Trang 15 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 513141516 CuốiCuối
Kết quả 141 tới 150 của 153
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Minh cam thay ghe tom ai choi acoun QuyThan!

QuyThan a`!ban dung tuong ban la vip thi muon noi gi la noi!minh cung la con nguoi choi game thoi,chua ai trong game xuc pham nguoi khac giong ban dau!ban noi gi ban tu biet.........

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    Trích Được post bởi binhthuongthoi Xem bài viết
    doc hết chua ma nói ra những câu này bạn!ban thân cua QuyThan hả?
    tao bây h cầm acc quythan thì sao đkm bọn mày gây sự trước ko có lửa sao có khói

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi huntergirl Xem bài viết
    tao bây h cầm acc quythan thì sao đkm bọn mày gây sự trước ko có lửa sao có khói
    dkmm trong game may toan la thang di gay su nhe!gap bo dau bo bem!

Senior Member
    Like
    13
    Được Like 41 lần trong 39 bài
    Tất cả các bạn nên nhịn nhau chút đi, lời nói có phần hơi vượt quá quy định của forum rùi đấy.

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Đất Cảng "Tự Hào Guild FairPlay nhất Năm 2011"
    Like
    328
    Được Like 452 lần trong 282 bài
    Trích Được post bởi binhthuongthoi Xem bài viết
    doc hết chua ma nói ra những câu này bạn!ban thân cua QuyThan hả?
    mình cũng là bạn của Sơn QUy Than.tuy mình ko biết rõ việc nhưng mình nhìn 1 cách khách quan răng :

thứ nhất : VY cũng là em gái mình đã quen rât lâu (điêu này bạn cứ xác mình ) và mình cũng rất quý cô bé đó cho dù đợt này mình ko online đc nhiều....
    thứ hai :chủ acc quythan rất người lớn và đây là sự hiểu nhầm vi người em của chủ acc chơi mấy ngày nay....
    thứ ba : huntergirl kia chính là người đang chơi acc quythan ,dù sai hay đúng tôi nhưng cũng đã có lời xin lỗi đến Vy và nc cả với allstar.
    =====> ngươi ta biết nhận lỗi và sửa sai thì có lẽ cũng nên mở lòng môt chút là vui cả đôi bên.đúng với câu thứ tư trong bài "Sống" (Sống chan hòa với những người chung sống)

anh em chơi game vui ve và nên bỏ qua đi.co gì ko fai a e thứ lỗi.thân...!!!

HaiPhong

Senior Member StarNight's Avatar
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi haiphong Xem bài viết
    mình cũng là bạn của Sơn QUy Than.tuy mình ko biết rõ việc nhưng mình nhìn 1 cách khách quan răng :

thứ nhất : VY cũng là em gái mình đã quen rât lâu (điêu này bạn cứ xác mình ) và mình cũng rất quý cô bé đó cho dù đợt này mình ko online đc nhiều....
    thứ hai :chủ acc quythan rất người lớn và đây là sự hiểu nhầm vi người em của chủ acc chơi mấy ngày nay....
    thứ ba : huntergirl kia chính là người đang chơi acc quythan ,dù sai hay đúng tôi nhưng cũng đã có lời xin lỗi đến Vy và nc cả với allstar.
    =====> ngươi ta biết nhận lỗi và sửa sai thì có lẽ cũng nên mở lòng môt chút là vui cả đôi bên.đúng với câu thứ tư trong bài "Sống" (Sống chan hòa với những người chung sống)

anh em chơi game vui ve và nên bỏ qua đi.co gì ko fai a e thứ lỗi.thân...!!!

HaiPhong
    Nếu như hôm qua Sơn ko up bài viết kia thì mọi chuyện đã đi theo chiều hướng tốt đẹp rồi.em + Hunter + True đã giải quyết ổn thỏa.Và cũng nghĩ là topic sẽ close sau cuộc nói chuyện của bọn em ở loren rồi.

Like
    162
    Trích Được post bởi StarNight Xem bài viết
    Nếu như hôm qua Sơn ko up bài viết kia thì mọi chuyện đã đi theo chiều hướng tốt đẹp rồi.em + Hunter + True đã giải quyết ổn thỏa.Và cũng nghĩ là topic sẽ close sau cuộc nói chuyện của bọn em ở loren rồi.
    all à bạn thông cảm cho anh sơn anh ý mấy ngày nay ko ol vs vừa mới lên 4 rum đã thấy cái topic của girlDalat thôi tất cả chỉ vì lời nói AE bỏ qua cho mình GirlDaLAt à cho mình Xin Lỗi Bạn những lời nói xúc phạm đến bạn nhé .....!

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Đất Cảng "Tự Hào Guild FairPlay nhất Năm 2011"
    Like
    328
    Được Like 452 lần trong 282 bài
    Trích Được post bởi StarNight Xem bài viết
    uhm.a xin rút lui khỏi diễn đàn....

Like
    162
    Mong BQL Close hết topic này đi ....

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Close thôi............Chém gió mệt quá`

Member