Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 27
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Slo delete nick ko giu loi`

Dem 19_9 luc 12g_15p co mat ca?top 38sm la dh10 chung kien va theo doi tran chien. Toi
    |bx|papa. Duoc windy sm top 25 sm ru?slo delete nick. Nhung truoc khi slo tôi da~ noi truoc voi windysm la` neu slo delete nick thi ko ckoi don`du ngu? Va` windysm tra? Loi` rat nhanh . <thick thi nhick> the la` kau y' thach dau voi toi, cac ban nen nho neu ma` da~ giao hen voi nhau truoc al` nhu the roi` ma` con` thuc. hien sai loi` hua' co nghia la` thua .vj pham sai loi` giao hen truoc khi slo. mink ke tiep .Khi vao slo toi win 7_3 thi ban y' du ngu toi dung im rat lau va`ban y dung noi chuyen voi dh10 . Toi ko muon chui bay. O day . Nhung that long` ma` noi'. No nhuc nhu 1 con cho' ko biet giu~ loi`. So thua nen lam` nhu the'. Neu da~ co gan ru delete nick thi phai thuc. Hien. Kai loai noi ko giu~ lay loi` song' ko = 1con suc vat. Cac ban gop y' kien' nao` ..............toi uot ra trc vi` no ko gIU~ loi` hua' .
    Last edited by fiio1991; 19-09-2011 at 02:25 AM.

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Đất Cảng "Tự Hào Guild FairPlay nhất Năm 2011"
    Like
    328
    Được Like 452 lần trong 282 bài
    Trích Được post bởi fiio1991 Xem bài viết
    ................................... troi` chac lau minh ko gap nen quen thoy noi lai. la`m gi
    hic.quên sao đc.nick trên FOrum lạ quá t ko nhớ . hic

Member
    Like
    0
    hihi noi chuyen trong game chu trong forum thj day la` lan` dau` vi` cay cu' .nen to moi lap topic

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Like
    328
    hi thê bạn tên gì ở game ?????

Senior Member StarNight's Avatar
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Dem 19_9 luc 12g_15p co mat ca?top 38sm la dh10 chung kien va theo doi tran chien. Toi
    |bx|papa. Duoc windy sm top 25 sm ru?slo delete nick. Nhung truoc khi slo tôi da~ noi truoc voi windysm la` neu slo delete nick thi ko ckoi don`du ngu? Va` windysm tra? Loi` rat nhanh . <thick thi nhick> the la` kau y' thach dau voi toi, cac ban nen nho neu ma` da~ giao hen voi nhau truoc al` nhu the roi` ma` con` thuc. hien sai loi` hua' co nghia la` thua .vj pham sai loi` giao hen truoc khi slo. mink ke tiep .Khi vao slo toi win 7_3 thi ban y' du ngu toi dung im rat lau va`ban y dung noi chuyen voi dh10 . Toi ko muon chui bay. O day . Nhung that long` ma` noi'. No nhuc nhu 1 con cho' ko biet giu~ loi`. So thua nen lam` nhu the'. Neu da~ co gan ru delete nick thi phai thuc. Hien. Kai loai noi ko giu~ lay loi` song' ko = 1con suc vat. Cac ban gop y' kien' nao` ..............toi uot ra trc vi` no ko gIU~ loi` hua' .
    BxPaPa.tôi AllstaNo1 là người lúc tối onl acc dh10 đây.tôi công nhân 1 điều là bạn vs WinDysm co thack đấu solo del acc thật.Nhưng tôi xin chỉnh sửa 1 điều là :từ lúc bạn vs WinDy pk nhau ở k3,từ lúc tớ có mặt thì tớ chưa tùng nghe 1 trong 2 ng` giao hẹn ko đc ru ngủ.từ lúc pk đên trước lúc pvp chỉ thấy toàn chửi nhau rồi 2 bên đổi nhân vật vào pvp.Còn việc giai hẹn ko ru ngủ là bạn giao hẹn trước lúc pvp với tớ (dh10) thì đúng hơn.Đấy là nhừng j tôi thấy tôi nghe và tận mắy chứng kiến
    ak 1 điều nữa tớ muốn hỏi cậu.dk pvp vs SM thị ko cho SM ru ngủ.Thế bây h bạn đi pvp 1 ng khác yêu cầu bạn ko GM thì thế nào? Mỗi Char có 1 ưu điểm riêng, bảng skill của nó sinh ra để làm j.Có skill ko đc dùng thì để làm cảnh sao ?
    Đấy là ý kiến chung của tớ về những j đã chứng kiến.Đừng nghĩ tớ quen ng` nay ng` kia nên mới nói thế nhé.Bên cạnh đó tớ cũng đồng ý với True ở topic trước là pvp ai move trước là thua.
    1 lời khuyên cho bạn : pvp là để học hỏi kinh nghiệm, để giải trí chứ ko phải để vui mừng đắc thắng.bạn thắng đc người này nhueng còn ng` khác đánh đc bạn.Đừng vì 1 trân thắng mà bảo đối thủ này nọ.ko phải win đc ng` ta là có quyền nói ng` khác bất kỳ cái j bạn ak.
    Nếu bạn thích pvp thì bất kỳ lúc nào rỗi cứ pm tớ ( AllStarNo1) sẽ cố gắng góp vui cùng bạn

