Trang 15 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415161725 ... CuốiCuối
Kết quả 141 tới 150 của 267
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

G AllStars chân thành cảm ơn Ae đã giúp đỡ nâng đỡ G trở thành 1 G đoàn kết

Smiles chân thành cảm ơn Ae đã và đang vào G AllStars .. nhưng điều đáng tiếc ở đây là G của tớ Ae rl và rs rất thấp đánh nhau là cả G vào cuộc ..nhưng có ai hiểu cho G đối địch FAmilyDA và G killer toàn anh tài pro có tốp mà đi bắt nạt 1 G mới thành lập Ae trong G thì mới chơi mới rl nhưng đc cái gọi là nên bem nhiệt tình . tớ ko nói xấu ai hết nhưng G FamilyDA và G Lm với Da đéo đánh đc G tớ cứ sủa ầm ĩ cả nên ..tớ nói thẳng 1 mình tớ ko đánh đc ai riêng trumPk với Dl và AngelGirl chủ hội j tớ ko nhớ . nhưng 3 thằng đấy 1 minh Smiles cũng là đủ để cho bọn nó quỳ xuống đất .quỳ xong nó còn ẳng nên mất câu nghe ko hợp lý tí nào.lúc đấy có BibiSu va Sneny ở đấy biết
    còn thằng TrumPk có con Dk buff SumMon Chủ hội ABc đối địch với tớ .tớ đã xin nó là hủy đối địch nhưng dkm nó trả lời tớ là nó ko biết ko biết cái dkm nó ak/còn nó thik thì tớ chiều tới bến
    Anh E vao đoc up dùm mình cho hót 1 tí
    Smiles cảm ơn

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi 123xong len giet Xem bài viết
    alolo kả nhà ăn nói ko chửi bậy nhé. ko topic dang hay như thế này mà bị ADM đóng thì tiếc lắm.. cho mình góp thêm ý kiến ( DKM thang huyết ma90 voi thằng TRUMPK nghe cái tên đã ngứa dái... chúng mày muốn thành VIP.. pk à ..bọn mày chuyên gia cướp bãi = cách ko ks dc thì pk... và khi slo thua ....thì sủa như mấy thằng hãm lòn chưi người ko có chút VH GIÁO DỤC NÀO ( chắc bố mẹ mày ko có học nên mày mói như thế , Mày mà là con tao tao cho mày an cứt suốt ngày cho mày chừa tội KO ai cắn mà ra cắn ngta ko ai chưi mày mày lại ra sủa những câu ko co vh...ko ăn được thì NGTA thì câm và cút đừng có sủa bậy... tôt thât. lòng xin lỗi ae . tại vì búc súc wa nên tôi mới nói chuyện hơi thiếu VH tý ae thông cảm và bỏ wa.
    nghe Ae nói vậy thì Ae đã hiểu .ko cần nói gì thêm

Member
    Like
    0
    ôi chưa biết ai là chó .. Tao chỉ biết có con chó huyetma90 bị chửi là lừa bịp. trẻ con kiếm ít tiền để đi chơi cave. ai là chó ý nhỉ???????

Senior Member mychien87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi NightQueen Xem bài viết
    To mồm vừa thôi

Mày cũng là 1 con CHÓ trong HungBa chui ra thôi

Không tốt đẹp gì đâu

Còn Thích Thể Hiện , thì xơi AlonePK đi nhé

Đừng bao giờ nghĩ chó được làm người

Mày cũng chả khác gì Quang Khuyển đâu
    Cái loại bị Night chửi còn đéo ai bênh mà ra vẻ hơn thăng HuyetMa90, chuyện đáng cười

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi mychien87 Xem bài viết
    Cái loại bị Night chửi còn đéo ai bênh mà ra vẻ hơn thăng HuyetMa90, chuyện đáng cười
    Dkm bảo thằng Night vào đây chửi hộ tao cái nó sủa tao đã cho cái mõm chó nó ngậm từ sáng con ak đã ngu thi kam con mẹ mõm vào

Senior Member dangtrinh's Avatar
    Like
    3
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    ThanhHaVip+ LucTuyetKy chi rl 1 va rl lần 2 thui
    úi tg? ai chứ hóa ra cái bạn bửa mua cái KR cùi cứ kì keo 30k 35k ko biết có phải ko ngại qé , ko phải thì đừng chữi nhé

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    trong chuyện này tớ chẳng bênh ai nhưng sự thật vẫn là sự thật HuyetMa90 Bây h là AngelGirl mày đừng tỏ ra mày vip nhà mày giàu uh tao nhà que 1 quyển mày = đc tao chưa ở ngoài đời đéo bik thằng nào hơn thằng nào đâu còn trong game chạy như chó đừng để tao gặp mày ở SV pk

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Dạo này anh đi làm rồi , có tuần từ 6h - 14h , và từ 14h đến 22h , nên ít ol lắm
    sao dạo nào thấy anh ít chơi thế, chủ acc TrumPK vào đánh wa thật vào chửi lung tung wa

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    trong chuyện này tớ chẳng bênh ai nhưng sự thật vẫn là sự thật HuyetMa90 Bây h là AngelGirl mày đừng tỏ ra mày vip nhà mày giàu uh tao nhà que 1 quyển mày = đc tao chưa ở ngoài đời đéo bik thằng nào hơn thằng nào đâu còn trong game chạy như chó đừng để tao gặp mày ở SV pk
    cho thằng ý úp mặt vào lỗ đít con chó Huyetma09 và Anglegirl

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    Trích Được post bởi chanhleo2 Xem bài viết
    cho thằng ý úp mặt vào lỗ đít con chó Huyetma09 và Anglegirl
    uh ^^ ko có lửa sao có khói đúng ko ... trong MU cung vậy lam quen nhiêu bạn cảm thấy vui hơn nhưng mà tính nó chó quá len tiêm phòng cho nó đỡ ngạo mạng ( AngelGirl Tao đợi mày trả lời đấy )

Senior Member AnhLinh's Avatar
    Địa điểm
    www.facebook.com/AnhLinh.HN
    Like
    253
    Được Like 367 lần trong 312 bài
    Ở trong game hay ngoìa đời cũng có ng cao kẻ thấp , nên phải chấp nhận thôi biết làm sao đc , XH có ng này kẻ kia biết sống sao cho phải hết vs tất cả đây , ko PK đc thì đứng nhìn , ko Ks đc thì đi map , bãi , SV khác là chuyện bt`cos gì đâu
    Trích Được post bởi 123xong len giet Xem bài viết
    alolo kả nhà ăn nói ko chửi bậy nhé. ko topic dang hay như thế này mà bị ADM đóng thì tiếc lắm.. cho mình góp thêm ý kiến ( DKM thang huyết ma90 voi thằng TRUMPK nghe cái tên đã ngứa dái... chúng mày muốn thành VIP.. pk à ..bọn mày chuyên gia cướp bãi = cách ko ks dc thì pk... và khi slo thua ....thì sủa như mấy thằng hãm lòn chưi người ko có chút VH GIÁO DỤC NÀO ( chắc bố mẹ mày ko có học nên mày mói như thế , Mày mà là con tao tao cho mày an cứt suốt ngày cho mày chừa tội KO ai cắn mà ra cắn ngta ko ai chưi mày mày lại ra sủa những câu ko co vh...ko ăn được thì NGTA thì câm và cút đừng có sủa bậy... tôt thât. lòng xin lỗi ae . tại vì búc súc wa nên tôi mới nói chuyện hơi thiếu VH tý ae thông cảm và bỏ wa.