Kết quả 1 tới 6 của 6
    Banned Duonghb's Avatar
    Like
    11
    Được Like 2 lần trong 2 bài

AE G HoiSinh vào chém gió đê

AE chém nhiệt tình đi nhé
    Last edited by Duonghb; 29-08-2011 at 02:33 AM.

Banned sally_a3's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    haha con ghà này éo ai thèm quan tâm chê DL anh ghà đê giờ a độc đi xem chú ks o? đâu anh pk

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

cac anh adm vao xem ho em cai nay voi

anh oi vao xem ho em cai tai khoan vantuan_89 sao tu nhien tai khoan em bi khoa ma em ko biet ly do vi sao ma lai khoa tai khoan cua em vay cho em biet ly do dc ko

Junior Member
    Like
    0
    Mình có 1 thông báo thân gửi đến anh chị em trong G HoiSinh. Acc LjnhXjnh hiện tại đã được chuyển nhượng sang cho mình (LamXung) cũng là 1 thành viên rất quen thuộc với ae trong G. Vì lý do gia đình nên em Tùng không thể tiếp tục sát cánh "1 cách thường xuyên" cùng ae trong G. Tùng sẽ vẫn chơi 1 nick khác nên về khoản chém gió thì ae yên tâm. Hy vọng sự xáo trộn nho nhỏ này không ảnh hưởng đến tinh thần mọi người. Vì mình không thể online thuờng xuyên như Tùng nên có vấn đề gì thất thố ae bỏ qua cho nhé Cũng nhân đây gửi đến em Tùng và baby mới sinh những lời chúc tốt đẹp nhất!
    Thân!

Senior Member
    Like
    0
    Chém Tùng gà đi

Senior Member hy_mrquang's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi hanglomkt Xem bài viết
    Mình có 1 thông báo thân gửi đến anh chị em trong G HoiSinh. Acc LjnhXjnh hiện tại đã được chuyển nhượng sang cho mình (LamXung) cũng là 1 thành viên rất quen thuộc với ae trong G. Vì lý do gia đình nên em Tùng không thể tiếp tục sát cánh "1 cách thường xuyên" cùng ae trong G. Tùng sẽ vẫn chơi 1 nick khác nên về khoản chém gió thì ae yên tâm. Hy vọng sự xáo trộn nho nhỏ này không ảnh hưởng đến tinh thần mọi người. Vì mình không thể online thuờng xuyên như Tùng nên có vấn đề gì thất thố ae bỏ qua cho nhé Cũng nhân đây gửi đến em Tùng và baby mới sinh những lời chúc tốt đẹp nhất!
    Thân!
    thằng này a di đám cưới để thằng em a chơi acc lomzom mà mày bem acc của a suốt thế