Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối
Kết quả 61 tới 70 của 81
    Senior Member WaitL0v3's Avatar
    Địa điểm
    Lạng Sơn City
    Like
    8
    Được Like 21 lần trong 16 bài

AlonePK vs FriendHp trận chiến của sự bất ngờ

Thay mặt AE Guild AlonePK

Sau cuộc nổi lên của các thế ngầm như WarLord trước đây với 1 loạt tên tuổi... Với AlonePK thì trái ngược lại.
    Ngày 27/8 chúng tôi đã có cuộc giao lưu với thế lực khá mạnh trong lục địa MU là FriendHp. Về số lượng thế lực FriendHp vượt trội so với chúng tôi AlonePK. Có lẽ nhiều thành viên trong chúng tôi không có chút khả quan rằng mình có thế đánh bại được một đối thủ hơn gấp đôi về quân số, đã chỗ đứng và tên tuổi trong lục địa Hoàn Mỹ.
    ...Và tất nhiên chúng tôi đã thực sự bước vào trận chiến quyết liệt và gay cấn...

Cuộc ra quân đầu tiên chúng tôi đã làm chủ được thế trận nhưng không được bao lâu đã phải cuốn chiếu về làng... trận chiến lại càng trở nên quyết liệt hơn...

..... Thế trận dần dần đã thuộc về chúng tôi AlonePK.

...Và thật bất ngờ chúng tôi đã... Không thể tin vào chính mắt mình nữa, thật... thật... quá...bất ngờ.
    Nhờ tài lãnh đạo tài tình và sáng xuất của hai thủ lĩnh NightQuen và LetsGo đã dẫn dắt chúng tôi đi đúng con đường để về đích với sự thán phục của AE FriendHp. Cảm ơn tất cả anh em AlonePK : BuomTrang,SDevil,BongXuLs,Click,AudiRS,Kid2012,nus atnhan,Cup1500i... về sự đoàn kết góp phần đến chiến thắng của chúng ta.

....... Trận chiến kết thúc với nghiêng về phần AlonePK. Và 1 điều trong xuất cuộc chiến đến khi kết thúc giữa hai thế lực AlonePK và thế lực bạn FriendHp đều không sảy ra tình trạng cãi vã hay chửi nhau.

Xin cảm ơn các bạn Guild FriendHp vì trong suốt cuộc chiến đã sống với tinh thần vui là chính... và tính lành mạnh của game.

Một lần nữa, xin chân thành cảm ơn!

Phóng viên: còn lâu mới nói
    Last edited by WaitL0v3; 28-08-2011 at 01:34 AM.

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    hjhj tớ sag1 đi lam ở c.ty hok onl nhiu dc ma thông cảm nhé ^^ nhưng dù sao tớ cũng đua RL cho = anh em trong G ^^
    còn phần điễn đàn thì lâu lâu dzo đọc thôi ^^
    anh em G AlonePK mình đoàn kết là sức mạnh ^^ cảm ơn NightQuen và LetsGo đã dẫn dắt G ngày cag mạnh ^^

ký tên : nusatnhan

Địa điểm
    Lạng Sơn City
    Like
    8
    Hehe... Xem thông tịn 5p thôi mà. G cùi bắp nhưng mạnh về ý chí... trong đó có con gà cùi bắp nusatnhan

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi WaitL0v3 Xem bài viết
    Hehe... Xem thông tịn 5p thôi mà. G cùi bắp nhưng mạnh về ý chí... trong đó có con gà cùi bắp nusatnhan
    bạn nói đúng G cùi bắp nhưng mạnh ý chí.....mình la gà nhưng ý chí mình hơn cả 1 con sói TC )

Địa điểm
    Lạng Sơn City
    Like
    8
    Trích Được post bởi pearockerz Xem bài viết
    bạn nói đúng G cùi bắp nhưng mạnh ý chí.....mình la gà nhưng ý chí mình hơn cả 1 con sói TC )
    sói TC... thế cậu nói mình làm thú cưỡi cho người khác à. Cậu này văn vẻ tàn 2 với 3 thôi
    ... Chém cho lòi dái ra ^^

Member
    Like
    0
    sói TC... thế cậu nói mình làm thú cưỡi cho người khác à. Cậu này văn vẻ tàn 2 với 3 thôi
    ... Chém cho lòi dái ra ^^
    bạn đọc hok kỹ ah hơn cả sói TC mà tuy hok biet ban là ai nhưng nãy giờ sock hơi nhiều dù sao cảm ơn bạn viết 1 bài cho G kha hay ^^

Địa điểm
    Lạng Sơn City
    Like
    8
    Trích Được post bởi pearockerz Xem bài viết
    bạn đọc hok kỹ ah hơn cả sói TC mà tuy hok biet ban là ai nhưng nãy giờ sock hơi nhiều dù sao cảm ơn bạn viết 1 bài cho G kha hay ^^
    Mình à, bạn Queen ngoài đời... hay lấy còn emgals đi làm thân con cav3 đó..^^

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi NightQueen Xem bài viết
    Đừng ăn nói như thế , các bạn ý top nhưng mới relife

Thắng ko kiêu bại k nản đừng nói năng kiểu đấy mất lòng nhau
    Hay, chơi Game là để giải trí ,nên phải vui vẻ là chính , anh em giao lưu vui vẻ mới là nhất

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    theo như mình thấy thành viên frenhp da số mới rl như mình cũng vay hum đó phải di làm dk buf mà dw thì rất hiếm hoi cả g dc 1 dến 2 dw buf cho tất cả ae

Senior Member StarNight's Avatar
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Cậu nghĩ thế cũng đúng thôi... Cậu biết SM có skill như thế nào rồi chứ (hút máu) mà còn DK full ene với F buff liên tục.
    Bạn thử suy nghĩ lại chút nhá.. hihi
    ak nếu phải nói là suy nghi lại 1 chút thì tớ thấy có mấy điểm tớ vẫn chưa hiểu lắm.
    1. trong trận war tớ chú ý thấy 2 SM của Alone ko hề bị giật khi bị phản dame như bt vẫn thấy ( 2 SM dame mệt nghỉ ko ngừng tay )
    2. nếu nói về buff guild bạn ko bao h = guild tớ.guild bạn 1 DK GM tớ chưa từng nghe tên, DW là Click mem cũ guild tớ,EF là emgals rs 1/20x(mem cũ).cho dù SM mặc sét choro dame co to đến đâu cũng ko thể kết thúc DK máu từ 1m>>> tròng vòng 1 hit.(DK đủ buff các loại từ 60k>>>)
    3. cho dù các bạn là tốp 1 vs 2 thì hơn đc bộn tớ nhiêu k điểm mà chi 2SM ko đến 1 phút kết thúc đc hơn 30 con người buff đầy đủ (có DK máu 3m2 máu làm lá chắn,gần 1/2 quân số là Dk máu từ 1m>> + SM theo sát sau hỗ trợ)
    Tớ nghĩ đây mới là điều suy nghĩ lại đấy.Mà chắc đáp án thì có...Trời mới hiểu ( hiểu thì đã ko phải suy nghĩ )
    Bạn nào am hiểu về mấy vấn đề này xin chỉ giáo giùm tớ với.Thank All :X

Senior Member bình yÊN nhÉ's Avatar
    Like
    0
    mình ........ k hiểu . hê hê
    ảo lắm