E vào góp ý !!!

Chuyện là thế này, vào lúc 20h15 ngày 21.11.2011, mình đang train ở K3SV12 bãi cuối. Do có việc bận nên vừa đi ra ngoài vào thì bị kill về đứng đầu K3. Bật cửa sổ lên xem thì thấy AngelGirl là người cắn mình về làng. Do mình mới RL nên cũng có đeo theo con gấu để train cho nhanh. Mình vội chạy vào bãi 3 nói chuyện trái phải với AngelGirl thì AngelGirl còn thách thức mình "Thích thế nào cũng được".
    Mình nói thật, một chủ G mà ăn nói không bằng một "CON CHÓ" ở đầu đường xó chợ thì có xứng đáng làm chủ G hay không?. Nếu AngelGirl cảm thấy cái sở thích "ĐI CẮN ĐÍT NGƯỜI KHÁC" làm vui bạn cũng nên nghỉ games cho rồi.
    Và mình cũng xin hứa với AngelGirl mình gặp bạn ở đâu thì đừng có trách. Khi mình vừa RL tìm cách thách thức thì cũng chẳng vẻ vang gì??.
    P/S: Nếu bạn thiếu gấu sang SV 1 mình cho, chứ bỏ ngay cái thói cắn trộm gấu người khác rồi bỏ chạy. Đúng là 1 chủ G RR...

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Ngu thì chết con mẹ đi lại còn lên 4r khóc lóc , tao cầm acc AngelGirl đây mày có ý kiến gì
    Trích Được post bởi HoangKyAnhPro Xem bài viết
    Chuyện là thế này, vào lúc 20h15 ngày 21.11.2011, mình đang train ở K3SV12 bãi cuối. Do có việc bận nên vừa đi ra ngoài vào thì bị kill về đứng đầu K3. Bật cửa sổ lên xem thì thấy AngelGirl là người cắn mình về làng. Do mình mới RL nên cũng có đeo theo con gấu để train cho nhanh. Mình vội chạy vào bãi 3 nói chuyện trái phải với AngelGirl thì AngelGirl còn thách thức mình "Thích thế nào cũng được".
    Mình nói thật, một chủ G mà ăn nói không bằng một "CON CHÓ" ở đầu đường xó chợ thì có xứng đáng làm chủ G hay không?. Nếu AngelGirl cảm thấy cái sở thích "ĐI CẮN ĐÍT NGƯỜI KHÁC" làm vui bạn cũng nên nghỉ games cho rồi.
    Và mình cũng xin hứa với AngelGirl mình gặp bạn ở đâu thì đừng có trách. Khi mình vừa RL tìm cách thách thức thì cũng chẳng vẻ vang gì??.
    P/S: Nếu bạn thiếu gấu sang SV 1 mình cho, chứ bỏ ngay cái thói cắn trộm gấu người khác rồi bỏ chạy. Đúng là 1 chủ G RR...

3. Các thành viên đã Like AnhLinh cho bài viết này:

anhemmu (21-11-2011)

Địa điểm
    Like
    253
    Đeo Gấu SV PK thì chết đi , khóc nhiều vào

5. Các thành viên đã Like AnhLinh cho bài viết này:

anhemmu (21-11-2011)

Địa điểm
    Like
    253
    Góp ý đê xem nào , chán .........

7. Các thành viên đã Like AnhLinh cho bài viết này:

anhemmu (21-11-2011)

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    Trích Được post bởi AnhLinh Xem bài viết
    Ngu thì chết con mẹ đi lại còn lên 4r khóc lóc , tao cầm acc AngelGirl đây mày có ý kiến gì
    em tưởng anh lớn tuổi rồi mà nc như trẻ con vậy...!

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi HoangKyAnhPro Xem bài viết
    cái này ko trách được. gia đình tỏ lời chia buồn với bạn vì ở sv Pk là vậy ^^! chứ từ trước mình chơi toàn vào bem nhau thôi. chẳng biết ai với ai cả. cứ thấy hành tung bất định là phải ctrl rồi. mà cái tội bạn ở đây là khi bỏ đi đâu là phải cất ngay gấu ko thì bị thịt rút kinh nghiệm nhé

Banned HonDa's Avatar
    Like
    1
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    uuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppp

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi AnhLinh Xem bài viết
    ko được nói bậy nhé. từ sau trước khi bem là phải cảnh cáo 1 câu trước rồi lót phệt

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    bilinh1's Avatar
    Like
    88
    Được Like 85 lần trong 79 bài
    cái loại đi giết người đang căm chỉ vì không ks được với cả giết gấu cũng chỉ là cái loại rẻ rách ghen ăn tức ở mà thôi,đừng có sủa nhiều,đúng là chỉ có chó mới đi cắn người các bạn nhỉ, không được rọ mõm nên nó đi cắn lung tung thế đấy,tao nói chính xác là con chó angelgirl đấy không phải ám chỉ luôn

Senior Member HoangKyAnhPro's Avatar
    Like
    0
    Được Like 15 lần trong 11 bài
    Mình không nói là vấn đề con gấu, trait sv pk thì chấp nhận mất gấu là chuyện thường. Nhưng vấn đề ở đây là thằng chủ G Hunter quá không = 1 kon chó. Một đứa trẻ 10 tuổi nó cũng có cái tính tự trọng hơn một thằng lớn tuổi như nó. Mình nghĩ nó có xứng đáng để anh em trong G Hunter tôn trọng và theo một thằng làm chủ G như nó hay không thôi??.

Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối