Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 19 của 19

Chủ đề: Thận Gửi MrTrungGa

Member huy04's Avatar
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Thận Gửi MrTrungGa

Mình thật sự không thể hiểu chỉ vì 50k thẻ mà bạn cũng có thể đánh mất phẩm giá của con người bạn. Không bik nó đang giá k nhỉ. Mình viết bài nè chỉ xin nhắc nhở mọi người đừng quá tin người như mình. Mong bạn đọc và hiểu.

Senior Member
    Like
    0

Member huy04's Avatar
    Like
    1
    Chính xác đó chỉ vì 600k VP. Lúc nãy đổi nv đi reset thì bắt gặp chú nó. Nhưng khi lấy acc chính vào thi trốn mất. Sống chui nhủi như 1 con dog vì 50k thẻ có đáng không

Senior Member 1stmaulanh's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 1 bài
    MrTrungga ngày xưa chơi cũng đẹp mà. sao nay lại biến chất thế bạn. chỉ vì 50k mà bạn biến chất có đáng không. ae chơi phải đẹp chứ .

Senior Member
    Địa điểm
    Anh Quốc
    Like
    5
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    TocBacVT theo Mc biết thì TocBacVT là e hàng xóm vs MrTrungGa. Mc chỉ cần hỏi 1 câu ntn nếu mà gd thì sao TocBac có ý chụp lại cảnh này khi MrTrungGa chưa out, hay định đổi tội gì cho MrTrungGa ^^! vì như giao dịch bình thường có ai đi chụp lại cảnh GD khi mua đồ đâu . Đó là Mc nghĩ còn có gì sai thông cảm.

Member huy04's Avatar
    Like
    1
    Mc có bik mình ở đâu k mà dám nói vậy
    Trích Được post bởi magjckjd001 Xem bài viết
    TocBacVT theo Mc biết thì TocBacVT là e hàng xóm vs MrTrungGa. Mc chỉ cần hỏi 1 câu ntn nếu mà gd thì sao TocBac có ý chụp lại cảnh này khi MrTrungGa chưa out, hay định đổi tội gì cho MrTrungGa ^^! vì như giao dịch bình thường có ai đi chụp lại cảnh GD khi mua đồ đâu . Đó là Mc nghĩ còn có gì sai thông cảm.

Senior Member
    Like
    0
    Dep cuc cac gi cai thang RR vkl day ngu to ra nguy hiem bo cai thang MrTrungga thang RR bo nhin thay may bo da khinh tu dau roi50k the cung di lua chac no ve ro thang bo no 100 ngay

Junior Member MrTrungga's Avatar
    Like
    4
    Tôi nói thật với TocBacVT nhé. tớ ko vì 600k mà tớ đi lừa cậu cả. sáng tớ vào Đ tớ mới biết. là thằng em tớ nó vào chơi cậu. còn 600k chả là cái gì. lỗi là thuộc về tớ. tớ xl cậu. cậu vào game tớ sẽ trả cậu 600k vp. chứ 600k vp chẳng mua đc cái gì cả. đừng nghĩ tớ là cnguoi` như thế. nếu tớ có chủ ý lừa cậu. tại sao tớ phải lấy acc chính của tớ ra. cậu GD bán gấu vs tớ bao lần chắc cậu cũng biết. tớ xin lỗi cậy. vì đó là acc của tớ. Còn thằng NhotChua ý. cái loại mày ngu lắm. 7x mà ít học hơn 9x, đầu mày toàn cứt à.???? bênh sét SK +15 của ChimTaoSun. còn gái đĩ già mồm mua của 1 thằng DL linh tinh. GD 2 the 500k VT tr'c. mày nói thế xong mày ngửi mõm mày xem có thối ko nhé. chỗ này toàn con người. ko có chỗ của con súc vật như mày đâu. mày đúng là tiến hóa từ người sang chó. loại huyền đề 4 chân đốm lưỡi như mày thì cút.

Member huy04's Avatar
    Like
    1
    Thông báo toàn thể AE là bạn chủ acc MrTrungGa đã trả mình 600k VP. Mong các bạn hiểu và bỏ qua không phải do bạn ấy lừa mình mà do thằng em hàng xóm nó vào acc MrTrungGa để lừa mình. Ảnh bạn ấy trả VP cho mình.
    Trích Được post bởi MrTrungga Xem bài viết
    Tôi nói thật với TocBacVT nhé. tớ ko vì 600k mà tớ đi lừa cậu cả. sáng tớ vào Đ tớ mới biết. là thằng em tớ nó vào chơi cậu. còn 600k chả là cái gì. lỗi là thuộc về tớ. tớ xl cậu. cậu vào game tớ sẽ trả cậu 600k vp. chứ 600k vp chẳng mua đc cái gì cả. đừng nghĩ tớ là cnguoi` như thế. nếu tớ có chủ ý lừa cậu. tại sao tớ phải lấy acc chính của tớ ra. cậu GD bán gấu vs tớ bao lần chắc cậu cũng biết. tớ xin lỗi cậy. vì đó là acc của tớ. Còn thằng NhotChua ý. cái loại mày ngu lắm. 7x mà ít học hơn 9x, đầu mày toàn cứt à.???? bênh sét SK +15 của ChimTaoSun. còn gái đĩ già mồm mua của 1 thằng DL linh tinh. GD 2 the 500k VT tr'c. mày nói thế xong mày ngửi mõm mày xem có thối ko nhé. chỗ này toàn con người. ko có chỗ của con súc vật như mày đâu. mày đúng là tiến hóa từ người sang chó. loại huyền đề 4 chân đốm lưỡi như mày thì cút.

Member huy04's Avatar
    Like
    1
    Mình xin Close topice này ở đây. Mọi chuyện chỉ là hiểu làm và đã được chủ Acc MrTrungGa vào giải quyết. Nhưng sau lần này mong các bạn cũng rút kinh nghiệm khi giao dịch. Nên cần tìm một người Uy Tín đừng ra làm trung gian. Thân