Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 tới 120 của 153
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Minh cam thay ghe tom ai choi acoun QuyThan!

QuyThan a`!ban dung tuong ban la vip thi muon noi gi la noi!minh cung la con nguoi choi game thoi,chua ai trong game xuc pham nguoi khac giong ban dau!ban noi gi ban tu biet.........

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi TrueWizard Xem bài viết
    xin lỗi nhé nhưng bạn là ai
    mình nói thẳng 1 câu
    ai chơi đẹp với tôi thì tôi chơi đẹp lại
    còn tin tưởng ấy hả
    xứng đáng ấy hả
    tớ cần đéo j ai
    ae là đủ
    còn bạn là ai
    mình đéo biết
    bạn đéo tin tưởng hay cái j j đấy mình cũng đéo quan tâm
    tao chi la con gà trong gui mày thôi!gui may thi toàn pro rồi!tao chán cai cảnh mạnh thì vào yếu thì kick!dkm chu gui nhu lồn tao!

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    Trích Được post bởi binhthuongthoi Xem bài viết
    tao chi la con gà trong gui mày thôi!gui may thi toàn pro rồi!tao chán cai cảnh mạnh thì vào yếu thì kick!dkm chu gui nhu lồn tao!
    bạn à đừng có sàm lồn nữa bạn à ngại quá cơ tự nhận là người TRong Guild Mà Đã đánh răng sức miệng chưa vậy bạn

Senior Member bengls's Avatar
    Like
    47
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    haha DarkElf

Member
    Like
    0
    Vy à!cố lên em,anh ko o gui em,nhưng đã mua gấu cua em nhiều rồi!game nay ko ai bo em ca?neu can anh sẳn sàng vao gui em giúp em!va con rat nhiều người nữa!đừng vì chuyện nhỏ mà bỏ hết anh em em nhé!anh em van mong em lam chủ gui tốt như ngày nào thì cứ làm đi!moi chuyện sẽ nghiêng về người đúng thôi,em ko sai tại sao em phải như thê!anh hãnh diện vì có người em co tư cách như em!co lên nhé!

Banned
    Like
    2
    Được Like 23 lần trong 17 bài
    các anh thật là vãi luyện

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    G tớ ko hề quan trọng mạnh yếu bạn ơi. Bạn ko ở G tớ ko biết àh. A/e vs nhau từ lúc RL 1 còn NewStar sang đây lúc a/e đã RL 2. Vẫn ko quan trọng yếu hay mạnh. Quan trọng là a/e vs nhau zui zẻ..........Ko biết đừng có nói nhé

Senior Member TrueWizard's Avatar
    Like
    52
    Được Like 26 lần trong 15 bài
    ko hoạt động thì kick, sao tao ko kick darkelf + lý liên kiệt ( Darkelf chưa RL - MU này hiếm ) tự xem lại mình đi- yếu thì lo mà train, đừng có vào đây mà khóc mướn, mày train cho thành 1 nv mạnh thì ko ai ăn hiếp đc mày đâu- cái luật của game online nó thế rồi- hiểu ko ( chắc cũng có 1 thời mày gọi tao là anh đấy )

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi TrueWizard Xem bài viết
    ko hoạt động thì kick, sao tao ko kick darkelf + lý liên kiệt ( Darkelf chưa RL - MU này hiếm ) tự xem lại mình đi- yếu thì lo mà train, đừng có vào đây mà khóc mướn, mày train cho thành 1 nv mạnh thì ko ai ăn hiếp đc mày đâu- cái luật của game online nó thế rồi- hiểu ko ( chắc cũng có 1 thời mày gọi tao là anh đấy )
    cai dkm may kick bo may giờ mới nói à!sao luc gap bố mày thi lai noi tao vao gui!anh em con cac gi voi may nua?lau nay tao ban di lam ko online duoc ma kick à!dkmm may thang rr,co pro thi cung làm cảnh cho mấy thằng moi chơi no chửi thôi!

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    cai dkm may kick bo may giờ mới nói à!sao luc gap bố mày thi lai noi tao vao gui!anh em con cac gi voi may nua?lau nay tao ban di lam ko online duoc ma kick à!dkmm may thang rr,co pro thi cung làm cảnh cho mấy thằng moi chơi no chửi thôi!
    Ôi........Nói chuyện đàng hoàng nào. Nói z ko hay hò gì đâu. Nói gì đang tự nhận mình ko có học thôi. Ng ta nc đàng hoàng sao bạn lại.......................

Senior Member TrueWizard's Avatar
    Like
    52
    Được Like 26 lần trong 15 bài
    Game nào mà Pro chẳng bị gen ăn tức ở, game nào mà pro chẳng bị gà chửi- nhưng có 1 số con gà dám ra mặt, còn một số như mày chỉ biết ném đá dấu tay thôi- tốt nhất là ko nên khóc mướn nữa- trò này xưa rồi diễm- đi train cho đời sau đỡ khổ đi