Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 65
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Gui loi xin loi den tungdepzai va SoGiAi

chào cả nhà....!
    Minh xin gửi lời xl đến tungdepzai và SoGiAi. Qua câu chuyện vừa rồi làm mọi người nghĩ sai về tungdepzai và a SoGiAi. có 1 chút hiểu lầm trong chuyện vừa rồi. Mình xin nhận là có 1 số chi tiết mình đã nói không đúng hơi quá so với sự việc và mình cũng xin rút lại nhưng lời nói xúc phạm của mình. Mong mọi người bỏ qua và thông cảm chỉ là 1 phút hiểu nhầm mà minh có nói hơi quá chuyện làm anh em mất đoàn kết và hòa khí. Mình cũng không có tên tuổi gì trong top lên cũng có thể mọi người cũng sẽ không để ý đến. Tại mình cũng muốn có những món đồ của SoGiAi lên đã cố ý lập ra topic để ép SoGiAi bán nhưng món đồ đấy cho mình. Mình biết với anh em trong G DatCang 1 triệu nó là số tiền không lớn. Cũng chỉ biết nói đến vậy mong a e và mọi người bỏ qua cho mình.

Member
    Like
    0
    tungdepzai và SogiAi a..!
    to bit ko pải là bạn làm , nhưng mà là ban dua acc cho ban của bạn làm...vậy thì mình được bạn sun nhận là: em bạn sun lừa.sun hẹn mình 2 hôm nữa gửi tiền chả mình... mình sẽ đợi.. xem ban của ban co thực hiền được đúng như gì nói ko...! rồi khi đó mình sẽ lập topic chính thức xl , con topic này ko hề pải mình lập. đã có người tư hack nick vào lập topic này...?
    Last edited by vuakiem; 16-08-2011 at 02:42 PM.

Junior Member
    Like
    0
    nhung that su neu ong la nguoi choi dep. thi ban ong dung nick ong di lua dao ong phai xem lai vi nguoi ma vao dc nick ong chac chan phai la ban than voi nhau

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CristianoRonaldo's Avatar
    Like
    196
    Được Like 163 lần trong 135 bài
    Trích Được post bởi tungdepzaikt Xem bài viết
    nói gì thì nói nhưng tôi cũng có lỗi vì đó là nick của tôi , tôi sẽ có trách nhiệm bắt nó hoàn trả nếu như lừa của bạn
    còn ronaldo tao ko bao giờ phải rao bán w3 bạn tao vào chơi treo wing để chơi nhé . xin lỗi mày nhé tao là tungdepzai nhé có dịp về hp mày biết bạn tungdepzai thế nào chơi ra sao nhé
    ôi vl mày hay bạn mày chơi tao biết làm sao được. con tao chỉ thấy cái NV của mày treo cửa hàng ban W3= VND thôi

Junior Member
    Like
    0
    nói thật với tungdepzai nhá nếu như 1 triệu đồng có thể mua đc ( Quan Tài ) cho bố mẹ bạn thì mình sẽ cho bạn ... Guil DatCang Mang tiếng Top sever mà rẻ rách vậy sao ... ko có lửa làm sao có khói ... mấy thằng trong guil tự nói vs nhau x0g như thế là qua chuyện à ... nếu tungdepzai là 1 thằng đàn ông thì giám làm giám nhận ... đừng có đi lừa người xog rồi lại bảo e này e lọ nhu thế tao cũng làm đc đấy ... mày lên nhớ tao vs VuaKiem là người mua đồ của mày đấy tungdepzai !

Junior Member
    Like
    0
    sao ???
    Đứng Top mà tính lừa đảo à. buồn luôn

Senior Member ·GameOver·'s Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội - Sài Gòn
    Like
    4
    Được Like 7 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi DoMon Xem bài viết
    nói thật với tungdepzai nhá nếu như 1 triệu đồng có thể mua đc ( Quan Tài ) cho bố mẹ bạn thì mình sẽ cho bạn ... Guil DatCang Mang tiếng Top sever mà rẻ rách vậy sao ... ko có lửa làm sao có khói ... mấy thằng trong guil tự nói vs nhau x0g như thế là qua chuyện à ... nếu tungdepzai là 1 thằng đàn ông thì giám làm giám nhận ... đừng có đi lừa người xog rồi lại bảo e này e lọ nhu thế tao cũng làm đc đấy ... mày lên nhớ tao vs VuaKiem là người mua đồ của mày đấy tungdepzai !
    Xàm lồn . Xàm vãi lồn "

Junior Member
    Like
    0
    Tao tuong may` the nao tungdepzai.. hoa ra may cung chi la thang lua dao thoi a.... BH lai con hack dc ca nick forum cua ng ta roi viet lai bai` xl a`.. may` cho' the tungdepzai...hoa ra cung chi la di lua dao kiem tien dung TOP a`.. Fuck

Junior Member
    Like
    0
    cái đis mẹ mày tungdepzai ạ. xl cho tao Fuck vào mõm con mẹ mày 100000 phát

Junior Member
    Like
    0
    cái đis mẹ mày tungdepzai ạ. xl cho tao Fuck vào mõm con mẹ mày 100000 phát

Junior Member
    Like