Trang 11 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 tới 110 của 153
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Minh cam thay ghe tom ai choi acoun QuyThan!

QuyThan a`!ban dung tuong ban la vip thi muon noi gi la noi!minh cung la con nguoi choi game thoi,chua ai trong game xuc pham nguoi khac giong ban dau!ban noi gi ban tu biet.........

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi StarNight Xem bài viết
    sao phải del acc ha? em.nếu thích solo có acc cho em solo sao phải sợ
    em thich cầm DK SM j có hết thích mấy acc nào em
    Vy nó thích ta mi ới

Senior Member TrueWizard's Avatar
    Like
    52
    Được Like 26 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi binhthuongthoi Xem bài viết
    anh em mày sai mày vẫn bảo vệ hả?mày có xứng đáng la 1 top trong cai game nay ko?may la chu gui ma sao để tao noi nhiều thế!roi ai sẽ tin tưởng may nữa!dkmm,sory anh em,buc quá!
    xin lỗi nhé nhưng bạn là ai
    mình nói thẳng 1 câu
    ai chơi đẹp với tôi thì tôi chơi đẹp lại
    còn tin tưởng ấy hả
    xứng đáng ấy hả
    tớ cần đéo j ai
    ae là đủ
    còn bạn là ai
    mình đéo biết
    bạn đéo tin tưởng hay cái j j đấy mình cũng đéo quan tâm

Senior Member Đời Phù Du's Avatar
    Địa điểm
    Thảo Điền Q2- HCM
    Like
    76
    Được Like 63 lần trong 57 bài
    Trích Được post bởi TrueWizard Xem bài viết
    mình nói thẳng 1 câu
    còn tin tưởng ấy hả
    xứng đáng ấy hả
    tớ cần đéo j ai
    ae là đủ
    còn bạn là ai
    mình đéo biết
    nhỏ nói chuyện nghe khiếp quá

Junior Member
    Like
    0
    nếu như con chó mất tính người đó còn nói như vậy nữa a bảo đảm trong game ko ai chấp nhận nó .... 1 thằng đàn ông nđy nói xấu 1 người con gái hả, chấp nhận , nhưng suy cho cùng chó chỉ là loại cặn bã ncuar xã hội mà thôi , cỡ như nó mà có con nào yêu thỳ đm con đó cũng chỉ làm cave trở lên , muốn nói xấu họ hả , đc. thôi chứng minh đy nếu mày mạnh hơn bọn tao sẵn sàng bỏ guild , mày hiểu chứ thằng mặt. lồn .... mà tao nghĩ loài chó như mày đéo hiểu tiếng việt dâu , tao viết cái này để cho mọi ng hấy con ng của mày như thế nào đó hiểu chưa súc vật

Senior Member emneanh3's Avatar
    Like
    245
    Được Like 32 lần trong 25 bài
    QuyThan cả tuần này kô ol vì làm đám cưới làm gì có việc ol mà pk

Junior Member
    Like
    0
    tôi không đồng ý với cách nói chuyện và cách cư sử của cái guild đang sủa về guild của tôi , nv của tôi là ZepLao , tuy bị hack hết đồ và cũng rất yếu nhưng nhiều người vẫn biết tôi và biết tôi uy tín ntn . tôi xin cam đoan guild heros là 1 guild chân chính ko cần biết trong game hay ngoài đồi , guild của chúng tôi có kỉ luật kỉ cương ko như cái guild đang nói xấu chunga tôi như thế , nếu các bạn trong game thấy guild tôi thật sự ko sứng đáng trong top thỳ cứ việc đt 0932526050 gặp tôi ZepLao , muốn chửi như thế nào cũng đc. nhưng đừng súc phại tát cả mọi ng trong game

Junior Member
    Like
    0
    sao thế truewizard ngượng mồm quá hả xin lỗi nếu bức súc trong game thỳ vào trong game giải quyết , chọn ai trong guild tôi giải quyết đy thế nào cũng đc. nhưng chuyện chửi guild tôi là ko đc. .... ông bạn chửi guild tôi là vì thấy guild tôi bức phá nhanh úa nên ghen tỵ hay tại vỳ guilf tôi súc phạm đến ông ....nói đy , còn chủ guild của bọn tôi là pé vy , 1 ng con gái mà lãnh đạo cho guild đy lên như thế ông ko thấy đó là tự hào con gái việt hay sao , vậy mà lại đy chửi 1 cô pé như vậy , xin lỗi nói thẳng và súc phạm : 3 m3j ông đẻ ông ra uổng cơm , ko có con mắt nhìn đời , hiểu chứ, xin lỗi tất cả ae trong forum mình bức súc quá ko kìm nén đc. lời nói.....

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    Trích Được post bởi cutuqn Xem bài viết
    sao thế truewizard ngượng mồm quá hả xin lỗi nếu bức súc trong game thỳ vào trong game giải quyết , chọn ai trong guild tôi giải quyết đy thế nào cũng đc. nhưng chuyện chửi guild tôi là ko đc. .... ông bạn chửi guild tôi là vì thấy guild tôi bức phá nhanh úa nên ghen tỵ hay tại vỳ guilf tôi súc phạm đến ông ....nói đy , còn chủ guild của bọn tôi là pé vy , 1 ng con gái mà lãnh đạo cho guild đy lên như thế ông ko thấy đó là tự hào con gái việt hay sao , vậy mà lại đy chửi 1 cô pé như vậy , xin lỗi nói thẳng và súc phạm : 3 m3j ông đẻ ông ra uổng cơm , ko có con mắt nhìn đời , hiểu chứ, xin lỗi tất cả ae trong forum mình bức súc quá ko kìm nén đc. lời nói.....
    nói thật mày nhé con gái thì sao..... mà này mày địt biết thế nào vào đừng có mà sủa nhặng nhé đừng để tao mua mấy miêng kotex dán vào lồn trên của mày.. Ngâm Cái Lồn TRên Lại Tao Nhờ Đc ko

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi TrueWizard Xem bài viết
    mình nói thẳng 1 câu
    còn tin tưởng ấy hả
    xứng đáng ấy hả
    tớ cần đéo j ai
    ae là đủ
    còn bạn là ai
    mình đéo biết
    song voi chó di mày,anh em mày là chó hết à!đừng co ngu ma con nguy hiểm,ko bao giôc lan thu 2 vo gui mày!

Junior Member
    Like
    0
    Tôi đồng ý với girlngheo đừng có ỷ mạnh .... nếu như bạn cảm thấy mình mạnh hãy đy so tài với những ng có khả năng tương đương với bạn đy , ko phải guild tôi ko có nbg đánh lại bạn nhưng theo tôi thấy bạn sống trong game giôngas thức tại bây giờ quá , chỉ biết có tiền hoặc ỷ mạnh hiếp yếu sao , bạn mạnh trong game thỳ sử lý trong game , còn với mình , mình là dâm quảng ngãi , với bạn ngoài đời bạn ko là cái gì bạn hiểu chứ ....... đừng có đem cái mạnh của ôi đây ra để hù zọa ng khác và để chửi ng khác .... bạn biến đy.....