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Like
    328
    Trích Được post bởi StarNight Xem bài viết
    BxPaPa.tôi AllstaNo1 là người lúc tối onl acc dh10 đây.tôi công nhân 1 điều là bạn vs WinDysm co thack đấu solo del acc thật.Nhưng tôi xin chỉnh sửa 1 điều là :từ lúc bạn vs WinDy pk nhau ở k3,từ lúc tớ có mặt thì tớ chưa tùng nghe 1 trong 2 ng` giao hẹn ko đc ru ngủ.từ lúc pk đên trước lúc pvp chỉ thấy toàn chửi nhau rồi 2 bên đổi nhân vật vào pvp.Còn việc giai hẹn ko ru ngủ là bạn giao hẹn trước lúc pvp với tớ (dh10) thì đúng hơn.Đấy là nhừng j tôi thấy tôi nghe và tận mắy chứng kiến
    ak 1 điều nữa tớ muốn hỏi cậu.dk pvp vs SM thị ko cho SM ru ngủ.Thế bây h bạn đi pvp 1 ng khác yêu cầu bạn ko GM thì thế nào? Mỗi Char có 1 ưu điểm riêng, bảng skill của nó sinh ra để làm j.Có skill ko đc dùng thì để làm cảnh sao ?
    Đấy là ý kiến chung của tớ về những j đã chứng kiến.Đừng nghĩ tớ quen ng` nay ng` kia nên mới nói thế nhé.Bên cạnh đó tớ cũng đồng ý với True ở topic trước là pvp ai move trước là thua.
    1 lời khuyên cho bạn : pvp là để học hỏi kinh nghiệm, để giải trí chứ ko phải để vui mừng đắc thắng.bạn thắng đc người này nhueng còn ng` khác đánh đc bạn.Đừng vì 1 trân thắng mà bảo đối thủ này nọ.ko phải win đc ng` ta là có quyền nói ng` khác bất kỳ cái j bạn ak.
    Nếu bạn thích pvp thì bất kỳ lúc nào rỗi cứ pm tớ ( AllStarNo1) sẽ cố gắng góp vui cùng bạn
    thôi em.game vui thôi.chuyển to hóa nhỏ,nhỏ thành ko có.a e còn găp nhau ở game nhiều mà.....

Like
    2
    tu' a` la` do no ru? va` minh cung da giao hen truoc roi` co adm la`m chung' .^^ 1khi da slo ma dung du ngu thi tran dau ko co ket qua nen minh cung da giao hen truoc roi`
    bạn bảo SM pvp dùng ru ngủ trận đấu ko có kết quả ử?mình nghĩ chắc bạn nhầm lẫn rồi đó.

Like
    2
    Trích Được post bởi haiphong Xem bài viết
    thôi em.game vui thôi.chuyển to hóa nhỏ,nhỏ thành ko có.a e còn găp nhau ở game nhiều mà.....

hi.em cũng biết là vui mà anh.nhưng tại anh bạn chủ top lập tóp có N/V dh10 luc em onl làm chứng.nếu đã là ng` làm chứng thì em cũng nên vs chỉ nói ra nhứng lời chân thật mà mình đc nghe đc thấy thôi.nóp méo sự thật em cũng chẳng đc cại j ( vì em pvp voi chu top = acc dh10 ko ru ngủ em thua mà )

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Like
    328
    Stop here.... di Trung

Like
    2
    Trích Được post bởi haiphong Xem bài viết
    Stop here.... di Trung
    vâng.em biết rồi anh.mà anh làm j onl đên h này thế ko chịu cày kéo j cả nhỉ :T

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi StarNight Xem bài viết
    the to hoi cau neu to' giao hen truoc voi no la` ko ckoi ru ngu? no co the? tu` ckoi' nhung sao con` tra loi` rat nhanh < thich thi` nhich'> va` chinh no la` nguoi` thach dau' .va` ru? slo delete chu ko pahi al` minh.minh ko ru no'. con` minh ko pro minh ko slo duoc voi ai het' the' nhe'...