Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 23
    Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài

AngelGirl à vào mà xem nhé.....!

AngelGirl (HuyetMa90)tao nói câu này mày đừng có đột tử mà chết nhé:
    mày sống trong MU mày = được ai đâu cả cái MU Này bik mày là thằng lừa đảo AE trong Guild Vs Dup W3 bị block char HuyetMa90 rồi vào 4 rum quỳ lạy mới đc tha mày đi đâu hay đổi acc # tao cũng tìm thấy mày hiểu chưa ..... mày to mồm với ai dọa mấy thằng tân thủ à . Có khi tao gặp cái mặt mày ngoài đường cẩn thận mồm mày ngậm kotex đấy ....! nói về mày thì nhiều lắm con chó 4 chân à

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    HERMES's Avatar
    Địa điểm
    HieuDepZai
    Like
    19
    Được Like 52 lần trong 25 bài
    thật sự đéo có gì để nói về loại thành phần " rẻ rách " này. Cộng dw máu xong sủa nhặng lên. Ngày ngày sống qua ngày chỉ có việc liếm đít nguời khác. Tao đéo hiểu mày thích làm người hay là làm " súc vật " ??

Like
    162
    MAI 20-10 RỒI CẨN THẬN CÓ MẸ MÀY CHẾT NGOÀI ĐƯỜNG ĐẤY AngelGirl À

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Nói thật vs HunterGirl kể cả nó lừa đảo ng này ng kia đi nữa nhưng cũng chưa lừa HG đúng không , còn theo AL thì Game vẫn là Game thôi , ngoài đường AE sống thế nào thì cũng mặc kệ phải không , mà tại sao cứ phải lập TP nói này nói kia làm gì , tuy cũng chẳng ảnh hưởng đến ai đâu nhưng nếu như thế này không phải là giả trí nữa , mà HG chửi mãi trong Game đc không , còn nếu đã ở cùng huyện thì chắc gặp nhau đơn giản HG và AG gặp nhau mà giả quyết xem vấn đề ở đâu , AL vừa đi làm về ,đang ăn cơm mà đọc đc mấy dòng này nên góp ý vs 2 ng thôi
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    AngelGirl (HuyetMa90)tao nói câu này mày đừng có đột tử mà chết nhé:
    mày sống trong MU mày = được ai đâu cả cái MU Này bik mày là thằng lừa đảo AE trong Guild Vs Dup W3 bị block char HuyetMa90 rồi vào 4 rum quỳ lạy mới đc tha mày đi đâu hay đổi acc # tao cũng tìm thấy mày hiểu chưa ..... mày to mồm với ai dọa mấy thằng tân thủ à . Có khi tao gặp cái mặt mày ngoài đường cẩn thận mồm mày ngậm kotex đấy ....! nói về mày thì nhiều lắm con chó 4 chân à

Like
    162
    Trích Được post bởi AnhLinh Xem bài viết
    Nói thật vs HunterGirl kể cả nó lừa đảo ng này ng kia đi nữa nhưng cũng chưa lừa HG đúng không , còn theo AL thì Game vẫn là Game thôi , ngoài đường AE sống thế nào thì cũng mặc kệ phải không , mà tại sao cứ phải lập TP nói này nói kia làm gì , tuy cũng chẳng ảnh hưởng đến ai đâu nhưng nếu như thế này không phải là giả trí nữa , mà HG chửi mãi trong Game đc không , còn nếu đã ở cùng huyện thì chắc gặp nhau đơn giản HG và AG gặp nhau mà giả quyết xem vấn đề ở đâu , AL vừa đi làm về ,đang ăn cơm mà đọc đc mấy dòng này nên góp ý vs 2 ng thôi
    anh nói thế thì sai hoàn toàn rồi anh ko hiểu và anh chỉ đứng 1 hướng em vẫn tôn trọng anh em mới nói như vậy... nhưng những điều về nó thì trong game nó = được ai chưa.... chắc ngoài đời nó = bằng được em ... em đã ko động chạm đến nó mà nó cứ sủa anh biết nó sủa gì không..... anh đứng vào địa vị của em anh có làm thế không....!

Địa điểm
    Like
    253
    Anh cũng biết nó sai , nhưng em chưa gặp và cũng chưa tiếp xúc ở ngoài thì làm sao em biết đc hết về ng khác
    anh nói thế thì sai hoàn toàn rồi anh ko hiểu và anh chỉ đứng 1 hướng em vẫn tôn trọng anh em mới nói như vậy... nhưng những điều về nó thì trong game nó = được ai chưa.... chắc ngoài đời nó = bằng được em ... em đã ko động chạm đến nó mà nó cứ sủa anh biết nó sủa gì không..... anh đứng vào địa vị của em anh có làm thế không....!

Like
    162
    Em biết là cùng 1 huyện vào game chơi thì ntn là đoàn kết .... nhưng mà em ko chịu được nó ... nó sống mà như con chó ý anh hiểu không .... nó tưởng nó là vip ở MU à hay chỉ biết sống vào các thứ gọi là lừa đảo rồi chê người khác nhà quê hay rr....!

Địa điểm
    Like
    253
    Anh nghĩ là 2 đứa có 1 chút hiểu làm nho nhỏ gì đấy thôi chứ anh nghĩ không đến mức em lập hết TP này rồi TP nọ chửi bới ng ta , nên anh bảo 2 đứa gặp nhâu đi , không cãi nhau lại không là bạn cũng nên

Like
    162
    Anh hiểu không em tôn trọng anh và NC với faffa vs Gangter .... AE trong guild DA nhưng - nó em ko chịu đc cái giọng mà kinh thường người khác ... nó = ai mà đòi to mồm

Địa điểm
    Like
    253
    Thế nếu em là số 1 mà em chơi 1 mình , và ăn vs cày rồi RS thì có gì vui ko , thỉnh thoảng PK rồi cãi nhau trogn game anh có nói gì đâu , thôi thì mình = ng ta hay ko thì , có lúc này lúc khác
    Em biết là cùng 1 huyện vào game chơi thì ntn là đoàn kết .... nhưng mà em ko chịu được nó ... nó sống mà như con chó ý anh hiểu không .... nó tưởng nó là vip ở MU à hay chỉ biết sống vào các thứ gọi là lừa đảo rồi chê người khác nhà quê hay rr....!

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối