Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 13 của 13
    Senior Member zGioLanhz's Avatar
    Like
    31
    Được Like 3 lần trong 3 bài

AE đề phòng HoangBaby lừa đảo nhé

HoangBaby thằng này chuyên lừa đảo đồ mọi người cẩn thận với nó nhé. không biết nó dùng phần mềm gì mà khi nó pmm mình gd cho xem đồ. mình gd vs nó cho xem sét đồ xong, mình hủy gd thì không thấy đồ đâu nữa. 5 phút out ra vào lại thì lại có. mình tưởng do mạng lag, mình thử gd vs acc phụ thì thấy không bị như thế. Mà cứ gd vs nó là không thấy đồ đâu nữa. Mình nghi thằng này dùng phần mềm gì lắm. hôm trước cũng thấy bac nongdanso1(steeps)kêu bị nó
    lừa mất đồ.
    Mình viết 2pic này mong mọi người xem và đề phòng nó!

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Tiện thể đây thông báo với anh em : Strong vs BlackCat .BlackCat thua 0-2 xong thì bảo là đợi tao leve 380 đeo ĐQN đấu tiếp.Đeo ĐQN vào thua tiep 0-2.Trận thứ 2 thua với tỉ số 1-10.Vậy là tổng kết ngày 13/11/2011 BlackCat thua Strong với 4 trận trắng

Senior Member zGioLanhz's Avatar
    Like
    31
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    thắng có được gì không

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 1 bài
    Thằng này trước đây cùng G NewStar nó còn lừa mình 200VP rồi chạy "như chó", sau đó gặp lại mình hứa hẹn là trả lại nhưng rồi im re luôn. Biện lý do là thằng em chơi rồi đi lừa...Đúng là anh em nhà nó đúc một "lò tôn" ra nên có hơi khác người. Chuyên đi lừa đảo để kiếm sống_đúng là cái loại RR ném vào trong L...vẫn không chết