Trang 8 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 67891018 ... CuốiCuối
Kết quả 71 tới 80 của 267
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

G AllStars chân thành cảm ơn Ae đã giúp đỡ nâng đỡ G trở thành 1 G đoàn kết

Smiles chân thành cảm ơn Ae đã và đang vào G AllStars .. nhưng điều đáng tiếc ở đây là G của tớ Ae rl và rs rất thấp đánh nhau là cả G vào cuộc ..nhưng có ai hiểu cho G đối địch FAmilyDA và G killer toàn anh tài pro có tốp mà đi bắt nạt 1 G mới thành lập Ae trong G thì mới chơi mới rl nhưng đc cái gọi là nên bem nhiệt tình . tớ ko nói xấu ai hết nhưng G FamilyDA và G Lm với Da đéo đánh đc G tớ cứ sủa ầm ĩ cả nên ..tớ nói thẳng 1 mình tớ ko đánh đc ai riêng trumPk với Dl và AngelGirl chủ hội j tớ ko nhớ . nhưng 3 thằng đấy 1 minh Smiles cũng là đủ để cho bọn nó quỳ xuống đất .quỳ xong nó còn ẳng nên mất câu nghe ko hợp lý tí nào.lúc đấy có BibiSu va Sneny ở đấy biết
    còn thằng TrumPk có con Dk buff SumMon Chủ hội ABc đối địch với tớ .tớ đã xin nó là hủy đối địch nhưng dkm nó trả lời tớ là nó ko biết ko biết cái dkm nó ak/còn nó thik thì tớ chiều tới bến
    Anh E vao đoc up dùm mình cho hót 1 tí
    Smiles cảm ơn

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Anh ko PK rửa tội = vp mấy đâu , có đúng 1 lần 600vp , còn đâu toàn 5 và treo máy 3 tiếng
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    như cái kiểu VP dành để giết chó ko thiếu .... đúng ko anh

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Anh đi có việc đây , khoảng tiếng nữa về lại n/c tiếp nhé see you !

Senior Member mychien87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi NightQueen Xem bài viết
    To mồm vừa thôi

Mày cũng là 1 con CHÓ trong HungBa chui ra thôi

Không tốt đẹp gì đâu

Còn Thích Thể Hiện , thì xơi AlonePK đi nhé

Đừng bao giờ nghĩ chó được làm người

Mày cũng chả khác gì Quang Khuyển đâu
    oh thì ra vậy ! thanks Night cho mọi người biết bộ mặt nó. Mới đầu cứ nghĩ nó có hạng chắc nó chơi cũng được chắc ko có ai chửi nó, vậy mà. Giờ khinh mày như con chó. Tao thi toàn acc rl 1 vói 2 thui chẳng dám solo delete với mày đâu, mà tao còn yêu game lắm chỉ loại mày bị chửi và xua đuổi lên muốn nghi game thui

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    Trích Được post bởi mychien87 Xem bài viết
    oh thì ra vậy ! thanks Night cho mọi người biết bộ mặt nó. Mới đầu cứ nghĩ nó có hạng chắc nó chơi cũng được chắc ko có ai chửi nó, vậy mà. Giờ khinh mày như con chó. Tao thi toàn acc rl 1 vói 2 thui chẳng dám solo delete với mày đâu, mà tao còn yêu game lắm chỉ loại mày bị chửi và xua đuổi lên muốn nghi game thui
    guild allstar có 1 con chó rủ em solo dell acc thua em 2 lần 1 lần 10-4 vs 10-0 nhưng mà nó vẫn còn già mồm cãi lại là lưỡi không có xương nói thế mà cũng tin >>>>> MKT à mày sang SV pk Đi Bố Cầm DQN thông đít cả nhà mày đấy con à

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi NightQueen Xem bài viết
    Sự thực nó là như thế

Gạ được vài anh em không biết gì mới chơi

Chứ cái thằng Smiles bố láo thế nào thì AE LM biết

Bẩn cả cái tên G AllStar
    Ningtqueen mày nói phải nghĩ đến thân dit mẹ mày ak ta0 chưa phải để tiếng Smiles thế này thế nọ dkm chủ G AnonePk S0l0 thi ngu như chó còn già mồm ở đây ak
    Dyt mẹ mày ko có của ở đây để mà sủa mày hiểu chưa

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi AnhLinh Xem bài viết
    Anh ko PK rửa tội = vp mấy đâu , có đúng 1 lần 600vp , còn đâu toàn 5 và treo máy 3 tiếng
    cái dyt mẹ mày lại sủa nhjn thằng trumPk nó viết cái lồn gì kìa .nó pr0 dễ sợ nhìn nó giết người rửa tôi 600vp ghê mà mày nói G mày rl1/rl2 hài

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi mychien87 Xem bài viết
    cái dyt mẹ mày bố mày đã bảo với thằng TrumPk là ko đối địch nữa vì G bố mày chưa rl lần nào thì chúng mày lại sủa chúng mày rs 1 rl 2 lần ak còn thằng NingtQueen thì biết cái đyt gi ở đây mà chõ cái mõm vào bố ko cần người khóc thuê hiểu chưa

Senior Member dangtrinh's Avatar
    Like
    3
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Địt mẹ tụi mày có dám tự tin kêu G tụi mày mạnh ko ăn hiếp íu ??. CHo hỏi G tụi mày có khi nào ik đóng cửa k3??? Đóng cửa k3 có nghĩa là ji ??? Là mày mạnh, mày jiet người mới gọi là đóng cửa ... Có phải mạnh ăn hiếp íu ko Night ?????

Mày nc chã khác ji 1 dân vô học . Bãi cức nào cũng có dấu răng của mày.

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi dangtrinh Xem bài viết
    Địt mẹ tụi mày có dám tự tin kêu G tụi mày mạnh ko ăn hiếp íu ??. CHo hỏi G tụi mày có khi nào ik đóng cửa k3??? Đóng cửa k3 có nghĩa là ji ??? Là mày mạnh, mày jiet người mới gọi là đóng cửa ... Có phải mạnh ăn hiếp íu ko Night ?????

Mày nc chã khác ji 1 dân vô học . Bãi cức nào cũng có dấu răng của mày.
    cái lồn mẹ thằng NingtQueen chỉ đc cái chõ con chó vào trả hiểu cái lồn gì cũng bài đặt . ta thế này thế nọ chán

Senior Member dangtrinh's Avatar
    Like
    3
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Còn thằng nao có thù oán vs' MKT thì tự lập 2pic riêng mà chữi. Đây là 2pic of G tụi tôi . Nó zô đây up cho ae là chứng tỏ có sự đoàn kết ko ít thì nhìu giữa nó và ae tụi tôi . Thù oán riêng thì tự giải quyết , việc ji 2pic nào các bạn cũng để dấu răng vào hết vậy?