Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 CuốiCuối
Kết quả 71 tới 80 của 81
    Senior Member WaitL0v3's Avatar
    Địa điểm
    Lạng Sơn City
    Like
    8
    Được Like 21 lần trong 16 bài

AlonePK vs FriendHp trận chiến của sự bất ngờ

Thay mặt AE Guild AlonePK

Sau cuộc nổi lên của các thế ngầm như WarLord trước đây với 1 loạt tên tuổi... Với AlonePK thì trái ngược lại.
    Ngày 27/8 chúng tôi đã có cuộc giao lưu với thế lực khá mạnh trong lục địa MU là FriendHp. Về số lượng thế lực FriendHp vượt trội so với chúng tôi AlonePK. Có lẽ nhiều thành viên trong chúng tôi không có chút khả quan rằng mình có thế đánh bại được một đối thủ hơn gấp đôi về quân số, đã chỗ đứng và tên tuổi trong lục địa Hoàn Mỹ.
    ...Và tất nhiên chúng tôi đã thực sự bước vào trận chiến quyết liệt và gay cấn...

Cuộc ra quân đầu tiên chúng tôi đã làm chủ được thế trận nhưng không được bao lâu đã phải cuốn chiếu về làng... trận chiến lại càng trở nên quyết liệt hơn...

..... Thế trận dần dần đã thuộc về chúng tôi AlonePK.

...Và thật bất ngờ chúng tôi đã... Không thể tin vào chính mắt mình nữa, thật... thật... quá...bất ngờ.
    Nhờ tài lãnh đạo tài tình và sáng xuất của hai thủ lĩnh NightQuen và LetsGo đã dẫn dắt chúng tôi đi đúng con đường để về đích với sự thán phục của AE FriendHp. Cảm ơn tất cả anh em AlonePK : BuomTrang,SDevil,BongXuLs,Click,AudiRS,Kid2012,nus atnhan,Cup1500i... về sự đoàn kết góp phần đến chiến thắng của chúng ta.

....... Trận chiến kết thúc với nghiêng về phần AlonePK. Và 1 điều trong xuất cuộc chiến đến khi kết thúc giữa hai thế lực AlonePK và thế lực bạn FriendHp đều không sảy ra tình trạng cãi vã hay chửi nhau.

Xin cảm ơn các bạn Guild FriendHp vì trong suốt cuộc chiến đã sống với tinh thần vui là chính... và tính lành mạnh của game.

Một lần nữa, xin chân thành cảm ơn!

Phóng viên: còn lâu mới nói
    Last edited by WaitL0v3; 28-08-2011 at 01:34 AM.

Địa điểm
    Lạng Sơn City
    Like
    8
    Trích Được post bởi StarNight Xem bài viết
    ak nếu phải nói là suy nghi lại 1 chút thì tớ thấy có mấy điểm tớ vẫn chưa hiểu lắm.
    1. trong trận war tớ chú ý thấy 2 SM của Alone ko hề bị giật khi bị phản dame như bt vẫn thấy ( 2 SM dame mệt nghỉ ko ngừng tay )
    2. nếu nói về buff guild bạn ko bao h = guild tớ.guild bạn 1 DK GM tớ chưa từng nghe tên, DW là Click mem cũ guild tớ,EF là emgals rs 1/20x(mem cũ).cho dù SM mặc sét choro dame co to đến đâu cũng ko thể kết thúc DK máu từ 1m>>> tròng vòng 1 hit.(DK đủ buff các loại từ 60k>>>)
    3. cho dù các bạn là tốp 1 vs 2 thì hơn đc bộn tớ nhiêu k điểm mà chi 2SM ko đến 1 phút kết thúc đc hơn 30 con người buff đầy đủ (có DK máu 3m2 máu làm lá chắn,gần 1/2 quân số là Dk máu từ 1m>> + SM theo sát sau hỗ trợ)
    Tớ nghĩ đây mới là điều suy nghĩ lại đấy.Mà chắc đáp án thì có...Trời mới hiểu ( hiểu thì đã ko phải suy nghĩ )
    Bạn nào am hiểu về mấy vấn đề này xin chỉ giáo giùm tớ với.Thank All :X
    Bạn nói cũng phải... nhưng bao giờ pro cũng có 1 vài điểm hơn bt mà. DK GM tớ thì cung khoảng gần 60k ene, Click full agi buff mns thì rất chi là đều...
    Còn cậu nghĩ 1m máu là nhiều thì số dame SM của LetsGo và NightQueen chỉ cần vài hít thôi... nhưng cậu thấy đó.. lúc 2 SM khủng G mình mà bem mãi mới nổi tungdepzai đó thôi.
    Và cậu còn nhớ G cậu cũng làm LetsGo và NightQueen phải 1 lần cuốn chiếu về làng mà, đã có 1 thì phải có 2 ... đấy là còn phải tùy các nữa
    Mà xin nói lun vấn đề DW của các cậu... thiếu thốn, mà không biết DW các cậu không biết tang poin sao nữa
    À nếu cậu nghĩ vẫn không ra thì đừng nghĩ nữa... Tuyệt đối không có hack đâu nhá ^^. Nghĩ hack thì không cần phải nói chuyện lun.

