Trang 17 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 71516171819 ... CuốiCuối
Kết quả 161 tới 170 của 267
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

G AllStars chân thành cảm ơn Ae đã giúp đỡ nâng đỡ G trở thành 1 G đoàn kết

Smiles chân thành cảm ơn Ae đã và đang vào G AllStars .. nhưng điều đáng tiếc ở đây là G của tớ Ae rl và rs rất thấp đánh nhau là cả G vào cuộc ..nhưng có ai hiểu cho G đối địch FAmilyDA và G killer toàn anh tài pro có tốp mà đi bắt nạt 1 G mới thành lập Ae trong G thì mới chơi mới rl nhưng đc cái gọi là nên bem nhiệt tình . tớ ko nói xấu ai hết nhưng G FamilyDA và G Lm với Da đéo đánh đc G tớ cứ sủa ầm ĩ cả nên ..tớ nói thẳng 1 mình tớ ko đánh đc ai riêng trumPk với Dl và AngelGirl chủ hội j tớ ko nhớ . nhưng 3 thằng đấy 1 minh Smiles cũng là đủ để cho bọn nó quỳ xuống đất .quỳ xong nó còn ẳng nên mất câu nghe ko hợp lý tí nào.lúc đấy có BibiSu va Sneny ở đấy biết
    còn thằng TrumPk có con Dk buff SumMon Chủ hội ABc đối địch với tớ .tớ đã xin nó là hủy đối địch nhưng dkm nó trả lời tớ là nó ko biết ko biết cái dkm nó ak/còn nó thik thì tớ chiều tới bến
    Anh E vao đoc up dùm mình cho hót 1 tí
    Smiles cảm ơn

Senior Member dangtrinh's Avatar
    Like
    3
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi mychien87 Xem bài viết
    Thằng này dạy mãi đéo khôn, TrumPK 2 người chơi, còn muốn nói chuyện voi a Linh thì vào đây
    Nói thật tụi mày đéo biết cc ji. Nó 2 ng chơi , thằng nào chữi thì vào đây nhận , còn thằng ko chữi thì next. Tao đéo biết ai chữi ai ko. Tao chỉ biết acc TrumPk chữi thì tao cưữi lại. Okie !!
    CÒn thằng HuyetMa ưừa đảo h cầm acc Angel ji đó sao mày biết nó ko vào 4rum? Mày nc cứ như NewBie . Mày tìm njk 4rum có tên HuyetMa dùm tao .

Like
    3
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    smile à tớ chơi acc bibisusu vs cậu đừng vơ đũa cả nắm nữa đc ko ở Đông Anh có người này người nọ cạu bảo thế khác gì bảo tớ
    Smiles nó hâm hâm chắc mới đập đá , câấp nhất ji

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Còn 1 tiếng nữa đi làm nếu Smiles có nhã ý , solo ván vui vẻ thi pm SV 12 3r nhé
    Trích Được post bởi chanhleo2 Xem bài viết
    đang nói mấy thằng đó hôm ông ở k3 cùng với tôi và Sny ep buf thì ông biết có phải mấy thằng ý nó sủa hay la tôi sủa

Like
    3
    Trích Được post bởi AnhLinh Xem bài viết
    Có lẽ là ng khác ol bạn ơi , acc này ít nhất 2 ng chơi
    Đéo biết lúc đó bạn chơi hay ko. Nếu lúc chữi bạn ko chơi thì bạn vô đây cm cái char TrumPk ko chữi làm ji. Bạn chỉ nên nói njk 4rum AnhLinh ko chữi nhé.

Senior Member mychien87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi dangtrinh Xem bài viết
    Nói thật tụi mày đéo biết cc ji. Nó 2 ng chơi , thằng nào chữi thì vào đây nhận , còn thằng ko chữi thì next. Tao đéo biết ai chữi ai ko. Tao chỉ biết acc TrumPk chữi thì tao cưữi lại. Okie !!
    CÒn thằng HuyetMa ưừa đảo h cầm acc Angel ji đó sao mày biết nó ko vào 4rum? Mày nc cứ như NewBie . Mày tìm njk 4rum có tên HuyetMa dùm tao .
    Thang Ga HuyetMa vào đúng lần bi blook, vào để hỏi ADM blook acc nó, còn cả G tao chỉ có tao với ALinh len Forum. Nếu AE vào đông thì mày bị chửi thúi mặt rùi

Địa điểm
    Like
    253
    đang train bãi đầu 3r này , tý nữa keep chuột đi làm rồi , mình có 14k vit thôi , cũng gà thôi mà , win hay lose cũng là thế giới ảo

Like
    3
    Trích Được post bởi mychien87 Xem bài viết
    Thang Ga HuyetMa vào đúng lần bi blook, vào để hỏi ADM blook acc nó, còn cả G tao chỉ có tao với ALinh len Forum. Nếu AE vào đông thì mày bị chửi thúi mặt rùi
    Xùy!! Thứ nhất chửi cho đúng thì có ng nghe
    Thứ 2 mày chữi cho đúng ko thì xàm xàm lại là tên ... Chó giống Quang chó đấy

Địa điểm
    Like
    253
    Tôi PK DD hay bị PK không bgio chửi nhé , or kiểu n/c cũng khác , để ý là biết ngay mà
    Đéo biết lúc đó bạn chơi hay ko. Nếu lúc chữi bạn ko chơi thì bạn vô đây cm cái char TrumPk ko chữi làm ji. Bạn chỉ nên nói njk 4rum AnhLinh ko chữi nhé.

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    Smiles nó hâm hâm chắc mới đập đá , câấp nhất ji
    uh nhưng mà ai gay ra thi người đó chịu .... tớ có lỗi j trong chuyện này mà lại lôi cả chỗ tớ đang ở mà chửi

Like
    3
    Trích Được post bởi AnhLinh Xem bài viết
    Tôi PK DD hay bị PK không bgio chửi nhé , or kiểu n/c cũng khác , để ý là biết ngay mà
    Vậy thì xem lại những người chơi cùng acc bạn ik , Có thể là bạn thân of U. Nhưng nói thật kêu tụi nó đừng có sủa chấp cã G hay onehit về thành . Sủa lắm lại giống 1 con chó 40 t đấy