Kết quả 1 tới 7 của 7
    Member [PiCaChu]'s Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Lang Nghe Game Thu Len Tieng BQT oiiiiiiiii

em dang co gang dieu ji khong biet de mong duoc giup do ma cu tu choi hoai.cac anh giai quyet giup dum em dj em cop nhat mai mua duoc cai w3 ma lạ bi no lua tai sao ko dap chet may thang dup do dj BQT ma lai de may anh e game thu trong sach nhu em hung chiu the nay`.mong BQT giup do em di>tra W3 lai giup em de em tiep tuc choi game mat w3 mat tien gan tieu bac nan rui.
    Ten ITem:W3 Dk auto 4%Hp
    So Vpoi:800k the Dt( viettel)
    Dia Diem GD:dungeon
    Ten Nhan Vat Mua: PiCaChu
    Ten Nhan Vat Ban: DEPZAI9
    Ngay: khoang >22h ngay 22/8/2011
    Giup do em dj ma.cac anh kinh men nhe.dung de em doi nua.nan qua ah

Senior Member
    Like
    111
    Được Like 1,819 lần trong 761 bài
    Trích Được post bởi [PiCaChu] Xem bài viết
    em dang co gang dieu ji khong biet de mong duoc giup do ma cu tu choi hoai.cac anh giai quyet giup dum em dj em cop nhat mai mua duoc cai w3 ma lạ bi no lua tai sao ko dap chet may thang dup do dj BQT ma lai de may anh e game thu trong sach nhu em hung chiu the nay`.mong BQT giup do em di>tra W3 lai giup em de em tiep tuc choi game mat w3 mat tien gan tieu bac nan rui.
    Ten ITem:W3 Dk auto 4%Hp
    So Vpoi:800k the Dt( viettel)
    Dia Diem GD:dungeon
    Ten Nhan Vat Mua: PiCaChu
    Ten Nhan Vat Ban: DEPZAI9
    Ngay: khoang >22h ngay 22/8/2011
    Giup do em dj ma.cac anh kinh men nhe.dung de em doi nua.nan qua ah
    Bạn vui lòng đọc thông báo này: http://forum.mu-hanoi.net/showthread...408#post267408
    Sống không giận, không hờn không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
    Sống chan hòa với những người chung sống
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến

Junior Member
    Like
    0
    đúp là thế nào nhỉ ? giao dịch xong out game nó biến mất à ?

Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài
    Trích Được post bởi sExThú Xem bài viết
    Dup đồ là thủ thuật biến 1 item thành 2 item

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi sExThú Xem bài viết
    Đúp đồ theo tiếng Anh là "double item", dịch nôm na là gấp đôi 1 món đồ, nhưng đó chỉ hiểu theo nghĩa rộng. Còn ở đây được hiểu đúp đồ là 1 món đồ được sao chép lên n (vô cùng) lần.
    Hiện tượng mỗi khi người chơi out games hay 1 lúc nào đó món đồ đó tự nhiên đội nón ra đi thì đồng nghĩa với việc bạn đã bị quét đồ và đồ bị mất đó chính là đồ "phạm pháp".
    Vậy quét đồ là gì? Tại sao phải quét đồ? Chúng ta có thể hiểu đơn giản thế này. Những món đồ được đúp là những món đồ không hợp pháp nó gây ảnh hưởng rất lớn tới quá trình phát triển của games, gây ra tình trạng lạm phát trầm trọng. Trong công cuộc phòng và chống hack của các nhà điều hành games cũng chỉ nhằm mục đích tránh games lạm phát. Một games thực sự phát triển là những games có giá trị thực về mặt kinh tế, giá trị càng cao thì games đó càng phát triển (nguyên lý cung cầu). Và ngược lại 1 games giá trị bị đẩy lùi, giá trị thấp dưới mức sàn (lạm phát trầm trọng) thì cũng đồng nghĩa với việc games đó sắp bị khai tử. Nếu xét về một góc độ nào đó thì đúp đồ được đề cao nhất về mức độ nguy hiểm so với bị botnet, DDos... Cũng bởi vì mức độ nguy hiểm này mà không ít những lần MUHN đã phải quét hoặc nặng nề hơn nữa là phải backup lại server. Vẫn biết backup là điều cực chả đã nhưng nếu không backup thì hậu quả sẽ khôn lường. Vậy sau khi đọc và hiểu vấn đề thì theo bạn có nên quét đồ đúp không?
    Last edited by Tôm Hùm; 25-08-2011 at 11:39 AM.

Senior Member huntergirl's Avatar
    Like
    162
    Được Like 294 lần trong 169 bài
    Trích Được post bởi Tôm Hùm Xem bài viết
    Đúp đồ theo tiếng Anh là "double item", dịch nôm na là gấp đôi 1 món đồ, nhưng đó chỉ hiểu theo nghĩa rộng. Còn ở đây được hiểu đúp đồ là 1 món đồ được sao chép lên n (vô cùng) lần.
    Hiện tượng mỗi khi người chơi out games hay 1 lúc nào đó món đồ đó tự nhiên đội nón ra đi thì đồng nghĩa với việc bạn đã bị quét đồ và đồ bị mất đó chính là đồ "phạm pháp".
    Vậy quét đồ là gì? Tại sao phải quét đồ? Chúng ta có thể hiểu đơn giản thế này. Những món đồ được đúp là những món đồ không hợp pháp nó gây ảnh hưởng rất lớn tới quá trình phát triển của games, gây ra tình trạng lạm phát trầm trọng. Trong công cuộc phòng và chống hack của các nhà điều hành games cũng chỉ nhằm mục đích tránh games lạm phát. Một games thực sự phát triển là những games có giá trị thực về mặt kinh tế, giá trị càng cao thì games đó càng phát triển (nguyên lý cung cầu). Và ngược lại 1 games trị trị bị đẩy lùi, giá trị thấp dưới mức sàn (lạm phát trầm trọng) thì cũng đồng nghĩa với việc games đó sắp bị khai tử. Nếu xét về một góc độ nào đó thì đúp đồ được đề cao nhất về mức độ nguy hiểm so với bị botnet, DDos... Cũng bởi vì mức độ nguy hiểm này mà không ít những lần MUHN đã phải quét hoặc nặng nề hơn nữa là phải backup lại server. Vẫn biết backup là điều cực chả đã nhưng nếu không backup thì hậu quả sẽ khôn lường. Vậy sau khi đọc và hiểu vấn đề thì theo bạn có nên quét đồ đúp không?
    Good ......

Member [PiCaChu]'s Avatar
    Like
    0
    ngay sau khi mất w3 em co vào topic điền đày đủ thông tin như a báo nhưng e ko nhận đc w3 như mọi người đc trả vì hôm đó e kô để trống hòm đồ mong BQT thông cảm