Trang 4 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 153
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Minh cam thay ghe tom ai choi acoun QuyThan!

QuyThan a`!ban dung tuong ban la vip thi muon noi gi la noi!minh cung la con nguoi choi game thoi,chua ai trong game xuc pham nguoi khac giong ban dau!ban noi gi ban tu biet.........

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Topiris Xem bài viết
    đề nghị GirlNgheo cho cái vietkey đọc méo cả Mồm
    còn chuyện ko lien quan đến bác thi bác đừng co xía vào nhé!đã biet no nói gì chưa mà nói lung tung thế,chuyện cũ mình ko co nói gì bác đâu!dừng để ý chuyện nhỏ ma muốn nói gì thì nói,lam đàn ông dùm cái!đừng làm thằng hèn ko hay!

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Tunglouis Xem bài viết
    đề nghị chủ topic nói rõ ra nhé ?
    tớ nhìn đã k thấy rõ rằng r`. Vì sao ng ta chửi bạn ? vì sao ng ta lại phải xin lỗi bạn. mà vì sao ng ta đang trian lại bị G bạn pk ?
    đằng này bạn còn pk họ tiep? la ai cung vậy thôi ! họ phải pk lại chu ? họ da nhuong nhin ban và xin lỗi bạn rồi còn gì mà phải hạch họe ng ta trên 4rum như thế
    mình ở gui Funny va chỉ đứng choi,chưa pk ai nhe!chi log buff vao va pt moi Mimosaece thoi,ma MImosa voi QuyThan la ban ko danh nhau,cu ra GM la no giet,lay acou chính vào no cũng giết,roi chửi mình chỉ là con đỉ cave thôi!ai ko chung kiến thi dừng có nói lung tung nhé!mình ko rãnh để bịa chuyện ra mà làm thế này đâu!sống thế nao thì nhiều người trong game đều biết.nếu các bạn là đàn ông thực sự thì chuyện ko biết thì đừng xía vào,cảm ơn.

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi girlngheo Xem bài viết
    mình ở gui Funny va chỉ đứng choi,chưa pk ai nhe!chi log buff vao va pt moi Mimosaece thoi,ma MImosa voi QuyThan la ban ko danh nhau,cu ra GM la no giet,lay acou chính vào no cũng giết,roi chửi mình chỉ là con đỉ cave thôi!ai ko chung kiến thi dừng có nói lung tung nhé!mình ko rãnh để bịa chuyện ra mà làm thế này đâu!sống thế nao thì nhiều người trong game đều biết.nếu các bạn là đàn ông thực sự thì chuyện ko biết thì đừng xía vào,cảm ơn.
    tớ nghe nói là QuyThan đa xin loi rồi. vậy vì sao bạn còn mang chuuyen len 4rum làm gì ?

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Tunglouis Xem bài viết
    tớ nghe nói là QuyThan đa xin loi rồi. vậy vì sao bạn còn mang chuuyen len 4rum làm gì ?
    pro choi game,tu gay chuyen roi tu chui nguoi ta,xin loi la xong thoi ha?ma goi nguoi len no moi xin lỗi,con ko thi nó vẫn chửi ai lam gi nó.luc đó no ma đứng lai coi Mimosaece co đánh no ko?Mimosaece con ko nhịn duoc?mac du là bạn nó!

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    nói cho đung nhé lúc đấy thoát acc HoangTuMu ra Log Acc GirlDaLat tao Đang Đứng Thì Mày Đứng kill Tao .... nói thật ai đanh trước Ăn Điêu nói hớt rì mày tưởng mày là con Gái thì Tao ko Đánh à mày ăn nói cho nó đúng vào đừng có bịa chuyện .
    Tao Đã Xin Lỗi Mày ..... Đừng Có Bé Xé Ra To nữa

Banned
    Like
    2
    Được Like 23 lần trong 17 bài
    vãi luyện nhắc nhở cái vietkey mà . mà cai DKM tao đụng chạm ji đên mày chưa ?
    Mà mày đàn ông mới Đàn bà cái ji . ba tuổi ranh ăn nói lấc ca lấc câc .
    mầy đừng có khóc nhiêu nữa

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Topiris Xem bài viết
    vãi luyện nhắc nhở cái vietkey mà . mà cai DKM tao đụng chạm ji đên mày chưa ?
    Mà mày đàn ông mới Đàn bà cái ji . ba tuổi ranh ăn nói lấc ca lấc câc .
    mầy đừng có khóc nhiêu nữa
    ba tuổi ranh vậy mà có ăn học đàng hoàng!ko mở miệng la là nói bậy đâu nhé bạn!

Senior Member TrueWizard's Avatar
    Like
    52
    Được Like 26 lần trong 15 bài
    may la chu gui thi cung de cho nguoi ta ne nhe!dung de tao phai goi may la may!tao da pk no chua ma no pk tao,hoi thu anh Mimóa luc do co buff cho ai ko?tu no kiem chuyen roi tu no chui?chua dung cham gi den nhau!
    tôi nói thật với cậu nhé
    chuyện này cả hunter và cậu ai cũng nhận cái đúng về mình còn sự thật sao có trời mới biết
    hunter đã xin lỗi cậu rồi mà cậu vẫn lên đây lăng mạ người ta
    cậu thấy vậy chưa đủ thế muốn cái gì nữa
    toẹt ra cho nó nhanh nào
    còn về chuyện tôi sống ra sao ko cần cậu quan tâm + dạy đời

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    nói cho đung nhé lúc đấy thoát acc HoangTuMu ra Log Acc GirlDaLat tao Đang Đứng Thì Mày Đứng kill Tao .... nói thật ai đanh trước Ăn Điêu nói hớt rì mày tưởng mày là con Gái thì Tao ko Đánh à mày ăn nói cho nó đúng vào đừng có bịa chuyện .
    Tao Đã Xin Lỗi Mày ..... Đừng Có Bé Xé Ra To nữa
    mắc gì tui choi ac hoang tu cu ra dung GM la bi đánh,ma pt moi Mimosa ma Mimosa thi ko đánh bạn,hỏi thủ xem lúc bạn còn đứng đấy Mimosa có nói gì ko?chủi người ta rồi xin lỗi la xong à!chủi bt thì cũng ko sao đâu!coi lại tư cách của mình đi.còn chưa tốt nghiệp được dại học thì mình bỏ qua.ok nhe!

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    ba tuổi ranh vậy mà có ăn học đàng hoàng!ko mở miệng la là nói bậy đâu nhé bạn!
    Tao đã XL mày 5-6 lần mà mày vẫn làm toáng lên mày bây h muốn rì nói tao nghe cái
    Mày Tưởng Mày LÀ Hót Gơ Trong MU à Dể đc người # quan Tâm