Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910 CuốiCuối
Kết quả 81 tới 90 của 95
    Senior Member _PhantomA_'s Avatar
    Like
    6
    Được Like 4 lần trong 2 bài

DuiCui lừa đảo rẻ rách quá.....

Thưa toàn sv HM! Vào lúc 23h10 ngá̀y 19/11 tớ PhantomA (id: phantom) có đưa 3 món Hyon gồm Kiếm Điện, găng Hỏa Long, Giày Hỏa Long cho char Vibrant (id: cuongplus là em tớ) nhờ bán hộ. Khi gặp DuiCui. Thấy nó ăn nói tử tế, thành viên G Steeds, lại đứng top nên tin tưởng đưa đồ cho nó và đợi nó mua thẻ. Kết cục là DuiCui mất hút. Mình viết bài này không dám mong muốn lấy lại đc đồ nhưng mong Admin và ban Quản trị cùng tất cả các bạn trong HM hãy tẩy chay nó để không ai bị lừa. Vì một HM không lừa đảo.
    PhantomA

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Được Like 1,148 lần trong 667 bài
    tao làm lồn gì phải cần nuốt trôi hay không sự việc như thế nào thì đã nói như thế, còn tao nói thật thằng nào trả có lòng tham cỡ như mày bấy giờ cầm 1 key sum w3 +15 mnl luck full op + sét cuối full ring pen full mày còn trộm còn nhanh hơn bất kì đứa nào chứ đếo cần phải nói, còn nếu tao mà lấy thì tao cũng chẳng dỗi hơi mà lên 4rum post để trả lại đồ, tao cứ ỉm đi 3 4 tuần thì mày làm gì đc tao cũng như thằng SaoTinhLo thôi cần đéo gì nói nhiều còn mày thích lôi cái chuyện này lên đây,ừ thì cứ lôi lên đi tao cũng chấp hết tao đéo cần phải sợ dù tao cũng rs ít nhưng cũng địt chấp thằng như mày
    còn về phần bay xin thưa với mày nhé mày bảo cắn kẹo hít kel thì mày nghỉ 3 4 ngày hả sr nhé thế mày là đầu con lợn hay sao mà phải nghỉ 3 ngày dân nghiệp dư ko biết thì hôm nào lên sàn anh cho mày thử còn tao cũng đéo cần nói nhiều với những con lợn như mày thế thôi chấm hết
    Trích Được post bởi ponds Xem bài viết
    1 thành phần chém gió thôi mà
    Ko phải nói ăn chơi gì . nhưng thưa vs các bán : mình di bay 1 đêm ( cén kẹo hít kel ) thì phải nghĩ 3,4 ngày để giữ gìn sức khỏe. 1 tuần bay 5 ngày có mà lõng não sớm ak thèn ku tít .
    Ai chơi MU lâu năm cũng điều hiểu cái bài : lừa đảo rồi thưa các bác em là chủ mới mua acc , hay lừa đảo xong nuốt ko trôi rồi lại em tớ nó lỡ dại , haizzz vl
    Thưa các bác , acc SH va HuynhKim tớ toàn để 2 đứa nhỏ trong quán NET của nhà chơi dùm , đố đứa nào làm gi mang tiếng , thèn chủ acc nó thế nào thì mới nv thôi.
    Sự thật mất lòng . Ai có tật thì giật mình . Người trong sạch ko có gì phải tức .

