Trang 1 của 111 1231151101 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 1104
    Game Master Châu Bá Thông's Avatar
    Địa điểm
    ...River...
    Like
    169
    Được Like 903 lần trong 336 bài

[Tuần 4] Nhân vật tuần này - Member MsKun

Chào các bạn!

Chia tay Admin Tổng Cục Trưởng của tuần trước trước, tuần này xin quay trở lại với một nhân vật cũ nhưng mới ...
    Xin lỗi mọi người vì sơ suất tuần vừa qua không đưa lên thớt 1 miêng thịt béo bở nào, cũng bởi 1 phần các bạn “giấu nghề” quá cho nên các bài báo trước hơi “pùn” 1 tí. Nay mình xin phép đưa lên thớt 1 nhân vật vô cùng béo tốt, có trình độ “chém gió” ngang hàng với các anh tài của forum Mu Hà Nội chúng ta. Đó là ai, nhân vật tuần này vẫn là 1 pé gái dễ thương để forum thỏa sức chém chặt. Pé là 1 trong những cô gái đáng yêu nhất của forum chúng ta, giọng nói hay, tính tình hòa đồng dễ thương, đặc biệt là nụ cười hút hồn các anh. Pé đến từ thủ đô Hà Nội, là người con gái Hà thành dịu dàng nhưng vẫn còn chút con nít, đáng iu. Người mà mình nhắc đến đó là MsKun.

MsKun hiện là 1 member nhiệt tình spam trên các quán xá, chợ trời của forum, Kun sinh ra và lớn lên ở Hà Nội. Kun nhận được rất nhìu tình cảm và quan tâm của mọi người. Ấn tượng lớn nhất về Kun là luôn trải lòng tâm sự dù có bất cứ chuyện gì xảy ra. Hơn nữa, Kun còn là 1 người biết cảm thông với những hoàn cảnh bất hạnh và đặc biệt là các em nhỏ thiệt thòi, với riêng mình thì Kun như 1 thiên thần đứng giữa những em pé đó.
    Hiện nay, Kun - cô pé đáng iu và tốt tính của foum đang trong tình trạng độc thân, nhiều kẻ dòm ngó, nhiều người rình rập nên pé cần 1 "hiệp sĩ cá ngựa" bảo vệ. .

Thời gian qua, các đao thủ đã luyện dao bén với thành viên Ban Quản Trị MUHN, nay xin được tạm dừng để chuyển qua 1 giai đoạn mới, giai đoạn member bị đem lên chém chặt. Nội dung chém chặt vẫn như cũ với lưu ý nhất là: “Chém có văn hóa và Chém tối đa 5 câu”, nếu ai cố tình hay vô tình vi phạm Chủ thớt có quyền Không trả lời (Quyền Duy Nhất của Chủ thớt.)
    Chúc em gái MsKun“bình yên vô sự” khi sắp sửa phải trải qua 2 tuần sắp đến. Xin lỗi vì đã tự dưng vô cớ bắt em lên cái thớt thế này.

Note: Từ nay trở đi các khổ chủ sẽ không phải trải qua 1 tuần chinh chiến mà sẽ là 2 tuần và sau đó sẽ được “miễn phí” thời gian nghỉ dưỡng để trấn an tinh thần và bồi bổ sức khỏe.
    Vì thời gian của mọi người không có nhiều nên Quán xin bắt đầu chương trình. Mọi người xem hàng rồi chém thoải mái nha, chém không nhiệt tình thì sẽ không được nhận hàng khuyến mãi đâu đấy.

......Chuyên vạch lá tìm sâu, ném đá giấu tay, chửi có mục đích, tự tìm mục tiêu. Nếu phát hiện gian dối (hack) và tư lợi cá nhân (ăn cắp items) sẵn sàng chửi không thương tiếc. Bảng phong thần, quán bar Lorencia, …v.v... là những mục tiêu đầu tiên nằm trong danh sách chửi.!