Địa điểm
    Lạng Sơn City
    Like
    8
    Trích Được post bởi TNSH01 Xem bài viết
    theo như mình thấy thành viên frenhp da số mới rl như mình cũng vay hum đó phải di làm dk buf mà dw thì rất hiếm hoi cả g dc 1 dến 2 dw buf cho tất cả ae
    Đã một thời là chiến hữu của nhau ^^. Hẹn làm chiến hữu bên MU kimlong một lần nữa....

Senior Member StarNight's Avatar
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi WaitL0v3 Xem bài viết
    Bạn nói cũng phải... nhưng bao giờ pro cũng có 1 vài điểm hơn bt mà. DK GM tớ thì cung khoảng gần 60k ene, Click full agi buff mns thì rất chi là đều...
    Còn cậu nghĩ 1m máu là nhiều thì số dame SM của LetsGo và NightQueen chỉ cần vài hít thôi... nhưng cậu thấy đó.. lúc 2 SM khủng G mình mà bem mãi mới nổi tungdepzai đó thôi.
    Và cậu còn nhớ G cậu cũng làm LetsGo và NightQueen phải 1 lần cuốn chiếu về làng mà, đã có 1 thì phải có 2 ... đấy là còn phải tùy các nữa
    Mà xin nói lun vấn đề DW của các cậu... thiếu thốn, mà không biết DW các cậu không biết tang poin sao nữa
    À nếu cậu nghĩ vẫn không ra thì đừng nghĩ nữa... Tuyệt đối không có hack đâu nhá ^^. Nghĩ hack thì không cần phải nói chuyện lun.
    cứ cho là dame của LétGo + Night khủng đi nữa nhưng với 1m máu >>> buf đầy đủ chỉ có vài hít thôi sao>>>ảo quá
    từ đầu trận đến cuối tớ theo dõi tungdepzai 10 lần xong vào chỉ đc 1 lẫn trụ đc lâu 1 chút.còn 9 lần kìa thậm chí còn ko kịp lao vào đã đie.Cứ cho đồ bọn tớ cùi nhưng tungdepzai so với các pro sv cũng chẳng thua kém ng ta là mấy.cũng chit một 9 một 10 mà thôi.
    Công nhận DW guild tớ vẫn chưa đủ phục vụ cho cả guild nhưng cũng đáp ứng đc 3/4 guild rồi.Nếu bạn bảo DW guild tớ ko biết tăng điểm thì cứ thủ 1 lần với SoGiAi thì biết thôi
    ko biết thì càng phải nghĩ.Mà tớ chưa từng 1 lời nào bảo bên guild cậu hack đâu nhé.Đấy là tự cậu nghỉ thôi nhé...
    Tớ chỉ băn khoăn ko hiểu vấn đề muốn tim hiểu để bổ sung thêm tầm hiểu biết thôi

Địa điểm
    Lạng Sơn City
    Like
    8
    cứ cho là dame của LétGo + Night khủng đi nữa nhưng với 1m máu >>> buf đầy đủ chỉ có vài hít thôi sao>>>ảo quá
    từ đầu trận đến cuối tớ theo dõi tungdepzai 10 lần xong vào chỉ đc 1 lẫn trụ đc lâu 1 chút.còn 9 lần kìa thậm chí còn ko kịp lao vào đã đie.Cứ cho đồ bọn tớ cùi nhưng tungdepzai so với các pro sv cũng chẳng thua kém ng ta là mấy.cũng chit một 9 một 10 mà thôi.
    Công nhận DW guild tớ vẫn chưa đủ phục vụ cho cả guild nhưng cũng đáp ứng đc 3/4 guild rồi.Nếu bạn bảo DW guild tớ ko biết tăng điểm thì cứ thủ 1 lần với SoGiAi thì biết thôi
    ko biết thì càng phải nghĩ.Mà tớ chưa từng 1 lời nào bảo bên guild cậu hack đâu nhé.Đấy là tự cậu nghỉ thôi nhé...
    Tớ chỉ băn khoăn ko hiểu vấn đề muốn tim hiểu để bổ sung thêm tầm hiểu biết thôi
    Tớ không nói rằng cậu bảo thế mà... có những người đã từng cho là như vậy rồi nên mình nói như vậy để tránh những khuất mắc khi cậu suy nhĩ thôi
    Còn vấn đề DW trong war chiến thuật thì bao giờ cũng full agi mà (vì tập thể) chỉ là mình không hiểu các DW của các bạn trong luc war tăng poin ra sao thôi
    Còn cậu mún tìm hiểu sao vậy thì phải tự tìm hiểu = chính bản thân thui ^^... Nói ra thì còn đâu là bí quyết nữa phải không cậu

