Trang 6 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... CuốiCuối
Kết quả 51 tới 60 của 267
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

G AllStars chân thành cảm ơn Ae đã giúp đỡ nâng đỡ G trở thành 1 G đoàn kết

Smiles chân thành cảm ơn Ae đã và đang vào G AllStars .. nhưng điều đáng tiếc ở đây là G của tớ Ae rl và rs rất thấp đánh nhau là cả G vào cuộc ..nhưng có ai hiểu cho G đối địch FAmilyDA và G killer toàn anh tài pro có tốp mà đi bắt nạt 1 G mới thành lập Ae trong G thì mới chơi mới rl nhưng đc cái gọi là nên bem nhiệt tình . tớ ko nói xấu ai hết nhưng G FamilyDA và G Lm với Da đéo đánh đc G tớ cứ sủa ầm ĩ cả nên ..tớ nói thẳng 1 mình tớ ko đánh đc ai riêng trumPk với Dl và AngelGirl chủ hội j tớ ko nhớ . nhưng 3 thằng đấy 1 minh Smiles cũng là đủ để cho bọn nó quỳ xuống đất .quỳ xong nó còn ẳng nên mất câu nghe ko hợp lý tí nào.lúc đấy có BibiSu va Sneny ở đấy biết
    còn thằng TrumPk có con Dk buff SumMon Chủ hội ABc đối địch với tớ .tớ đã xin nó là hủy đối địch nhưng dkm nó trả lời tớ là nó ko biết ko biết cái dkm nó ak/còn nó thik thì tớ chiều tới bến
    Anh E vao đoc up dùm mình cho hót 1 tí
    Smiles cảm ơn

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Kệ nó em ơi , chuyện là vậy anh đang train ACC TrumPK bãi 2 K3 thì đột nhiên thằng Smile nó đến PK anh anh còn nói câu "hay" thế rồi anh lại ra nó lại PK , anh bảo thích thì DD luôn đi , anh log Summon vào vào DD chuyện có vậy thôi , còn ai nói gì thì nói , aE mình sống sao cho phải là đc

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    Trích Được post bởi AnhLinh Xem bài viết
    Kệ nó em ơi , chuyện là vậy anh đang train ACC TrumPK bãi 2 K3 thì đột nhiên thằng Smile nó đến PK anh anh còn nói câu "hay" thế rồi anh lại ra nó lại PK , anh bảo thích thì DD luôn đi , anh log Summon vào vào DD chuyện có vậy thôi , còn ai nói gì thì nói , aE mình sống sao cho phải là đc
    anh mon em tương acc trumpk la ở đà nẵng

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Đúng acc TrumPK ở Đà nẵng , nhưng bọn anh chơi và biết nhau ở MU viet từ năm ngoái đến nay , nên aE chẳng có gì phải nghĩ
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    anh mon em tương acc trumpk la ở đà nẵng

Senior Member mychien87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Nhưng em ghét kiểu trẻ con của nó, trong game lúc thì ra vẻ văn hóa , lúc thì pót chửi tum lum, giờ còn ra đây la liếm rr

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi mychien87 Xem bài viết
    Nhưng em ghét kiểu trẻ con của nó, trong game lúc thì ra vẻ văn hóa , lúc thì pót chửi tum lum, giờ còn ra đây la liếm rr
    thật sự rất buồn riêng thằng trumPk với AngleGirl ta0 chấp 2 đéo phải nói nhiều còn Mychien87 dm chap 2 dut . còn thằng TrumPk Dm muốn thì Solo dell mẹ acc Đi .dm Ức chế bố đời nào War G ở Satdium ko ? dm tao hỏi chúng mày 1 câu dm tao chưa thấy 1 G nào War ở stadium .dm tao rủ thằng AhuyDZ với thằng AngleGirl Solo war G ở davias 0 dis mẹ sợ chạy mất dép nên stadium đứng nản lòng vl các bạn ak.vào đây mà sủa ầm ĩ

Senior Member
    Like
    0
    còn chú e mà thík G anh lúc nào cũng chiều G chú tới bến .dm đừng có sủa ầm ĩ

>aE mình sống sao cho phải đạo > cái lồn gì thế dm lúc tao bảo G tao thành viên nó yếu dm bảo thôi ko đối địch thì cái dm tao nhận đc cái lời gì hả dm thằng trùmPk mày đấy còn nói ra vẻ tốt bụng ak .mày có phải người hay là xúc vật để tao còn biết.

Senior Member NightQueen's Avatar
    Like
    16
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi chanhleo2 Xem bài viết
    thật sự rất buồn riêng thằng trumPk với AngleGirl ta0 chấp 2 đéo phải nói nhiều còn Mychien87 dm chap 2 dut . còn thằng TrumPk Dm muốn thì Solo dell mẹ acc Đi .dm Ức chế bố đời nào War G ở Satdium ko ? dm tao hỏi chúng mày 1 câu dm tao chưa thấy 1 G nào War ở stadium .dm tao rủ thằng AhuyDZ với thằng AngleGirl Solo war G ở davias 0 dis mẹ sợ chạy mất dép nên stadium đứng nản lòng vl các bạn ak.vào đây mà sủa ầm ĩ
    To mồm vừa thôi

Mày cũng là 1 con CHÓ trong HungBa chui ra thôi

Không tốt đẹp gì đâu

Còn Thích Thể Hiện , thì xơi AlonePK đi nhé

Đừng bao giờ nghĩ chó được làm người

Mày cũng chả khác gì Quang Khuyển đâu

Like
    162
    Trích Được post bởi NightQueen Xem bài viết
    To mồm vừa thôi

Mày cũng là 1 con CHÓ trong HungBa chui ra thôi

Không tốt đẹp gì đâu

Còn Thích Thể Hiện , thì xơi AlonePK đi nhé

Đừng bao giờ nghĩ chó được làm người

Mày cũng chả khác gì Quang Khuyển đâu
    chuẩn chuẩn

Senior Member NightQueen's Avatar
    Like
    16
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    chuẩn chuẩn
    Sự thực nó là như thế

Gạ được vài anh em không biết gì mới chơi

Chứ cái thằng Smiles bố láo thế nào thì AE LM biết

Bẩn cả cái tên G AllStar
    Last edited by NightQueen; 07-10-2011 at 07:27 AM.

Like
    162
    Trích Được post bởi NightQueen Xem bài viết
    Sự thực nó là như thế
    tớ chưa va chạm smile nhưng mà trong guild allstar tồn tại con chó chuyên đi cắn trộm người gặp người yếu hơn bắt nạt <<<<<<< MaKiemThu mày sang SV PK đi Xem bố có săn mày như 1 con chó ko