Banned sally_a3's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    theo dự báo thời tiết kênh TUẦN BÁO ,mu-hanoi.net
    đêm nay và dạng sáng ngày mai xẽ có giông và bão lớn kèm theo giai dẳng xuất 2 tuần lễ
    Ae tập trung lực lượng chuẩn bị phương án cứu hộ những nạn nhân không đỡ được giông bão đợt này.
    tên cơn bão đợt này là: MsKun xẽ đổ bộ nhanh và bất ngờ và xẽ kéo dài đến hết 24h ngày 18/9 đề nghị mọi người cẩn thận đề phòng. và có nguy cơ sau đợt quét này cơn bão sẽ còn quay trở lại và xuất hiện ở nhìu nơi trên những toppic của diễn đàn mu-hanoi.net

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi MsKun Xem bài viết
    trong game thắng thua là chuyện bình thường không phải cứ nhiều poin nà thắng mà thắng phụ thuộc rất nhiều vào cách + điểm ĐT ạ
    vậy em chỉ anh tỷ lệ tăng point đi

Banned sally_a3's Avatar
    Like
    0
    trong game thắng thua là chuyện bình thường không phải cứ nhiều poin nà thắng mà thắng phụ thuộc rất nhiều vào cách + điểm ĐT ạ
    hehe hum nao SP dạy ĐT nha

Senior Member
    Like
    48
    Được Like 87 lần trong 32 bài
    Trích Được post bởi sally_a3 Xem bài viết
    theo dự báo thời tiết kênh TUẦN BÁO ,mu-hanoi.net
    đêm nay và dạng sáng ngày mai xẽ có giông và bão lớn kèm theo giai dẳng xuất 2 tuần lễ
    Ae tập trung lực lượng chuẩn bị phương án cứu hộ những nạn nhân không đỡ được giông bão đợt này.
    tên cơn bão đợt này là: MsKun xẽ đổ bộ nhanh và bất ngờ và xẽ kéo dài đến hết 24h ngày 18/9 đề nghị mọi người cẩn thận đề phòng. và có nguy cơ sau đợt quét này cơn bão sẽ còn quay trở lại và xuất hiện ở nhìu nơi trên những toppic của diễn đàn mu-hanoi.net
    ĐT làm dự báo hay đeý nhưng làm thế để mọi người chống lại SP à hĩ hĩ ... nhớ dặn mọi người thu gom quần áo cẩn thận không lốc xoáy bay hết là cởi chuồng đêý

Senior Member
    Like
    48
    Trích Được post bởi VanMenh Xem bài viết
    vậy em chỉ anh tỷ lệ tăng point đi
    phải theo char của từng loại số poin là bao nhiêu nữa chứ ạ anh con trai lại đi hỏi em cách tăng poin à ... hihi

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    phải theo char của từng loại số poin là bao nhiêu nữa chứ ạ anh con trai lại đi hỏi em cách tăng poin à ... hihi
    hỏi để học hỏi kinh nghiệm.có gì đâu phải ngại.ko bik thì hỏi .chả lẽ ko bik là ko đc hỏi

Senior Member vukul99's Avatar
    Địa điểm
    Vân Nội ĐA HN ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶
    Like
    2
    Đính kèm 01111111111111

Banned sally_a3's Avatar
    Like
    0
    ĐT làm dự báo hay đeý nhưng làm thế để mọi người chống lại SP à hĩ hĩ ... nhớ dặn mọi người thu gom quần áo cẩn thận không lốc xoáy bay hết là cởi chuồng đêý
    oéc ĐT cất hết rồi giấu máy cái dứoi nền nhà nữa cơ hehe
    tất cả Ae rải rác trên lục địa MU đây là thông báo mới nhất về cơn bão
    1 lời cảnh báo cho Ae từ cơn bão MsKun
    (mọi người thu gom quần áo cẩn thận không lốc xoáy bay hết là cởi chuồng đêý )

Senior Member
    Like
    48
    Trích Được post bởi VanMenh Xem bài viết
    hỏi để học hỏi kinh nghiệm.có gì đâu phải ngại.ko bik thì hỏi .chả lẽ ko bik là ko đc hỏi
    để lúc nào em vào acc Dw của đệ em , em oánh nhau với anh xem em + điểm có ok không nhớ

Trang 1 của 111 1231151101 ... CuốiCuối