Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 98
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Smile ke về 1 con nguoi _UP họ mình :D

chào cả nhà..!
    tơ kể 1 câu chuyện cho mọi người nghe. về 1 còn người ...?
    tớ mới chơi MU chưa được nửa tháng... và có giao mua VPoi sắm cho con MU mình hoàn thiện hơn.thi có 1 bạn Tungdepzai đứng thứ 2 TOP và ở Gui DatCang PM và có bán Vpoi va cách DK câp 3 cho mình ...
    bạn ý kêu ở Hải phòng mình có nhờ thang em mình GD ở HP nhưng vì nó bận học ko đi dc. ban tungdepzai keu gio can tiền quá muốn bán. hom nay vùa bán vpoi + cho 1 bạn ở HN và chuyển tiền qua tai khoản
    mình đâu tiền nghe cung vô lý và lúc đo thì nghe nhưng lời ngọt vào của bạn ý và bạn ý kêu tớ đúng TOP và là ở Gui ĐatCang như thế chả lẽ lừa đảo mang tiếng trong games con mạt mũi gì nhìn ai trong games.
    mình cung ngi vay. và 1 mặt thì ban y kêu rất cần tiền muôn gd trong hop nay cách DK cấp 3 thế thì là minh GD chuyển 700k cho bạn ý ? và bạn ý đứa cách cho mình... rồi 1 thời gian khoang 5hom mình và bạn ý rất thân mình con cho ban y vao nick mình va hay nhơ` ban ý nhưng gì mình ko biết...?
    mình thi thoai mai vô tư va minh con nho ban y mua ho minh 3trvpoi. roi 1 hom ban y bao mình có nguoi bán 6tr VPoi và dao quyen nang gi ý. mình thi mới chơi nên cũng chả bít.. bao sao thi mua vậy.nhung minh ko du tien để mua. minh co bao ban le? cho minh thi bao y keu thàng đấy nó ko muốn bán lẻ? chi bán tất rồi bạn ý co 1 con sâu tên la: sOgiAi TOP 2 sâu..mình hỏi bạn chơi 2 acc à .tớ bán bộ sâu đi giờ chuyển đánh nguyên con. DK tungdepzai thôi.
    bảo tớ là thế bạn ý để lại bộ đồ gậy và cách.. cho 1tr. để bạn ý lấy tiền mua VPoi cua thang kìa...rồi mình ngi 1 lần GD rồi vô tư anh em đêm đến tâm sư..nc mình rất vui mình cung vô tư còn chả bít gì ve M.U toàn nhờ vao acc lam NV va giúp mình...đến lúc hôm đó mình gui 1tr cho bạn ý ban ý kêu... đi mua đò của thang kia VPOI nua bi hack het' rồi...minh cung buồn .
    ban ý bảo thôi mai tớ gửi tiền trả. mình ngi là hack thật mình cung bảo thôi đã vậy rồi thi may hôm nữa gủi cho mình 500k cung dc con đâu bao giờ có thì trả... đên 2 hôm sau. thi ban y bảo giờ hết sach tièn
    bi thằng kia lừa. úc chế...mình ngix vây. cung thôi bao giờ có thi trả tớ.. ko thì co đồ gi bao gio có tiền mua tra tơ sau... anh em vân vô tư đến 2 hom sau.lúc đó bắt đầu mình ngi ngờ rồi. ban bao thoi để tớ bán bộ RX con tungdepzai chác dc tầm 3tr. để lấy tiền trả. nhưng mà tiếc quá cha muốn bạn. mình thử hoi thế ko để cho con DK tớ mạc... bạn bít ban ấy như nào ko. ko = 1 con chó.. dịnh lừa mình thêm 2tr nữa mình thử xem như nào bao gd di vao hôm nữa tớ gủi tiền cho. rồi bạn ý thế lọ thế kìa. mình bao? to tin ban dc sao ban ko tin tớ...? nếu ko tớ cho ban 1tr đấy tớ đủ hiêu vè con ng bạn. thi ban y keu bao thoi dc mình sẽ bán cho bạn. bao mai thang em nó đang cắm chuột mai tơ đưa cho...lúc chiều ban y gọi dien cho minh keu. gio to dang ket. tien di choi mời gái bạn gui cho tớ 1tr trước con 1tr hom nào gui cũng dc. minh bảo ban GD di song tớ gủi cho.. thi keu la cắm ACC ở nhà. rồi...minh bao toi ve GD mai tớ gủi tiền cho.luc chiều nay mình về nhà vô tình mình gap. lai con sâu đố nguyên bộ đồ + gây cuối + cách cap3 ..mình chán luôn... trong dau mình minh cũng ngi là bị lừa ...từ rất nâu rồi .khi mình nhìn thấy thế. minh dt xin bạn ý. minh bao thôi tớ xin bạn cho tớ xin cái cách hay bộ đồ cũng dc goi la có để chơi... chứ như nay thi chán chả con muon choi nữa. the' ma van bảo. đợi tý tớ gọi thằng kia đã tớ ko bít... rôi minh goi ko nghe máy nữa...các bạn đọc song.thì dis cả nhà nó hộ tớ nhé. tơ ko ngờ cái loại TOP mà chơi ĐEP vl. sông như vậy ko = 1 con chó .. khi người ta đối sử tốt mà. cắn chả...vi đồng tiền bản rẻ con ng bản rẻ bản thân... để người đời chủi cho nhục nhã....." ai muốn ngi mình ngu hay như nào cung được "
    Last edited by tungdepzaivsSogiAi_luadao; 15-08-2011 at 08:59 PM.

