Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 tới 51 của 51
    Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Đất Cảng "Tự Hào Guild FairPlay nhất Năm 2011"
    Like
    328
    Được Like 452 lần trong 282 bài

Bản Sao bài viết của HaiPHong event cuối nam...!!!

1:55 AM 11/17/2011
    Tên Guild atCang
    chủ Guild : HaiPhong
    Sever : Bí Mât Hòan Mỹ
    thời gian thành lập : Đầu tháng 7/2011
    Tổng số thành viên hiện tại : 40 ngừơi.
    Ý nghĩa tên Guild : Tự hào là tên mảnh đất nơi tôi sinh ra và lớn lên...1 cái tên thân

thuộc được bao nhiêu ngừơi cả nước biết đến...!!!
    Châm ngôn,Slogan của Guild :"ko có cuộc vui nào vĩnh cửu,chỉ có nhưng giây phút
    trong cuộc vui đó là mãi mãi..."
    "DatCang" ngôi nhà của tình bằng hữu.nơi cất dấu những kỉ niệm đẹp...
    Cảm nghĩ riêng của chủ Guild khi thành lập : Vâng,có lẽ đây là phần mà tôi mong chờ

nhất khi được nói ra những tâm tư trong lòng mình...với tôi,tôi tham gia

event này ko fai vì phần thưởng mà chri đơn giản,tôi đươc có cơ hôi trải lòng mình để

mọi người hiêu hết những tâm tư sau 6 tháng trời gắn bó với 1 game ảo nhưng có

những điều tận sâu thẳm trong lòng lại ko hề....ảo.
    HaiPhong chỉ đơn giản là 1 MG rat bình thường,1 MG chỉ mới rs 1/179 nhưng tôi tự hào là người khai sinh ra DatCang cùng rất nhiều sự giúp đỡ của

những người anh em tốt đã luôn kề vai sát cánh với tôi trong suốt thời gian qua.thâm tâm tôi luôn cảm ơn

đên những người anh em đó cho dù giờ đây mỗi người đxa có 1 con đường riêng,1

cuộc sống riêng...người đang là chủ 1 G hùng mạnh,người G nay người G kia...người

fai nghỉ game tiếp tục quá trình học tập,người đi làm,người đi xa...nhưng tôi tin trong

1 khỏanh khắc nào đó...anh em tôi vẫn nhớ về nhau...

Trong cuộc sống tôi tin vào "Định Mệnh" như Minh xllollx một người bạn của tôi đã nói.bạn

thân tôi tại mảnh đất hp,trong con mắt người ta tôi có thể là 1 điêu gì đó xấu xa

lấm,đen tối lắm và ngay giây phút này đây tôi vẫn đang fai sống 1 cs xa nhà vì tôi đã mắc 1 lỗi lầm lớn,

mong 1 ngày đc trở về cùng gia đình..bạn bè,quê hương-mảnh đất Hải Phòng nơi tôi

sinh ra và lớn lên cùng biết bao nhiêu thăng trầm...
    vì sao gọi là "định mệnh" có lẽ ít ai có lý do đến với MU như tôi..nguoi khác thì chơi để giải trí cho đỡ buồn,tfim bạn bè còn với tôi,1 năm xa nhà tôi muốn tìm nhưng niềm vui nhỏ đê xóa tan sự cô độc trong tôi...

Và rồi tôi biết đến thế giới này....nếu tôi vẫn ở nhà vẫn đc bình thường thì chắc sẽ ko

bao giờ biết MU là gì...đồng nghĩa sẽ ko có ngôi nhà DatCang...ko có những người

anh em tốt...và đơn giản hơn tôi sẽ ko thể ngồi đây để viết những tâm tư này...

Ký Sự DatCang : DatCang thời kỳ đầu tiên đó là AnhEmHp do ProlaHp làm chủ G,1 cậu bé 18 tuổi

nhưng rất tình cảm tuy có 1 chút hiếu thắng...tôi bỡ ngỡ bước vào G vớii tất cả sự chào đón

nhiệt tình của anh em trong G.tôi nhớ thời gian đầu chưa có anh Bình "BinhVuong"

anh Công "beeline" nên tôi là người có thê là lớn tuổi so với a e G....

THời điểm lúc bây giờ đang là "thế chiến thứ 3" khi các G hùng mạnh đang tranh giành tham vọng ngôi Bá Chủ lục địa MU như

VipGame,Newstar,TopNgau...v...v
    1 ngày đầu thang7.dc anh em tín nhiệm tôi chính thức khai sinh ra DatCang,kinh

nghiem lãnh đạo tuy chưa nhiều nhưng tình cảm với a e thì đủ để a e luôn đòan kết với

nhau...yêu thương nhau như ngươi môt nhà...

