Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 86
    Senior Member
    Like
    48
    Được Like 87 lần trong 32 bài

Bức thư tỏ tình của tớ :)

Bức thư tỏ tình của tớ, gửi mấy năm trước nhưng mà bị chàng từ chối, không hiểu tại sao cả

Anh!

Đây là câu đầu tiên em viết dành cho anh. Kế đến, em viết cho anh câu thứ hai. em muốn nói với anh rằng, câu này em viết đã là câu thứ ba rồi đó!

Anh à, anh có biết câu anh đang đọc đã là câu thứ tư rồi không? Vậy mà em vẫn không thể bắt đầu câu chuyện ở câu thứ năm này. Em hy vọng sẽ nói được điều muốn nói với anh ở câu thứ sáu, nhưng sao thấy khó mở lời quá, hẹn anh ở câu thứ bảy nha. Mà thôi, đợi thư xuống dòng, em sẽ tâm sự với anh được nhiều hơn.

Anh ơi, anh có biết giờ đã là câu thứ mấy rồi không? Em dạo này trí nhớ kém quá nên không thể đếm nhiều được. Nếu em không nhầm thì đã là câu thứ mười rồi. Nếu đúng thế thì khi em chấm hết câu này cũng là lúc em chuyển sang câu thứ mười hai rồi đó. Em dự định sẽ nói điều muốn nói ra ở đây, nhưng cứ sợ anh không đủ bình tĩnh, nên em đành để nó ở câu sau nữa.

Anh à! Anh vẫn đang đọc bức thư của em đó chứ? Điều em muốn nói với anh là hãy kiên nhẫn đọc câu kế tiếp. Cũng sắp hết giấy rồi nên em sẽ nói ngay thôi. Nếu anh vẫn tin em, hãy đọc thêm câu này nữa. Em không muốn làm mất thêm thời gian của anh, nên em sẽ cho anh biết ngay bây giờ. Anh à, em muốn nói là… là… anh hãy đọc lại lá thư này và trả lời em ngay, anh nhé!

Rất mong thư của anh!

Em!

Member lskhay's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    e àh a đã trả lời thư nhưng không biết của em thứ 15 hay 16 gì đấy cũng có thể là em thứ 1 hoặc em thứ 2

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    hài thiệt , thằg nào quen be' này chắc điên vì bé lun

Senior Member
    Like
    48
    Trích Được post bởi Killers Xem bài viết
    hài thiệt , thằg nào quen be' này chắc điên vì bé lun
    :-p:-p bây giòe kiếm đâu được người thích viết thư tỏ tình như em nữa ạ

Senior Member OhMyGod's Avatar
    Like
    1
    Được Like 44 lần trong 37 bài
    chuyen tinh 1 nguoi dien

Senior Member BuoMDeM18's Avatar
    Like
    26
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    ko diên đươc đâu , đã thử đâu mà biết . đúng hem kún

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    chuẩn cho 1 chuyện tình trọng Bệnh Viện Não

™Thành Viên Cấp Cao™

Địa điểm
    ๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ- ~.Hugs Not Empty.~๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ-
    Like
    201
    Được Like 506 lần trong 320 bài
    Trích Được post bởi MsKun Xem bài viết
    Bức thư tỏ tình của tớ, gửi mấy năm trước nhưng mà bị chàng từ chối, không hiểu tại sao cả

Anh!

Đây là câu đầu tiên em viết dành cho anh. Kế đến, em viết cho anh câu thứ hai. em muốn nói với anh rằng, câu này em viết đã là câu thứ ba rồi đó!

Anh à, anh có biết câu anh đang đọc đã là câu thứ tư rồi không? Vậy mà em vẫn không thể bắt đầu câu chuyện ở câu thứ năm này. Em hy vọng sẽ nói được điều muốn nói với anh ở câu thứ sáu, nhưng sao thấy khó mở lời quá, hẹn anh ở câu thứ bảy nha. Mà thôi, đợi thư xuống dòng, em sẽ tâm sự với anh được nhiều hơn.

Anh ơi, anh có biết giờ đã là câu thứ mấy rồi không? Em dạo này trí nhớ kém quá nên không thể đếm nhiều được. Nếu em không nhầm thì đã là câu thứ mười rồi. Nếu đúng thế thì khi em chấm hết câu này cũng là lúc em chuyển sang câu thứ mười hai rồi đó. Em dự định sẽ nói điều muốn nói ra ở đây, nhưng cứ sợ anh không đủ bình tĩnh, nên em đành để nó ở câu sau nữa.

Anh à! Anh vẫn đang đọc bức thư của em đó chứ? Điều em muốn nói với anh là hãy kiên nhẫn đọc câu kế tiếp. Cũng sắp hết giấy rồi nên em sẽ nói ngay thôi. Nếu anh vẫn tin em, hãy đọc thêm câu này nữa. Em không muốn làm mất thêm thời gian của anh, nên em sẽ cho anh biết ngay bây giờ. Anh à, em muốn nói là… là… anh hãy đọc lại lá thư này và trả lời em ngay, anh nhé!

Rất mong thư của anh!

Em!
    Bó Tay E luôn !

Senior Member
    Like
    48
    Trích Được post bởi BuoMDeM18 Xem bài viết
    ko diên đươc đâu , đã thử đâu mà biết . đúng hem kún
    kiếm được người điên như em hơi khó a nhờ

Member nhuantuan's Avatar
    Like