Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 tới 65 của 65
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Gui loi xin loi den tungdepzai va SoGiAi

chào cả nhà....!
    Minh xin gửi lời xl đến tungdepzai và SoGiAi. Qua câu chuyện vừa rồi làm mọi người nghĩ sai về tungdepzai và a SoGiAi. có 1 chút hiểu lầm trong chuyện vừa rồi. Mình xin nhận là có 1 số chi tiết mình đã nói không đúng hơi quá so với sự việc và mình cũng xin rút lại nhưng lời nói xúc phạm của mình. Mong mọi người bỏ qua và thông cảm chỉ là 1 phút hiểu nhầm mà minh có nói hơi quá chuyện làm anh em mất đoàn kết và hòa khí. Mình cũng không có tên tuổi gì trong top lên cũng có thể mọi người cũng sẽ không để ý đến. Tại mình cũng muốn có những món đồ của SoGiAi lên đã cố ý lập ra topic để ép SoGiAi bán nhưng món đồ đấy cho mình. Mình biết với anh em trong G DatCang 1 triệu nó là số tiền không lớn. Cũng chỉ biết nói đến vậy mong a e và mọi người bỏ qua cho mình.

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi GhostKing Xem bài viết
    vâng sự việc ko có gì đâu a... e đã bắt ng có trách nhiệm vs việc này sẽ hoàn trả số tiền... nhưng e đc biết chuyện nó không hoàn toàn sự thật như những gì chủ topic nói...
    ban ạ mình mà kể sai cả nhà mình chết. hôm nay sun đã chuyển tiền cho mình 1 lửa số tiền. 500k . và sún nhận đó là em của sun lùa mình... chu ko pải tungdepzai va chu nick sogiai ..!!

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi vuakiem Xem bài viết
    ban ạ mình mà kể sai cả nhà mình chết. hôm nay sun đã chuyển tiền cho mình 1 lửa số tiền. 500k . và sún nhận đó là em của sun lùa mình... chu ko pải tungdepzai va chu nick sogiai ..!!
    Mình là sún... chủ acc POLICE ngày trước...qua câu chuyện được nghe kể lại mình có chứng nhận là nó đã cầm của bạn tiền và mình sẽ có trách nhiệm bắt nó hoàn trả đủ cho bạn... nếu nó không làm điều đó mình sẽ có trách nhiệm...vì trong chuyện này mình cũng là người có lỗi khi để sự việc xảy ra...còn mình chỉ nói với bạn là những người đã bị bạn xúc phạm thì bạn phải có trách nhiệm xin lỗi...

Senior Member [-BoyCoDon-]'s Avatar
    Like
    2
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi haiphong Xem bài viết
    em ah,a chỉ nói 1 lời này thôi...

a ko bao giờ chửi nhau kể cả khi mình đúng (nhưng lời nói kia a ko quan tâm)

sự việc có như thế và đã sảy ra như thế.e đê thằng Sún POLICE thu xêp hoàn trả em.a nói rồi tùng nó cũng có lỗi trong chuyện này vì là acc của nó.những chi là trách nhiệm bạn nó (Sún POLICE) trả cho e tiền.con nếu vài ngày nưa điều đó vẫn chưa thực hiện thì anh (HaiPhong) sẽ nhận trách nhiệm về việc này.hoàn trả cho e đúng sô tiền thuộc vê em.

1 lời nói là danh dự,a làm thế ko vì điêu gì cả,chỉ là anh em cùng G và trên 1 trò chơi nhưng có nhưng tình cảm ko ai hiểu đc...khi nghe những lời nói xúc phạm đên G DatCang a rât buồn,ko thê vì 1 cá nhân mà đánh giá nhu vậy...

còn TOP hay ko TOP cũng chỉ là hư danh mà thôi,nếu đã sai thi TOP hay ko TOP cũng mãi mãi là sai.nếu ai nghĩ a chỉ nói như vậy cho quan chuyện thì xin hay đê thời gian trả lời.ai cũng sai sót và vấn đề có nhận sai và sửa sai hay ko thôi,lỗi đến đâu fai nhận đến đấy.

mong e và mọi người hiểu những gi a muốn nói...
    Đây có phải là nhân vật haiphong MU Hà nội sv Huyền Thoại trước kia không nhỉ

Member
    Like
    0
    chuyện giữa tôi và tungdepzai va sogiai kết thúc tại đậy..!
    trước tiên tôi xin lỗi bạn tungdepzai va sogiai nhé...!
    thật sự vụ việc ko pải do tungdepzai va sogiai làm,mà là tùng dua nick cho sun ban của tùng choi 2 nick "tungdepzai va sogiai" và em của sun có lừa của mình 1tr đồng... hôm này sun đã nt va đt cho mình. để hoàn chả số tiền 500k đồng sun bận công việc lên chưa có thơi gian đi gửi nhờ ng khác gửi cho mình...!
    sư việc này mình cũng không biết là ai đã làm và chi biết va hay nói chuyện 2 nick đó... nay chuyện đã rõ rồi mình viết bài này xin lỗi tùng va sogiai nhé. mong 2 người thông cảm cho mình. bỏ qua cho mình.vì thực mình cũng ko biết chuyện này là do người khác làm. mong 2 bạn bỏ qua tất cả ... và thực sự mình cảm ơn anh haiphong chủ G đất cảng đã đứng ra giai quyết hộ mình...giờ chuyện đã rõ rồi mong tất cả bỏ qua cho nhau.
    cảm ơn tất cả mọi người...!
    Mong ADmim xóa nhưng topic kìa dùn mình.!!

Chủ Guild DatCang
    Guild DatCang
    haiphong's Avatar
    Địa điểm
    Đất Cảng "Tự Hào Guild FairPlay nhất Năm 2011"
    Like
    328
    Được Like 452 lần trong 282 bài
    Trích Được post bởi vuakiem Xem bài viết
    chuyện giữa tôi và tungdepzai va sogiai kết thúc tại đậy..!
    trước tiên tôi xin lỗi bạn tungdepzai va sogiai nhé...!
    thật sự vụ việc ko pải do tungdepzai va sogiai làm,mà là tùng dua nick cho sun ban của tùng choi 2 nick "tungdepzai va sogiai" và em của sun có lừa của mình 1tr đồng... hôm này sun đã nt va đt cho mình. để hoàn chả số tiền 500k đồng sun bận công việc lên chưa có thơi gian đi gửi nhờ ng khác gửi cho mình...!
    sư việc này mình cũng không biết là ai đã làm và chi biết va hay nói chuyện 2 nick đó... nay chuyện đã rõ rồi mình viết bài này xin lỗi tùng va sogiai nhé. mong 2 người thông cảm cho mình. bỏ qua cho mình.vì thực mình cũng ko biết chuyện này là do người khác làm. mong 2 bạn bỏ qua tất cả ... và thực sự mình cảm ơn anh haiphong chủ G đất cảng đã đứng ra giai quyết hộ mình...giờ chuyện đã rõ rồi mong tất cả bỏ qua cho nhau.
    cảm ơn tất cả mọi người...!
    Mong ADmim xóa nhưng topic kìa dùn mình.!!
    E ko fai cảm ơn a.ai cũng sai sót và a tin tất cả a e của a cũng sẽ nghĩ như anh.em anh có lỗi và đã sữa sai.thêm 1 ngươi bạn là cả 1 niềm vui e ah.nếu có duyên a e mình sẽ găp ở game.

chúc em chơi game thật vui.

Guild DatCang luôn là sự hiện diện của tình anh em

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567