Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 65
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Gui loi xin loi den tungdepzai va SoGiAi

chào cả nhà....!
    Minh xin gửi lời xl đến tungdepzai và SoGiAi. Qua câu chuyện vừa rồi làm mọi người nghĩ sai về tungdepzai và a SoGiAi. có 1 chút hiểu lầm trong chuyện vừa rồi. Mình xin nhận là có 1 số chi tiết mình đã nói không đúng hơi quá so với sự việc và mình cũng xin rút lại nhưng lời nói xúc phạm của mình. Mong mọi người bỏ qua và thông cảm chỉ là 1 phút hiểu nhầm mà minh có nói hơi quá chuyện làm anh em mất đoàn kết và hòa khí. Mình cũng không có tên tuổi gì trong top lên cũng có thể mọi người cũng sẽ không để ý đến. Tại mình cũng muốn có những món đồ của SoGiAi lên đã cố ý lập ra topic để ép SoGiAi bán nhưng món đồ đấy cho mình. Mình biết với anh em trong G DatCang 1 triệu nó là số tiền không lớn. Cũng chỉ biết nói đến vậy mong a e và mọi người bỏ qua cho mình.

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    thôi stop tại đây chờ tiền về tay chủ rùi trình bày tiếp đi

Junior Member
    Like
    0
    mọi người xem lại bài viết xem có phải là 1 người viết ko...nên xem lại cách nói của 2 bài viết

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 1 bài
    ngu thật, cu thấy Ronado la tưởng la Ronaldo...già rồi mà còn ngu, sắm mẹ quan tài vào đó mà lằm.

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    tối nay sẽ có hình ảnh của phiếu chuyển tiền...

Junior Member
    Like
    0
    MissTeen9x ở sv anh Hùng Cũng là 1 Tên lừa đảo...Còn Bên Hoàn mỹ Thỳ Ko biết Thế nào..cái này để cho anh em hoàn mỹ tự đánh giá

Member OneOne's Avatar
    Like
    0
    v l các con hàng .......chửi nhau um sùm

Senior Member
    Like
    39
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    ở trên là missteen8x mà ông phải missteen9x đâu

Member
    Like
    0
    ngân hàng nông nghiệp phát chuyển nông thôn. chi nhánh tam trinh hà nội
    tên tk: nguyễn quốc toản
    stk:1508 2050 59334

khi nào mình nhận được tiền mình sẽ lâp topic đầy đủ...!
    Last edited by vuakiem; 17-08-2011 at 01:02 AM.

Senior Member StarNight's Avatar
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi DKlong Xem bài viết
    Hai oi sao de no' biet Nick forum roi vao viet lung tung the' Chung no toan dung Top' ma Song ban? wa'
    ở topic trước tôi thấy thằng chủ topic bảo khi bị lữa rồi mới lập cái nick 4rom nay để post bài.Nhưng tui ko hiểu 1 cái nick 4rom chưa từng đc biết đến lại bị hack để vu khống ng` khác sao?THeo suy nghĩ của mọi ng` thi ng` nổi tiếng dễ lừa người.Vậy sao trong 4rom này biết sao nick 4rom co tiếng nói có uy tín mà ko bị hack.Mà theo 1 số ng` suy nghĩ thì vẫn cho là Tung đi lừa mà ko giám nhận cho dù Tùng có bảo đưa acc cho bạn của cậu ấy chơi.Điều này cũng dễ hiểu vì ko có j để chứng minh.Nếu bây h tớ hỏi ngược lại bạn chủ topic : bạn lấy j chứng minh nick 4rom của bạn bị hack rồi post bài vu khống? Trong khi đó nick 4rom 1 ng` có thể lập đc bao nhiêu nick khak nhau.ban lập nick nay post bài xong lập nick khác bảo ko phải bạn post,bảo bị hack nick 4rom ai biết đc thực hư thế nào?
    Theo tớ trước khi xét nét người khác về 1 vấn đề j thì hãy xem lại mĩnh đã đậy đủ đk để thuéc hiện điều đó hay chưa?Trong khi Sún đã gọi ĐT cho chủ pic mà các bạn vẫn cho rằng Tùng thực hiện hành vi lừa đảo thì việc bạn post bài xong bi hack nick 4rom thì xin hỏi lấy j để tin đây

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi StarNight Xem bài viết
    ở topic trước tôi thấy thằng chủ topic bảo khi bị lữa rồi mới lập cái nick 4rom nay để post bài.Nhưng tui ko hiểu 1 cái nick 4rom chưa từng đc biết đến lại bị hack để vu khống ng` khác sao?THeo suy nghĩ của mọi ng` thi ng` nổi tiếng dễ lừa người.Vậy sao trong 4rom này biết sao nick 4rom co tiếng nói có uy tín mà ko bị hack.Mà theo 1 số ng` suy nghĩ thì vẫn cho là Tung đi lừa mà ko giám nhận cho dù Tùng có bảo đưa acc cho bạn của cậu ấy chơi.Điều này cũng dễ hiểu vì ko có j để chứng minh.Nếu bây h tớ hỏi ngược lại bạn chủ topic : bạn lấy j chứng minh nick 4rom của bạn bị hack rồi post bài vu khống? Trong khi đó nick 4rom 1 ng` có thể lập đc bao nhiêu nick khak nhau.ban lập nick nay post bài xong lập nick khác bảo ko phải bạn post,bảo bị hack nick 4rom ai biết đc thực hư thế nào?
    Theo tớ trước khi xét nét người khác về 1 vấn đề j thì hãy xem lại mĩnh đã đậy đủ đk để thuéc hiện điều đó hay chưa?Trong khi Sún đã gọi ĐT cho chủ pic mà các bạn vẫn cho rằng Tùng thực hiện hành vi lừa đảo thì việc bạn post bài xong bi hack nick 4rom thì xin hỏi lấy j để tin đây
    người trong cuộc mới hiểu đc bạn ạ cảm ơn ban nhé..!
    khi nào rõ sự việc mình sẽ nói cho mọi người hiểu hết...!