Senior Member StarNight's Avatar
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Tớ không nói rằng cậu bảo thế mà... có những người đã từng cho là như vậy rồi nên mình nói như vậy để tránh những khuất mắc khi cậu suy nhĩ thôi
    Còn vấn đề DW trong war chiến thuật thì bao giờ cũng full agi mà (vì tập thể) chỉ là mình không hiểu các DW của các bạn trong luc war tăng poin ra sao thôi
    Còn cậu mún tìm hiểu sao vậy thì phải tự tìm hiểu = chính bản thân thui ^^... Nói ra thì còn đâu là bí quyết nữa phải không cậu
    DW 65k agi thế đã full chưa nhỉ
    Tất nhiên muốn tìm hiểu 1 vấn đề gì thì cũng phait lật đi lật lại vắn đề đó nhiều lần để tìm hiểu từng chi tiết nhỏ.Vs lại muốn biết phải hỏi muốn giỏi phải học vì thế tớ mới đưa 1 số vần đề băn khoăn để ae cùng góp ý giùm.Thường thì người ngoài cuộc vẫn nhìn nhận vấn đề sáng suốt hơn mà Ý kiến hay dở thế nào thì tớ tự cân nhắc thôi.Nếu như guild cậu bật mý thì tốt còn ko cũng chẳng sao.Tớ vẫn thích tự mình tìm hiểu để giải mà hơn là cậu bật mí.Nói chung cũng có đôi phần vì chữ ' Tôi ' mà

Senior Member NightQueen's Avatar
    Like
    16
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    DW 65k agi thế đã full chưa nhỉ
    Tất nhiên muốn tìm hiểu 1 vấn đề gì thì cũng phait lật đi lật lại vắn đề đó nhiều lần để tìm hiểu từng chi tiết nhỏ.Vs lại muốn biết phải hỏi muốn giỏi phải học vì thế tớ mới đưa 1 số vần đề băn khoăn để ae cùng góp ý giùm.Thường thì người ngoài cuộc vẫn nhìn nhận vấn đề sáng suốt hơn mà Ý kiến hay dở thế nào thì tớ tự cân nhắc thôi.Nếu như guild cậu bật mý thì tốt còn ko cũng chẳng sao.Tớ vẫn thích tự mình tìm hiểu để giải mà hơn là cậu bật mí.Nói chung cũng có đôi phần vì chữ ' Tôi ' mà
    Còn chơi MU thì ko thiếu cơ hội PK lại mà...

Member ageofhero's Avatar
    Địa điểm
    Thanh Hóa
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    hay vãi chưởng.tiếc là mấy cái hình mình không xem đc.(chắc bị lỗi gì ).

Địa điểm
    Lạng Sơn City
    Like
    8
    Trích Được post bởi ageofhero Xem bài viết
    hay vãi chưởng.tiếc là mấy cái hình mình không xem đc.(chắc bị lỗi gì ).
    tại trên upanh nó del mất roài, côi như nguồn hỏng lun cậu ạ

Senior Member NightQueen's Avatar
    Like
    16
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Phải chăng ý bạn nói NightQueen + LetsGo có buff đánh được cả G bạn

Gồm các PRO : tungdepzai , taolaso1 , ConGaCon , MyChau , AllStarNo1 , WindySM , Soul , SogiAi , LaserBeer ..... ( Hơn 30 mạng )

Thôi ko bàn cãi nữa , tớ thì tớ khẳng định không hack

Tùy các bạn nghĩ , các bạn PK buff khủng dame to

Cứ cho G bạn thắng là được
    Last edited by NightQueen; 04-09-2011 at 04:47 PM.

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Đã một thời là chiến hữu của nhau ^^. Hẹn làm chiến hữu bên MU kimlong một lần nữa....
    bố con hàng dạo nay không gặp mấy mà có mỗi war G thôi mà tranh cãi nhau nhiều thế. thua là thua có sao đâu còn chơi với nhau dài dài vẫn còn nhiều cơ hội. như alone thì có 2 sum khủng theo tớ thấy nếu sum mà có buff GM dầy đủ cơ bản dame sum đã to hơn dk mà máu=nhau buf như nhau thì dk thua rồi chả co gì mà phải tranh cãi cả G ben tớ chủ yếu toàn dk ma sum thì không có ai =dc 2 sum bên alone kết quả như vậy là cũng hợp lý