Senior Member BimBim.HaNoi's Avatar
    Địa điểm
    Manchester City, England
    Like
    146
    Được Like 92 lần trong 75 bài
    Trích Được post bởi DuiCui. Xem bài viết
    tao làm lồn gì phải cần nuốt trôi hay không sự việc như thế nào thì đã nói như thế, còn tao nói thật thằng nào trả có lòng tham cỡ như mày bấy giờ cầm 1 key sum w3 +15 mnl luck full op + sét cuối full ring pen full mày còn trộm còn nhanh hơn bất kì đứa nào chứ đếo cần phải nói, còn nếu tao mà lấy thì tao cũng chẳng dỗi hơi mà lên 4rum post để trả lại đồ, tao cứ ỉm đi 3 4 tuần thì mày làm gì đc tao cũng như thằng SaoTinhLo thôi cần đéo gì nói nhiều còn mày thích lôi cái chuyện này lên đây,ừ thì cứ lôi lên đi tao cũng chấp hết tao đéo cần phải sợ dù tao cũng rs ít nhưng cũng địt chấp thằng như mày
    còn về phần bay xin thưa với mày nhé mày bảo cắn kẹo hít kel thì mày nghỉ 3 4 ngày hả sr nhé thế mày là đầu con lợn hay sao mà phải nghỉ 3 ngày dân nghiệp dư ko biết thì hôm nào lên sàn anh cho mày thử còn tao cũng đéo cần nói nhiều với những con lợn như mày thế thôi chấm hết
    Con hàng của ta cứ bình tĩnh chấp éo gì

Senior Member Sting Dâu's Avatar
    Địa điểm
    TPHCM
    Like
    167
    Được Like 409 lần trong 296 bài
    cẩn thận nóng nổi mụn mua Dr.Thanh uống đi

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    đã giải thích, đã nói cạn nước bọt,đã suy nghĩ để sao khỏi bị mất uy tín nhưng có những thằng cứ thích lôi lên làm đéo gì tao mới lập cái G MatUyTin đó lần sau thằng HuynhKim vào gặp tao mà bem

Senior Member BimBim.HaNoi's Avatar
    Địa điểm
    Manchester City, England
    Like
    146
    Được Like 92 lần trong 75 bài
    đã giải thích, đã nói cạ nước bọt,đã suy nghĩ để sao khỏi bị mất uy tín nhưng có những thằng cứ thích lôi lên làm đéo gì tao mới lập cái G MatUyTin đó lần sau thằng HuynhKim vào gặp tao mà bem
    Con hàng số má quá

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    con hàng ta mới lập cái G đó mi có nik bên đó thì cho vào nhé dù sao mi cũng có chơi bên hm đâu
    Trích Được post bởi BimBim.HaNoi Xem bài viết
    Con hàng số má quá

Senior Member nhjncaidis's Avatar
    Like
    0
    Được Like 53 lần trong 44 bài
    Trích Được post bởi _PhantomA_ Xem bài viết
    Thôi k có gì phải chán. Ng ta tin tưởng thì ng ta mới đưa đồ chứ..........
    đã tin ng ta rồi thì cố gắng mà đợi chờ đi mới 5 tiếng đã cho nó lên 4rum rồi a với chả là e hơi hài 1 tý

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Trích Được post bởi nhjncaidis Xem bài viết
    đã tin ng ta rồi thì cố gắng mà đợi chờ đi mới 5 tiếng đã cho nó lên 4rum rồi a với chả là e hơi hài 1 tý
    cậu cứ nói thế chứ như mình mà có bị thế sau 10p là mình cho lên 4rum ngay ấy chứ dù sao cũng sợ chứ nhưng có thằng cứ thik lôi lên để bàn ko thích tẹo nào

Senior Member nhjncaidis's Avatar
    Like
    0
    Được Like 53 lần trong 44 bài
    cậu cứ nói thế chứ như mình mà có bị thế sau 10p là mình cho lên 4rum ngay ấy chứ
    đã là a e chơi với nhau thì có j alo Dt hoăc Yh xin cái hẹn chứ như bạn nói mà gd chưa đc 10 fut đã lên 4rum thì tốt nhát là ko nên đưa đồ trước vi ko có sự tin tưởng nhau

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Trích Được post bởi nhjncaidis Xem bài viết
    đã là a e chơi với nhau thì có j alo Dt hoăc Yh xin cái hẹn chứ như bạn nói mà gd chưa đc 10 fut đã lên 4rum thì tốt nhát là ko nên đưa đồ trước vi ko có sự tin tưởng nhau
    cái đây là mình nói tâm lý ai cũng sợ thôi còn tin thì gd không thì thôi , tớ gd với ai tớ luôn luôn nói 1 câu là tớ không bắt ép cậu gd cậu muốn thì ntn thì tớ sẽ nói còn không cậu không cần mua nữa