Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 23
    Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài

AngelGirl à vào mà xem nhé.....!

AngelGirl (HuyetMa90)tao nói câu này mày đừng có đột tử mà chết nhé:
    mày sống trong MU mày = được ai đâu cả cái MU Này bik mày là thằng lừa đảo AE trong Guild Vs Dup W3 bị block char HuyetMa90 rồi vào 4 rum quỳ lạy mới đc tha mày đi đâu hay đổi acc # tao cũng tìm thấy mày hiểu chưa ..... mày to mồm với ai dọa mấy thằng tân thủ à . Có khi tao gặp cái mặt mày ngoài đường cẩn thận mồm mày ngậm kotex đấy ....! nói về mày thì nhiều lắm con chó 4 chân à

Like
    162
    Trích Được post bởi AnhLinh Xem bài viết
    Thế nếu em là số 1 mà em chơi 1 mình , và ăn vs cày rồi RS thì có gì vui ko , thỉnh thoảng PK rồi cãi nhau trogn game anh có nói gì đâu , thôi thì mình = ng ta hay ko thì , có lúc này lúc khác
    em chẳng bằng ai cả nhưng em đc cái biết trước biết sau anh hiểu không...... nhưng mà cái loại như nó thì # anh à

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Thì thế , vì em chưa gặp nó nên không biết nó sống ntn ở ngoài , tại sao em nhìn nó đểu thế mà Anh va faffdaf Gangter ThanhHaVip ...nên anh chỉ bảo 2 đứa nên gặp nhau n/c sẽ hiểu nhau hơnhay n~ ng khác đã từng off đều biết nó rõ hơn em chứ nên anh chỉ bảo 2 đứa nên gặp nhau n/c sẽ hiểu nhau hơn
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    Anh hiểu không em tôn trọng anh và NC với faffa vs Gangter .... AE trong guild DA nhưng - nó em ko chịu đc cái giọng mà kinh thường người khác ... nó = ai mà đòi to mồm

Like
    162
    Thì thế , vì em chưa gặp nó nên không biết nó sống ntn ở ngoài , tại sao em nhìn nó đểu thế mà Anh va faffdaf Gangter ThanhHaVip ...nên anh chỉ bảo 2 đứa nên gặp nhau n/c sẽ hiểu nhau hơnhay n~ ng khác đã từng off đều biết nó rõ hơn em chứ nên anh chỉ bảo 2 đứa nên gặp nhau n/c sẽ hiểu nhau hơn
    thôi em đi ngủ đâu G9 anh

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Em cũng vậy nha G9 , chúc em luôn vui vẻ
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    thôi em đi ngủ đâu G9 anh

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    vui là chưi bố chửi mẹ người khác a.đánh nhau trong mu với nhiều người nhưng vẫn vui vẻ nhưng nhìn thấy loại nó là buồn ỉa
    Thế nếu em là số 1 mà em chơi 1 mình , và ăn vs cày rồi RS thì có gì vui ko , thỉnh thoảng PK rồi cãi nhau trogn game anh có nói gì đâu , thôi thì mình = ng ta hay ko thì , có lúc này lúc khác

Senior Member TrunPK's Avatar
    Like
    4
    Được Like 26 lần trong 17 bài
    Ngu cho khoe dj linh ,va huntergirl oii cai gi cua qua khu thi nen cho qua , nen noi ve hien tai va tuong lai thoi
    co the hien tai chui nhau , ghet nhau , nhung co the trong tuong lai lai. La anh em than thiết, anh em ket nghia , va` 1 điều co the say ra trong mu là : Chuyển đổi giới tính để được cưới nhau nữ kìa , ^_^ , chính vì vậy ae đừng nên chửi nhau , đánh nhau lam gì , bởi vì đối thủ của mình ,kẻ thù của mình trong tương lai có thể là vợ , là chồng của mình đấy
    chúc pé ngủ ngon

Like
    162
    Trích Được post bởi TrunPK Xem bài viết
    Ngu cho khoe dj linh ,va huntergirl oii cai gi cua qua khu thi nen cho qua , nen noi ve hien tai va tuong lai thoi
    co the hien tai chui nhau , ghet nhau , nhung co the trong tuong lai lai. La anh em than thiết, anh em ket nghia , va` 1 điều co the say ra trong mu là : Chuyển đổi giới tính để được cưới nhau nữ kìa , ^_^ , chính vì vậy ae đừng nên chửi nhau , đánh nhau lam gì , bởi vì đối thủ của mình ,kẻ thù của mình trong tương lai có thể là vợ , là chồng của mình đấy
    chúc pé ngủ ngon
    Tự nó chuốc lấy thôi ~

Senior Member Sydney's Avatar
    Like
    6
    Được Like 21 lần trong 9 bài
    upppppp đánh lại ng` ta thì bô mồm thua thì chạy như vịt

Banned HonDa's Avatar
    Like
    1
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Nghĩ mình là ai
    DCM nhà nó ho*n dc ai cái j ,hơn được mỗi cái Bợ Đýt

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    nói chung thằng này cả sever ghét ai quý mến thì cứ quý mến.mọi người biết và đánh giá nó là thế nào chứ không 1-2 người đánh giá được nó