Senior Member Man LHM PC1's Avatar
    Địa điểm
    01659014916
    Like
    211
    Được Like 136 lần trong 106 bài
    Trích Được post bởi tungdepzaivsSogiAi_luadao Xem bài viết
    mai tớ chụp anh? post bạn xem ok ..
    lun và ngay đi

Senior Member tungdepzaikt's Avatar
    Địa điểm
    1 Nơi không có ai tan nát cỗi lòng
    Like
    21
    Được Like 47 lần trong 26 bài
    này các cậu từ từ đã chắc hiểu lầm vài hôm vừa rồi tớ đưa cho bạn chơi 2 acc tungdepzai và sogiai . anh sogiai đi công tác trong sài gòn . tớ cũng ko lên game mua bán gì đâu

Địa điểm
    Like
    21
    Trích Được post bởi chemg4 Xem bài viết
    hôm nọ nó bảo bán w3 dk luck 1tr VND mình bảo gd qua ADM mình chịu thuế thế là câm và nín luôn gọi ko dám nghe máy. Nhuc vê lờ
    tớ cũng đẽo thiếu tiền đâu bạn à . từ từ bạn tớ về nói nó lên xem

Junior Member
    Like
    0
    mình đọc xong bài viết của bạn này đúng là ko thể đỡ nổi những người như thế..khổ thân bạn này quá.game nó chỉ chơi cho vui,tiền thì bao nhiêu rồi tiêu cũng hết.việc j mà phải lấy lòng tin của ng ta rồi cho người ta quả đau thế chứ.. tình bạn và lòng tin đã mất rồi thỳ ko bao giờ lấy lại đc .nên xem lại mình ..bạn tungdepzai j j đó vào giải thich rõ ràng hoăc có thể trả lại bạn ấy những j đã lừa.xem lại luơng tâm thế nào...

Địa điểm
    Like
    21
    Trích Được post bởi ProNo1 Xem bài viết
    mình đọc xong bài viết của bạn này đúng là ko thể đỡ nổi những người như thế..khổ thân bạn này quá.game nó chỉ chơi cho vui,tiền thì bao nhiêu rồi tiêu cũng hết.việc j mà phải lấy lòng tin của ng ta rồi cho người ta quả đau thế chứ.. tình bạn và lòng tin đã mất rồi thỳ ko bao giờ lấy lại đc .nên xem lại mình ..bạn tungdepzai j j đó vào giải thich rõ ràng hoăc có thể trả lại bạn ấy những j đã lừa.xem lại luơng tâm thế nào...
    tớ là chủ nick bạn à giờ tớ đọc tớ cũng ko hiểu tớ cho bạn chơi tuần vừa rồi . các bạn đừng vội chửi tớ khi tớ còn ko biết gì chứ

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi tungdepzaikt Xem bài viết
    tớ là chủ nick bạn à giờ tớ đọc tớ cũng ko hiểu tớ cho bạn chơi tuần vừa rồi . các bạn đừng vội chửi tớ khi tớ còn ko biết gì chứ
    ok nếu vậy bạn hỏi hộ mình cái người bạn cho muộn nick lừa nhé và hỏi rõ họ mình...nếu ko pải bạn tớ xl bạn luôn nhưng tớ GD va nc Thì chỉ biết là 2 nick này... mong bạn thông cảm ? và giải thích giúp mình..?

Senior Member chemg4's Avatar
    Like
    0
    tớ cũng đẽo thiếu tiền đâu bạn à . từ từ bạn tớ về nói nó lên xem
    tớ đéo bảo bạn thiếu tiền.tớ cũng đeó cần biết là bạn của bạn hay la bạn. nói chung nó là char tungdepzai thế thôi. và nó đi lang thang để kiếm những đồng tiền nhơ bẩn = cái cách rẻ rách của nó. mang tiếng dân HaiPhong lắm.

Banned
    Like
    4
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    này các cậu từ từ đã chắc hiểu lầm vài hôm vừa rồi tớ đưa cho bạn chơi 2 acc tungdepzai và sogiai . anh sogiai đi công tác trong sài gòn . tớ cũng ko lên game mua bán gì đâu
    kaka thường thì những thằng lừa đảo hay có giọng điệu này lắm . cứ để chủ thớt post cái ảnh chuyển tiền lên là rõ ngay ý mà . chỉ sợ nó đéo nhận tk chuyển tiền là của nó. có thể lấy tên ng # thì bỏ mẹ

Senior Member
    Like
    18
    Được Like 93 lần trong 90 bài
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ae của phuongga Xem bài viết
    kaka thường thì những thằng lừa đảo hay có giọng điệu này lắm . cứ để chủ thớt post cái ảnh chuyển tiền lên là rõ ngay ý mà . chỉ sợ nó đéo nhận tk chuyển tiền là của nó. có thể lấy tên ng # thì bỏ mẹ

hi bạn bênh bạn bạn quá nhỉ ? nếu tớ đi lừa tớ có thừa hơi ko ban ơi đừng lật sang tôi như thế có như nào chủ 2 acc đo biết rõ nhất...? s0gjAi va tungdepzai
    Last edited by tungdepzaivsSogiAi_luadao; 15-08-2011 at 09:25 PM.