Trang 21 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 11192021222331 ... CuốiCuối
Kết quả 201 tới 210 của 426
    MeoHoang1102
    Guest

Hỗ trợ thay đổi thông tin tài khoản

Hỗ trợ thay đổi thông tin tài khoản

Do 1 số trường hợp các bạn quên thông tin của tài khoản. Cụ thể là số điện thoại và câu hỏi, câu trả lời bí mật. Để đảm bảo an toàn cho tài khoản của các bạn , BQT quyết định cho phép GM hỗ trợ tài khoản đổi thông tin giúp các bạn.

Các bước thực hiện như sau :

- Các bạn post yêu cầu ngay tại topic này với mong muốn được giúp đở với điều kiện là các bạn phải có được một số thông tin liên quan với tài khoản của mình sau đó các bạn làm các bước sau:

1. Sau đó pm trực tiếp YH hỗ trợ tài khoản : hanoi_meohoang1102 và cung cấp các thông tin liên quan đến tài khoản đó Hoặc dùng mail đã đăng kí tài khoản MU gửi Yêu cầu và toàn bộ thông tin về địa chỉ email : hanoi_meohoang1102@yahoo.com.vn

2. GM sẽ trực tiếp trả lời tại topic nàyvà nói rõ trường họp trên có đủ thông tin và có giải quyết được hay không.

3. Tiếp đến tài khoản đó sẽ bị Block 3 ngày( 72h từ khi GM block) trong thời gian Block, Mọi thiêt hại, bạn sẽ là người chịu trách nhiệm.

4. Sau 3 ngày nếu không có kiện cáo tranh chấp gì GM sẽ tự động đổi thông tin theo yêu cầu của chủ acc và mở Block cho acc đó.

5. Nếu các bạn không tuân thủ theo các điều trên mọi bất cập hay thiệt hại gì BQT không chịu trách nhiệm.

*Chú ý:

Các tài khoản không có đủ thông tin sẽ không được giải quyết.
    Các bài Yêu cầu đổi thông tin nhân vật chỉ được post ở topic này
    Các bài viết liên quan đến vấn đề tài khoản phải post ở Box : Tài khoản- Nhân Vật
    Nghiêm cấm Spam tại topic này. Các trường hợp Spam sẽ bị Block mà không cần báo trước.

Thân !

MèoHoang1102!

Last edited by Út Cưng; 10-06-2012 at 02:04 PM.

2. 3 thành viên Like MeoHoang1102 cho bài viết này:

9Life (17-09-2013), bizchu (13-08-2012), ongthjnh95 (11-10-2012)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord

Like
    29
    Được Like 24 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi OneTime Xem bài viết
    Ngày mai, bạn nào cần đổi thông tin tài khoản thì khi nào thấy OneTime online Yahoo thì pm ngay nhé, nhớ pm yahoo bằng chính nick yahoo đã đăng ký cho tài khoản acc, phải có đủ thông tin tài khoản thì mới có thể đổi đc số điện thoại và các thông tin cần thiết khác nhé.
    Lưu ý rằng nếu đủ điều kiện đổi thông tin tài khoản thì tài khoản sẽ bị block 3 ngày nhé
    cảm ơn ADM.vậy mình không cần block acc anhemgau nữa nhé.mình có đầy đủ thông tin acc mà.mỗi tội SDT đăng kí 2 nick nên k lấy mã opt đc

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord

Like
    29
    Trích Được post bởi cavepho Xem bài viết
    cảm ơn ADM.vậy mình không cần block acc anhemgau nữa nhé.mình có đầy đủ thông tin acc mà.mỗi tội SDT đăng kí 2 nick nên k lấy mã opt đc
    èo.quên k đọc lưu ý rồi.gửi mail k đc ak` ADM.ngày mình đi làm thì biết ADM ol lúc nào.thế 2pic này lập ra làm j

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord

Like
    29
    Trích Được post bởi OneTime Xem bài viết
    Ngày mai, bạn nào cần đổi thông tin tài khoản thì khi nào thấy OneTime online Yahoo thì pm ngay nhé, nhớ pm yahoo bằng chính nick yahoo đã đăng ký cho tài khoản acc, phải có đủ thông tin tài khoản thì mới có thể đổi đc số điện thoại và các thông tin cần thiết khác nhé.
    Lưu ý rằng nếu đủ điều kiện đổi thông tin tài khoản thì tài khoản sẽ bị block 3 ngày nhé
    ADM ơi mình không add nick ADM thì sao biết ADM ol???gửi mail cho ADM Mèo 3 lần rồi gửi cả tin nhắn nữa mà chả thấy nói j cả?

Senior Member MyDoRi's Avatar
    Like
    8
    Được Like 12 lần trong 6 bài
    ID: rong1511hn mail: viptd13@gmail.com
    ID: viptd12 mail:viptd13@gmail.com
    mình sẽ gửi thông tin 2 ID trên qua mail cho bạn bạn xem có giải quyết được cho mình không nhé tks

Senior Member MyDoRi's Avatar
    Like
    8
    Được Like 12 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi MyDoRi Xem bài viết
    ID: rong1511hn mail: viptd13@gmail.com
    ID: viptd12 mail:viptd13@gmail.com
    mình sẽ gửi thông tin 2 ID trên qua mail cho bạn bạn xem có giải quyết được cho mình không nhé tks
    Sửa lại ID: viptd12 Mail :viptd20@gmail.com nhé bạn

Thành Viên Guild Killers thaiseo11's Avatar
    Like
    36
    Được Like 20 lần trong 19 bài
    ADM đổi dùm SDT tài khoản : donganh2 sv Quyền Năng dùm mình với . Lần trước mình có đổi njck với 1 người khác nhưng trong quá trình đổi người đó đọc nhầm SDT làm mình đổi sai . Giờ mình muốn bán ID : donganh2 để chơi ID khác nên nhờ ADM đổi dùm SDT tk donganh2
    TK : donganh2
    Yahoo: donganh121990@yahoo.com

Senior Member
    Like
    8
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    BQT ơi mình muốn đổi sdt đã mất ID pehuong sV phục hưng SDT đăng ký acc 01655590523 do đi chơi mình mất dt nên không muốn đi làm lại sim vì đây là sim rác nên mình muốn đổi qua sdt 01659587528 BQT muốn mình bổ sung thêm nhưng gì cũng được
    yahoo của mình :ngos2ngoc_forever@yahoo.com

Junior Member tuojtjj's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    em có ních đầy đủ thông tin nhưng sơ ý làm mất số điện thoại đăng ký. Mong adim giúp em đổi sđt khác

Like
    0
    em có ních đầy đủ thông tin nhưng sơ ý làm mất số điện thoại đăng ký. Mong admin giúp em đổi sđt. Em co the cung cap day du thong tin cho admin yh cua em la saohomlangtu_ditimbandoi@yahoo.com

Like
    0
    meo oi. sao toi gui yeu cau doi sdt ma k thay ban tra loi. Toi add yh cua ban roi sao k thay ban onl.