Thơi gian trôi đi,t sống cùng những người bạn tốt yêu quý tôi,tôi ko dám nhận mình

là ngươi tốt nhưng suốt 6 tháng qua tôi chưa hề để cho DatCang fai mang 1 tiếng xấu

và luôn tự hào vê 1 tập thê mà vê sau này nó đã trôi vào dĩ vãng....
    nhưng tôi tin con người ra sao ắt sẽ đc đáp trả như vậy...bởi vì tôi cũng sắp fai trả giá cho sự nông nổi thiếu suy nghĩ của tôi...tôi mong đừng ai vì 1 phút nóng nẩy mà phí hoài tuổi trẻ như tôi...
    Và Rồi...6 tháng trôi qua với biết bao nhiêu thăng trầm...kẻ ra đi người ở lại...rồi lúc vui lúc

buồn,lúc cãi nhau như trẻ con,những nụ cười và cả những giọt nước măt...4 lần tôi tổ

chức off GUild và cũng là 4 cuộc vui tràn ngập tiếng cười và sự thoải mái "điều mà tôi chưa bao giờ nghĩ đến

nó xuất hiện tự nhiên trong 1 trò chơi có lẽ với xã hội...nó là vô bổ"...

Thôi,Có lẽ viết hết cảm xúc của tôi lúc này chăng biêt bao giờ mới hết đc vậy tôi xin đc giữ lại 1 phần cho riêng mình.giữ lai những hình ảnh G DatCang vào tâm trí của tôi...

Lời cuối tôi xin gửi lời cảm ơn sâu sắc Anh Hòa TCT cùng đội ngũ BQT đã sáng lập 1 sân chơi đê a e tôi đc găp nhau,đê tôi thấy đc nhiêu điều ý nghĩa hơn trong Cuôc sống...

Cảm ơn bác Onetime,người tân tình giúp đỡ các game thủ với tât cả nhiêt huyết.xin chúc bác khỏe mạnh và xin phép đc gọi bác là người bạn già...giúp đỡ tôi dù chỉ 1 lần nhưng khiến tôi nhớ mãi...

cảm ơn MOD Ut Cung,HipCass,life colorful....
    1 sân chơi và diễn đàn ko thể thiêu các bạn...

Cảm các anh em sát cánh với tôi suốt 6 tháng qua dù giờ đây chỉ còn 1 mình tôi ở

DatCang...
    tungdepzai,anh Thắng ZzHunterzZ,anh Bình BinhVUong,onehit123,LaserBeer,Ladykiller,ProxOmchO ,AUDAN,Homeless,MasterLove,PokerFace,SuperDam,Caro l,POLICE,HuyetQuy,DarkRed,zGirlxinhz,texongfan,MyC hau,Vipx39...

cùng tất cả a e chơi MU đã và đang yêu quý HaiPhong...QuyThan,bibisusu,2tay4kiem,LucKaKa,True Wizard,Stormwar,NightQueen,xllollx,AcQuyCoDon,TAKE RU,TopIris,HoangDeHP cùng nhiều a e khác...

Cảm ơn THanh Hiền đã cho tôi 1 cơ hôi đc nói lên những tâm tư của mình.nếu có gì

ko đúng mong bỏ qua cho tôi...!!!

THân...!!!
    HaiPhong...chủ Guild DatCang.
    Last edited by haiphong; 17-11-2011 at 02:55 AM.

2. 12 thành viên Like haiphong cho bài viết này:

™HipCass™ (17-11-2011), BimBim.HaNoi (17-11-2011), gmChâu Bá Thông (17-11-2011), Coc_Xjnh_HT (17-11-2011), DashBerlin (17-11-2011), huntergirl (17-11-2011), JupiterMX (17-11-2011), LanhDia (17-11-2011), Life Colorful (17-11-2011), NhoxConPro (19-11-2011), Sting Dâu (04-01-2012), zGioLanhz (17-11-2011)

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Đất Cảng "Tự Hào Guild FairPlay nhất Năm 2011"
    Like
    328
    Được Like 452 lần trong 282 bài
    Trích Được post bởi Sting Dâu Xem bài viết
    văn chương phọt đâu ra lắm thế nhở
    thế mới kiếm 500k VP chứ ?

ai mua VP bên HM PM nhá